Ushauri: Mke anataka mtoto, mimi sina uwezo huo


N

Naa191

Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
50
Likes
31
Points
25
Age
49
N

Naa191

Member
Joined Oct 1, 2016
50 31 25
Habari za mchana,

Mimi ni kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor katika hospitali moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.

Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapokuja.

Naombeni mnishauri nifanye nini juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kizazi chake ila mimi ndio kwenye tatizo.

Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.
 
Tamama

Tamama

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2016
Messages
902
Likes
1,038
Points
180
Tamama

Tamama

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2016
902 1,038 180
Mshirikishe muweze kushauriana kwa pamoja namna ya kutatua tatizo

ukikaa kimya utalea maovu usiyoweza kuyaanika
 
Kumbisalehe

Kumbisalehe

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
604
Likes
217
Points
60
Kumbisalehe

Kumbisalehe

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
604 217 60
Kitu cha muhimu kuliko vyote ni wewe kutambua kuwa kutopata mtoto sio kosa wala sio dhambi. Hata hivyo, anayetoa watoto sio daktari, ni Mungu mwenye nguvu na uweza wote. Ishi na mkeo mkitarajia na kumtumaini Mungu. Mwambie tu ili baada hapo maisha yaendelee kwa maamuzi mtakayochukua pamoja.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,820
Likes
2,906
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,820 2,906 280
Habari za mchana, Mimi ni Kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.
Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor ktk Hosp moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.
Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata Mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapo kuja.
Naombeni mnishauri nifanye nn juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kuzazi chake ila Mimi ndio kwenye tatizo.
Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.
kapime walau mare mbili...Jiridhishe kweli una tatizo..huwezi jua..pengine tatizo lako linaweza kuwa na ufumbuzi...
..Baada ya hapo ndio utakuwa muda sahihi wa kujua kipimo cha mapenzi ya mkeo kwako...
 
Nyangeta Mussa

Nyangeta Mussa

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2014
Messages
200
Likes
124
Points
60
Nyangeta Mussa

Nyangeta Mussa

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2014
200 124 60
Pole sana kakangu
Naomba tuu muweke wazi ukweli humuweka mtu huru huwezi jua kupitia huo ukweli unaweza pata mengi mueleze tuu yeye atatoa maamuzi
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,587
Likes
31,140
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,587 31,140 280
mwambie ukweli halafu muamue njia ya kupata mtoto.. njia za kisasa zipo za kupandikiza mtoto usijali mtoto utapata tu relax
 
K

Kamiss Tarented

Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
50
Likes
34
Points
25
K

Kamiss Tarented

Member
Joined Nov 7, 2016
50 34 25
Kitu cha muhimu kuliko vyote ni wewe kutambua kuwa kutopata mtoto sio kosa wala sio dhambi. Hata hivyo, anayetoa watoto sio daktari, ni Mungu mwenye nguvu na uweza wote. Ishi na mkeo mkitarajia na kumtumaini Mungu. Mwambie tu ili baada hapo maisha yaendelee kwa maamuzi mtakayochukua pamoja.
mkiwa mnafunga ndoa am sure nyote mlikula kiapo cha kupendana kwenye shida na raha so kama ilitoka moyoni mwake kweli basi hilo halitampa shida coz ni mapenzi ya mungu no way out,,,na inabidi aelewe na ubaki kuwa mme wake na upendo ubaki pale pale,,,siku zote anything happen with a reason,,,itauma kweli, ila mwambie na umuombe Mungu awe tulizo la moyo.basi.
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Pole sana. Kama utaona ugumu mwambie mkaonane na daktari na baada ya hapo mtapima ili kama matokeo yakitoka hivyo hivyo ajue wazi. Kunyamaza kwako kutamfanya awaze mengi na kupunguza upendo baina yenu
 
chankicha

chankicha

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2016
Messages
264
Likes
138
Points
60
Age
49
chankicha

chankicha

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2016
264 138 60
Daa
Subir aje then usimwambie chochote, muombe muende kwa Dr for body check up but mwambie Dr. Afanye vipimo then awafanyie canceling wote kwa pamoja.
 
N

Naa191

Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
50
Likes
31
Points
25
Age
49
N

Naa191

Member
Joined Oct 1, 2016
50 31 25
Kitu cha muhimu kuliko vyote ni wewe kutambua kuwa kutopata mtoto sio kosa wala sio dhambi. Hata hivyo, anayetoa watoto sio daktari, ni Mungu mwenye nguvu na uweza wote. Ishi na mkeo mkitarajia na kumtumaini Mungu. Mwambie tu ili baada hapo maisha yaendelee kwa maamuzi mtakayochukua pamoja.
Nimekuelewa kaka
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,207
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,207 2,355 280
Swali la msingi ni hili. Je, ndoa msingi wake ni watoto?
 
N

Naa191

Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
50
Likes
31
Points
25
Age
49
N

Naa191

Member
Joined Oct 1, 2016
50 31 25
kaa nae chini na umueleze ukwel kama ni ngumu kwako akija mwambie muende mkapime then doctor awape majibu na yeye akiwepo kabisa.
Ok...shida iliyopo ni kwamba mke wangu ni yatima mama na baba zake na wadogo zake walifariki zamani sana sasa naona hili litamfanya akose furaha
 

Forum statistics

Threads 1,273,114
Members 490,296
Posts 30,471,953