Ushauri: Mke anataka mtoto, mimi sina uwezo huo

Ushauri: Mke anataka mtoto, mimi sina uwezo huo

Habari za mchana, Mimi ni Kijana wa miaka 30 nimeoa miaka miwili iliyopita na nampenda sana mke wangu.
Nimejaribu kumpa mimba mke wangu kwa miaka 2 hiyo lakini imeshindikana, ilinibidi niende kwa doctor ktk Hosp moja hapa jijini lakini baada ya vipimo ilionekana sitoweza pata Mtoto maishani mwangu, nimeumizwa sana na hili tatizo.
Ninahitaji ushauri kama nimwambie mke wangu juu ya hili au nikae tu kimya? Ikumbukwe kwamba tupo mikoa tofauti kwa ajili ya majukumu ya kikazi na yeye kapania sana kupata Mtoto December hii kwamba kajiandaa kuchukua likizo ili abebe mimba atakapo kuja.
Naombeni mnishauri nifanye nn juu ya hili maana yeye hana tatizo lolote kwenye kuzazi chake ila Mimi ndio kwenye tatizo.
Nipo tayari kushauriwa hata kukejeliwa pia.


Kuna posibility kubwa ya ndoa kuvunjika baada ya kumueleza..! itategemea sana na hekma busara pia malezi anayotokea mkeo...lkn all in all kumwambia ni sahihi na akitaka kuvunjika kwa ndoa mruhusu aende kwsbb uking'ang'ania atakufanya uishi kwa shida kubwa kiasi kwamba utakosa na mengine katika maisha....! Na maisha c mke au mtoto peke yake...!
 
Ok...shida iliyopo ni kwamba mke wangu ni yatima mama na baba zake na wadogo zake walifariki zamani sana sasa naona hili litamfanya akose furaha
Ninakuelewa unachoongea kwani nimeshakutana na Dada ambaye ni yatima na alikuwa anahitaji mtoto ili apate japo wa kumfariji..
 
maskini!
BADO UNABAKI KUWA WA THAMANI!
SAWA WATOTO NI BARAKA LAKINI HAIMAANISHI KUTOKUWA NAO NI LAANA!
nawaza unavojisikia sipati la kukwambia mdogo wangu!
 
Ngoja npambane kwanza kutafuta tiba ikushindikana ntawashirikisha.
Kwa kuanzia anza kula asali mbichi kijiko kimoja cha chakula kila siku asubuhi kabla ya kula, pendelea pia karanga mbichi au za kuchemsha.
 
Pole bila shaka inakuumiza nafsini ila Mungu pia yupo anaweza kukusaidia io shida ukiamini nakupa shauri leo mfuate Mungu kwa imani utafanikiwa Good luck
 
maskini!
BADO UNABAKI KUWA WA THAMANI!
SAWA WATOTO NI BARAKA LAKINI HAIMAANISHI KUTOKUWA NAO NI LAANA!
nawaza unavojisikia sipati la kukwambia mdogo wangu!
Ninaumia Aise.....ninawaza sana. Zaidi sana namhurumia yeye maana marafiki zake wote wananyonyesha sasa kasoro yeye.
 
Ninaerect vzr na Ninamwaga sijui tatizo ni nn.....anyway Nakuja PM
Utapata mtoto, amini hivyo Kula vizuri kama Karanga, korosho na vitu Vinginevyo vya protini, Ondoa hofu na mashaka na mawazo ya kutopata mtoto. Akija mkeo shughulika vizuri usipige nyeto hata siku moja. Zikijaa Nenda kwa mkeo. Mwamini Mungu
 
Utapata mtoto, amini hivyo Kula vizuri kama Karanga, korosho na vitu Vinginevyo vya protini, Ondoa hofu na mashaka na mawazo ya kutopata mtoto. Akija mkeo shughulika vizuri usipige nyeto hata siku moja. Zikijaa Nenda kwa mkeo. Mwamini Mungu
Asante sana....
 
Go n get anointed water from tb Joshua use it,read the bible and have faith,God will give you kids.
Hapo kwa T. Joshua ndo unapomdanganya mdau. Mtu ana matatizo wewe unaleta utani. Si huyo aliyetabiri Hillary kushinda urais USA?
 
Back
Top Bottom