Ushauri: Lowassa pumzika siasa, ni hatari kwako

Ushauri: Lowassa pumzika siasa, ni hatari kwako

Ni wakati sasa wa mzee lowassa kupumzika na kucheza na wajukuu kama viongozi wenzake wengine.

Mzee lowassa kama wafuasi wake wanavyomuita waziri mkuu mstaafu anataka nini tena,kama ni vyeo ameshashika madaraka makubwa katika ngazi ya chama,bunge na serikalini na anapata pensheni ya ustaafu na ulinzi!

Au yeye tamaa yake ni kulala ikulu tu au ni yale yanayosemwa na watu wake wa karibu kuwa anataka kulipiza kisasi kwa wale waliomtia aibu na kamati yao ya bunge pamoja na waliomkata ccm

Ni wakati mzuri wa kumwambia mzee asiwe kama mugabe umri umekwenda aache damu changa na wananchi wa tanzania walishamkataa 2015 bado hawajabadilika mawazo yao ni yale yale ya hapana lowassa

Mbona jk ametulia anacheza na wajukuu hatumuoni akihangaika kwenye majukwaa ya kisiasa,abaki tu kama mshauri wa chama

Washauri wa chama mwambieni ukweli mzee atakufa kihoro 2020!
 
Ni wakati sasa wa mzee lowassa kupumzika na kucheza na wajukuu kama viongozi wenzake wengine.

Mzee lowassa kama wafuasi wake wanavyomuita waziri mkuu mstaafu anataka nini tena,kama ni vyeo ameshashika madaraka makubwa katika ngazi ya chama,bunge na serikalini na anapata pensheni ya ustaafu na ulinzi!

Au yeye tamaa yake ni kulala ikulu tu au ni yale yanayosemwa na watu wake wa karibu kuwa anataka kulipiza kisasi kwa wale waliomtia aibu na kamati yao ya bunge pamoja na waliomkata ccm

Ni wakati mzuri wa kumwambia mzee asiwe kama mugabe umri umekwenda aache damu changa na wananchi wa tanzania walishamkataa 2015 bado hawajabadilika mawazo yao ni yale yale ya hapana lowassa

Mbona jk ametulia anacheza na wajukuu hatumuoni akihangaika kwenye majukwaa ya kisiasa,abaki tu kama mshauri wa chama

Washauri wa chama mwambieni ukweli mzee atakufa kihoro 2020!

Mbona mafisiem mnangwaya sana huyu mwamba? Wacheni woga wa kishoga.
FB_IMG_1510929458447.jpg
 
Kumbe ni washauri wazuri tunaomba mumshauri dikiteta uchwara aache kuminya demokrasia na kujilimbikizia madaraka peke yake
 
Na bado mtalia na kusaga meno wezi wa mali za umma nyie

Lowassa akipewa collabo kwenye uchaguzi wa kijana yeyote wa CHADEMA awe ni mgombea ubunge au udiwani ujue anapita

Huo ushauri wapelekee kina msekwa, mkuchika, Lodilofa n.k
 
Na bado mtalia na kusaga meno wezi wa mali za umma nyie

Lowassa akipewa collabo kwenye uchaguzi wa kijana yeyote wa CHADEMA awe ni mgombea ubunge au udiwani ujue anapita

Huo ushauri wapelekee kina msekwa, mkuchika, Lodilofa n.k
Wasio na uchu wamepumzika tatizo kwake!
 
Ni wakati sasa wa mzee lowassa kupumzika na kucheza na wajukuu kama viongozi wenzake wengine.

Mzee lowassa kama wafuasi wake wanavyomuita waziri mkuu mstaafu anataka nini tena,kama ni vyeo ameshashika madaraka makubwa katika ngazi ya chama,bunge na serikalini na anapata pensheni ya ustaafu na ulinzi!

Au yeye tamaa yake ni kulala ikulu tu au ni yale yanayosemwa na watu wake wa karibu kuwa anataka kulipiza kisasi kwa wale waliomtia aibu na kamati yao ya bunge pamoja na waliomkata ccm

Ni wakati mzuri wa kumwambia mzee asiwe kama mugabe umri umekwenda aache damu changa na wananchi wa tanzania walishamkataa 2015 bado hawajabadilika mawazo yao ni yale yale ya hapana lowassa

Mbona jk ametulia anacheza na wajukuu hatumuoni akihangaika kwenye majukwaa ya kisiasa,abaki tu kama mshauri wa chama

Washauri wa chama mwambieni ukweli mzee atakufa kihoro 2020!
Acha uoga we kubali kuinama[emoji196] [emoji90]
 
Hivi hicho kipara chako ni cha asili au cha kunyolewa kwa wembe? Siasa ni sehemu ya maisha yake. Unataka akae nyumbani ili iweje? Kuwa makini na tuushauri twako.Halafu, nani kakwambia wajukuu wake hawana wa kucheza nao?
 
Back
Top Bottom