Cannibal OX
JF-Expert Member
- Aug 27, 2014
- 3,200
- 3,603
HahaahaahaaaNi wakati mzuri wa kumwambia mzee asiwe kama mugabe umri umekwenda aache damu changa
HahaahaahaaaNi wakati mzuri wa kumwambia mzee asiwe kama mugabe umri umekwenda aache damu changa
wa kwenu au yupi?Siku atakachofanyiwa kama Mugabe ndio ataamini yalikuwa yanamhusu!!!
Cleopa msuya yupo wapi sio mwanasiasa!Hivi hicho kipara chako ni cha asili au cha kunyolewa kwa wembe? Siasa ni sehemu ya maisha yake. Unataka akae nyumbani ili iweje? Kuwa makini na tuushauri twako.
Ukisikia kupangiana maisha ndiyo huku.Sasa, Msuya ni Lowassa. Unawashwa nini yeye akipiga siasa?Cleopa msuya yupo wapi sio mwanasiasa!
amepewa ushauri tu sasa kama wanawe hamli bila ya mzee kupanda jukwaani kazi kwake!Ukisikia kupangiana maisha ndiyo huku.Sasa, Msuya ni Lowassa. Unawashwa nini yeye akipiga siasa?
Ushauri wako ni absolutely rubbish. Yaani, takataka kabisa. Kamshauri mpiga tupushapu twa JKT.amepewa ushauri tu sasa kama wanawe hamli bila ya mzee kupanda jukwaani kazi kwake!
Ni wakati sasa wa mzee lowassa kupumzika na kucheza na wajukuu kama viongozi wenzake wengine.
Mzee lowassa kama wafuasi wake wanavyomuita waziri mkuu mstaafu anataka nini tena,kama ni vyeo ameshashika madaraka makubwa katika ngazi ya chama,bunge na serikalini na anapata pensheni ya ustaafu na ulinzi!
Au yeye tamaa yake ni kulala ikulu tu au ni yale yanayosemwa na watu wake wa karibu kuwa anataka kulipiza kisasi kwa wale waliomtia aibu na kamati yao ya bunge pamoja na waliomkata ccm
Ni wakati mzuri wa kumwambia mzee asiwe kama mugabe umri umekwenda aache damu changa na wananchi wa tanzania walishamkataa 2015 bado hawajabadilika mawazo yao ni yale yale ya hapana lowassa
Mbona jk ametulia anacheza na wajukuu hatumuoni akihangaika kwenye majukwaa ya kisiasa,abaki tu kama mshauri wa chama
Washauri wa chama mwambieni ukweli mzee atakufa kihoro 2020!
Rudia kusoma tena!Kwann apumzike
2017 hawezi kushika mic, 2020 kwa hiyo progressive nervous system disorder atakuwa na hali gani?! Only God knows.Kwann apumzike
Nimeamua kumshauri mugabe lowassa halafu nitamshauri museveni mbowe!Kwa nini usimshauri Mugabe wako kama wewe ni mshauri mzuri?
Huna sababu za msingiRudia kusoma tena!
Bange imesababisha uandike uharo2017 hawezi kushika mic, 2020 kwa hiyo progressive nervous system disorder atakuwa na hali gani?! Only God knows.
Bange situmii mkuu!Bange imesababisha uandike uharo