Ushauri: Lowassa pumzika siasa, ni hatari kwako

Ushauri: Lowassa pumzika siasa, ni hatari kwako

Lowassa hana hatari yoyote ktk Siasa Kamanda anazijua Siasa zaidi ya unavyomfikiria
 
Tufike mahala watanzania tumkatae Mugabe wetu anayeng'ang'ania kwenda ikulu kwa mbinu safi na chafu. Huyu si mwingine bali ni yule Mheshimiwa sana Mr. Misifa pasua kichwa Lowasa AKA Mamnvi.

Tumkatae mapema kabla ya jeshi kumpinga kwenye uchaguzi ujao kwani mwili na akili vimeshachoka siku nyingi amebaki sauti isiyosikika hata azungumze kwenye spika la megawatts 5000 bure kabisa. Tumkatae kwenye chaguzi za sasa za madiwani.
 
Rais Magufuli ni mzalendo kama Rais Robert Mugabe, tumwombee..... Askofu kanisa Katoliki.
 
Tufike mahala watanzania tumkatae Mugabe wetu anayeng'ang'ania kwenda ikulu kwa mbinu safi na chafu. Huyu si mwingine bali ni yule Mheshimiwa sana Mr. Misifa pasua kichwa Lowasa AKA Mamnvi.

Tumkatae mapema kabla ya jeshi kumpinga kwenye uchaguzi ujao kwani mwili na akili vimeshachoka siku nyingi amebaki sauti isiyosikika hata azungumze kwenye spika la megawatts 5000 bure kabisa. Tumkatae kwenye chaguzi za sasa za madiwani.
ZANU PF na CCM ni vyama mama....

Ni upungufu wa akili kumlinganisha mtu aliye nje ya vyama hivi na majizi yaliyomo ndani...

VIVA Jeshi la Wananchi wa Zimbabwe...
 
Wanachama wa Chama Cha Matapeli huyu EL anawasumbua sana. Akifanya chochote tu wanaanza kuhangaika na ramli za kila namna...
 
Badala yq kuhangaika na EL, toeni ushauri kwa serikali namna ya kumaliza mgao wa Umeme unaoendelea kimya kimya. Chama kina majukumu makubwa ya kuongoza nchi, lkn wanachama wake never discuss serious issues. Wanashinda mitandaoni kuongea ujinga ujinga tu.
 
Back
Top Bottom