Ushauri how to surprise a good looking shori nina date


Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 0
Wakuu nimepata kashori kasupu ile kishenzi katoto ka mjini mjini.....so tumepanga date....naombeeni ushauri nataka ni msuprise huyu shori....please ushauri nimsuprise niaje?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
Nivigumu kumuelewa mwenye nia yakuto eleweka!

Shoriiiii?
shoriii?
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Nivigumu kumuelewa mwenye nia yakuto eleweka!

Shoriiiii?
shoriii?
We nawe ushazeeka ila bado umooo, SHORIIII ni swagga za KINAIII (NAIROBI MAANA BILA KUKUTAFSIRIA ISHU), Mambo ya Kasupu utayajulia wapii!!!? Mzee wa Ngara wewe!? Hizo mambo za lingala na genge tuachie watu wa westlands
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Wakuu nimepata kashori kasupu ile kishenzi katoto ka mjini mjini.....so tumepanga date....naombeeni ushauri nataka ni msuprise huyu shori....please ushauri nimsuprise niaje?
Kademu kangu kasupu lol unanikumbusha wimbo wa Bamboo compee! Mnunulie vitz bwana na iphone5!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Sasa huyo Manzi wako mpya njia ya kumsuprise mbona raisi tu chali yangu.

Kwanza kabisa waweza mfata kwao ili umtoe dinner, si unajua manzi wa kisasa hawamaintain wala nini, na ujipange uzuriii, hawakawii ku oder Lobster au Iranian Caviar ukabaki watoa mijichoooo kama mjusi kabanwa na mlango. Ukiwa bado jicho limekutoka wakaagiza Moet kushushia ukakosa la kusema.

Kama uko na shortage ya cash basi take her for a movie, kuna cinema nyingi zina premier this month.
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 0
Kademu kangu kasupu lol unanikumbusha wimbo wa Bamboo compee! Mnunulie vitz bwana na iphone5!
arifu acha utani aisee....vits sio kabisa mtu wangu.....iphone5 yah kidogo ila sidhani kama atakuwa surprised sana.....town mashori kibao washapewa surprise ya namna hiyo....visimu simu dizaini itakuwa haukamu
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,213
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,213 2,000
Nenda na bastola! Atajua huna masikhara na usalama wake
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,377
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,377 2,000
lol...hii ni surprise au ni reality? lol
Well...inategemea. Kama ni shori wa kishua hiyo itakuwa bonge la sapraizi. Ila kama ni wa uswazi kutakuwa hakuna jipya.

Hivi unadhani Manka au Koku wa Masaki ukiwapeleka kwa mama ntilie pale Magomeni kwa wauza mitumba karibu na Travertine hotel haitakuwa sapraizi kwao?

Lakini Zai au Habiba wa Magomeni Kondoa ukiwapeleka hapo wala hawatashangaa. Wapeleke Serena uone watavyokuwa sapraizd
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,251
Points
1,225
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,251 1,225
Wakuu nimepata kashori kasupu ile kishenzi katoto ka mjini mjini.....so tumepanga date....naombeeni ushauri nataka ni msuprise huyu shori....please ushauri nimsuprise niaje?
Wewe, ndiye yule anayebabisha 'muwasho' au?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,803
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,803 2,000
Well...inategemea. Kama ni shori wa kishua hiyo itakuwa bonge la sapraizi. Ila kama ni wa uswazi kutakuwa hakuna jipya.

Hivi unadhani Manka au Koku wa Masaki ukiwapeleka kwa mama ntilie pale Magomeni karibu na Travertine hotel haitakuwa sapraizi kwao?

Lakini Zai au Habiba wa Magomeni Kondoa ukiwapeleka hapo wala hawatashangaa. Wapeleke Serena uone watavyokuwa sapraizd
Na kumpeleka mtu sehemu anaweza feel out of place
au akaona unachezea pesa bora ungempa hiyo pesa afanyie la maana..
wadada wa uswazi we wapeleke show ya jahazi tu magomeni..bhaaas...lol
unampeleka Serena ataaanza piga mahesabu ya 'unamtoa vipi' lol
kama mna spend namna hiyo lol
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 0
Inaelekea hatutaelewana labda niwape intro ya haka ka shori.....ni hivi vitoto visomi visomi vitumiavyo BBM kwa saana kinajua movie,you whats up nyiingi kwa saana,sio wa kishua saana ila mboga nne zipo kwao.....kama viwanja avijua sana....nilifikiria nimpe bonge la suprise la nguvu runaway pale lakini mazingira pale ingekula kwangu....aisee kichwa kimeuma sijapata surprise wakuu
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,377
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,377 2,000
Inaelekea hatutaelewana labda niwape intro ya haka ka shori.....ni hivi vitoto visomi visomi vitumiavyo BBM kwa saana kinajua movie,you whats up nyiingi kwa saana,sio wa kishua saana ila mboga nne zipo kwao.....kama viwanja avijua sana....nilifikiria nimpe bonge la suprise la nguvu runaway pale lakini mazingira pale ingekula kwangu....aisee kichwa kimeuma sijapata surprise wakuu
Basi kapeleke Mary Brown ya Mlimani City
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 0
Wewe, ndiye yule anayebabisha 'muwasho' au?
tupa kule hizo issue kwanza arifu....nipe help mkuu...naaibika aisee.... na haka kashori ninavyokajua niki bugi hapa kataniona wakuja kichizi....
 
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
2,256
Points
1,500
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
2,256 1,500
Sasa huyo Manzi wako mpya njia ya kumsuprise mbona raisi tu chali yangu.

Kwanza kabisa waweza mfata kwao ili umtoe dinner, si unajua manzi wa kisasa hawamaintain wala nini, na ujipange uzuriii, hawakawii ku oder Lobster au Iranian Caviar ukabaki watoa mijichoooo kama mjusi kabanwa na mlango. Ukiwa bado jicho limekutoka wakaagiza Moet kushushia ukakosa la kusema.

Kama uko na shortage ya cash basi take her for a movie, kuna cinema nyingi zina premier this month.
Asisahau kondomu, idadi itategemea nguvu upiga mishindo, na akumbuke kondomu moja mshindo mmoja na si vinginevyo!!
 

Forum statistics

Threads 1,295,821
Members 498,405
Posts 31,224,257
Top