Usalama wa Taifa hutangaza nafasi za kazi ila sio direct kama watu tuvyofikiria

Freddie Matuja

Freddie Matuja

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
487
Points
1,000
Freddie Matuja

Freddie Matuja

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
487 1,000
Njoo lile jengo mithili ya Mwewe pale St. Peter's, hili jina ninalitumia jf ni jina la huku uraiani. Kule natumia jina la Chifu, sema wewe ni mgeni wa Chifu utaletwa ofisini kwangu, nitakuhoji na nikiridhika, kazi umepata. Ila usije siku ya Ijumaa, maana Jumatatu ni mbali.
P
Inawezekana akawa anatokea izumacheri.

Kama akichukua basi kwa uharaka sana atafika Jmosi.

Kwa mazingira hayo tayari atakuwa nikachelewa kama hana ticket ya flight ya asb toka mkoani.

Msifanye maisha kuwa magumu kwa potential boy-scout
 
Santino

Santino

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
21,702
Points
2,000
Santino

Santino

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
21,702 2,000
Kama tangu utoto ulikuwa unapenda na haujawahi kujichanganya hata ujuane na mmoja kwenye hicho kitengo basi wewe ni mzembe sana.

Usipende sana hiyo kazi ili uipate kirahisi.
 
Aladeen04

Aladeen04

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
389
Points
250
Aladeen04

Aladeen04

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
389 250
Njoo lile jengo mithili ya Mwewe pale St. Peter's, hili jina ninalitumia jf ni jina la huku uraiani. Kule natumia jina la Chifu, sema wewe ni mgeni wa Chifu utaletwa ofisini kwangu, nitakuhoji na nikiridhika, kazi umepata. Ila usije siku ya Ijumaa, maana Jumatatu ni mbali.
P
Bwanaaa weee
 
T

Tangantika

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2018
Messages
835
Points
1,000
T

Tangantika

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2018
835 1,000
Ndugu zangu miongoni mwa Kazi ambazo toka nikiwa Mtoto nimekuwa nikiipenda ni ya usalama wa taifa. Hata hivyo hadi leo natamani nipewe Kazi hiyo ili niweze kulitumikia taifa langu kupitia eneo hilo. Natumai nitafanya vizuri sana. Naomba kwa wale mnaojua taratibu zipi zinatumika ili mtu kupata nafasi ya kuitumikia nchi kupitia eneo hilo
Haupendi kuwa,mengi,bakhresa,moe Ila kuajiriwa,kutumwa tumwa,kujipendekeza pendekeza.Change your mindsets.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
31,403
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
31,403 2,000
Lipo mkoa gani
Sorry nilisahau kukueleza, liko jijini Dar es Salaam, ila kama uko mikoani huna haja ya kuja Dar es Salaam, nenda ofisi ya Mkuu wa Mkoa uliopo, ulizia ofisi ya RSO, na kama ni Wilayani ulizia ofisi ya DSO.
P
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
31,403
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
31,403 2,000
Nadhani hii ni mara ya pili naiona koment kama hii au inayofanana na hii kutoka kwako.

Kwa waliosoma hesabu, kuna hesabu za logic tulikuwa tunasoma:

T then T = T

F then F = T.

So it could be.
Mkuu Don, humu jf kuna vitu vya kuamini na kuna vitu ni furahisha genge tuu.
P
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
10,225
Points
2,000
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
10,225 2,000
Mkuu Don, humu jf kuna vitu vya kuamini na kuna vitu ni furahisha genge tuu.
P
Ni wewe pia huwa unaandika kwamba, "Kitu kikiandikwa au kutamkwa mara nyingi zaidi bila kukanushwa huwa ni kweli au hugeuka kuwa ukweli".
Na fact kwamba mzee wako alikuwa member (rejea story yako ya mzee kuwekwa ndani na Nyerere) si ajabu wewe pia kuwa member.
 
kanyela mumo

kanyela mumo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,953
Points
2,000
kanyela mumo

kanyela mumo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,953 2,000
Na mie Darasa la sita ila najua naweza kazi vyema naweza kuja?
Njoo lile jengo mithili ya Mwewe pale St. Peter's, hili jina ninalitumia jf ni jina la huku uraiani. Kule natumia jina la Chifu, sema wewe ni mgeni wa Chifu utaletwa ofisini kwangu, nitakuhoji na nikiridhika, kazi umepata. Ila usije siku ya Ijumaa, maana Jumatatu ni mbali.
P
 
Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined
Sep 9, 2019
Messages
87
Points
125
Miss weapon

Miss weapon

Member
Joined Sep 9, 2019
87 125
Ndugu zangu miongoni mwa Kazi ambazo toka nikiwa Mtoto nimekuwa nikiipenda ni ya usalama wa taifa. Hata hivyo hadi leo natamani nipewe Kazi hiyo ili niweze kulitumikia taifa langu kupitia eneo hilo. Natumai nitafanya vizuri sana. Naomba kwa wale mnaojua taratibu zipi zinatumika ili mtu kupata nafasi ya kuitumikia nchi kupitia eneo hilo
Nakushauri jambo moja muhimu sana. Kama kweli unayo nia ya kuwa mmoja wao hivi karibuni. (1) Nadhani office zao na makao yao mkuu utakuwa
Ndugu zangu miongoni mwa Kazi ambazo toka nikiwa Mtoto nimekuwa nikiipenda ni ya usalama wa taifa. Hata hivyo hadi leo natamani nipewe Kazi hiyo ili niweze kulitumikia taifa langu kupitia eneo hilo. Natumai nitafanya vizuri sana. Naomba kwa wale mnaojua taratibu zipi zinatumika ili mtu kupata nafasi ya kuitumikia nchi kupitia eneo hilo
unayajua yalipo.
(2) Mkuu wa kitengo utakuwa unamjua kwa cheo na majina yake.
(3) Utakuwa unazijua kazi na majukumu yao yote.
Sasa nenda moja kwa moja kwenye office zao na uwaambie nataka kazi hapa!! Maana muda mwingine wanatafuta watu wenye kujiamini tu bila woga.
Lakini ikiwa haufahamu chochote kuhusu maswali tajwa hapo juu, achana kabisa na kazi hii, maana haufai hata kidogo.
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
2,143
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
2,143 2,000
Pasikaliiii
Njoo lile jengo mithili ya Mwewe pale St. Peter's, hili jina ninalitumia jf ni jina la huku uraiani. Kule natumia jina la Chifu, sema wewe ni mgeni wa Chifu utaletwa ofisini kwangu, nitakuhoji na nikiridhika, kazi umepata. Ila usije siku ya Ijumaa, maana Jumatatu ni mbali.
P
 
fadinyo

fadinyo

Senior Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
109
Points
225
fadinyo

fadinyo

Senior Member
Joined Feb 27, 2012
109 225
Unaweza ukawa unaipenda ila hauna sifa za kuajiliwaa (Intelligence yako ni low)
Ndugu zangu miongoni mwa Kazi ambazo toka nikiwa Mtoto nimekuwa nikiipenda ni ya usalama wa taifa. Hata hivyo hadi leo natamani nipewe Kazi hiyo ili niweze kulitumikia taifa langu kupitia eneo hilo. Natumai nitafanya vizuri sana. Naomba kwa wale mnaojua taratibu zipi zinatumika ili mtu kupata nafasi ya kuitumikia nchi kupitia eneo hilo
 
Chuku boY

Chuku boY

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2014
Messages
644
Points
225
Chuku boY

Chuku boY

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2014
644 225
Usalama wa Taifa ni jukumu la kila Mtanzania....
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
10,195
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
10,195 2,000
Cha kufanya kwanza tuma hela kwenye no hii.

Jina litatokea cute love
 

Forum statistics

Threads 1,343,269
Members 514,998
Posts 32,778,369
Top