Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,176
- 143,958
Njoo nikuchambe wewe
Kama una hamu ya kuchamba nenda kanye halafu chukua toilet paper ujichambe.
Njoo nikuchambe wewe
ulinisifia nataka nikuonyeshe vizuri sifa zangu
Najua ume Google advisory opinion of international court of justice, umepata majibu mazuri tu
Ya sifa nzuri sana hiyo,nitumie IP address yako nita kuthibithishia
Mkuu ... yonga.Toka hii thread sijaona sehemu uliyotoa ushahidi zaidi ya kumshutumu dotworld,jitahidi kujenga hoja kijana
Mkuu ... yonga.
Mkuu nakushauri tu achana kujibizana na huyo Nyani Ngabu ... huyo unaweza mkaendelea kubishana hata siku mbili ... baadae atakukasirisha mwishoni utaishia na Ban ...
Yeye ni critic mzuri na mara chache sana kwake kuchangia constructive post zaidi ya ku-criticize tu ... tunaweza kuharibu thread as watu wenye mawazo mazuri wakaikimbia na kutochangia kutokana na majibizano ambayo hayana maana.
Mkuu yonga... wewe uchana nae huyo Nyani Ngabu ... tuendelee kujadili mambo ya msingi yanayohusiana na hii mada yetu kwenye thread!
Hivi kwa nini una tabia ya kubandika mabandiko ya wengine na kuyaacha tu yaonekane kama ni yako wakati si yako?
Kinachokufanya usiwe vyanzo ni nini?
Acha wizi wa kazi za watu bana.
....Na ukweli ni kuwa Hitler alikuwa na jeshi imara na lenye vifaa bora na alikuwa amejiandaa muda mrefu kwa ajili ya vita kuliko Russia! ... ila fighing spirit ya Russia ndio iliyowasaidia kumshinda Hitler...
Acha kamba zako na wewe, so Mir ilishushwa nzima nzima bila kuvunjika? Mbona na wewe hutoi ushahidi? http://en.m.wikipedia.org/wiki/MirMKUU DOTWORLD
.Siku walipokua wakiishusha sasa hapa Putin akiwa Rais waliweka BIMA ya mamilioni ya fedha ili ikidondoka na kusababisha maafa na uhalibifu kwa nchi na watu wa nchi itakapodondokea mfano kama Australia ile bima iweze ku cover lakini kwa teknolojia na sayansi ya hali ya juu sana waliweza kuishusha bila hata kuvunjika na hivyo hakuna hata seti moja ya bima iliyolipwa.Nikweli ilipandishwa na USSR lakini ilishushwa na Russia.Mkuu DOTWORLD napenda kukushauri kwa sasa usijibizane tena na wapinzani wako kwa sasababu hawatoi usahidi wowote wamebakia na bla bla bla tu.
You're too childish.
USA kachemsha Somalia ,na ameapa harudi tena kwa Conventional Warfare,etc.amewapa wakenya pesa,sasa wanakiona cha moto.
Tofauti ya USA na Russia ni sawa na Tigo na TTCL.
Tigo (USA)wanajua marketing ,kupiga domo, ila call quality is zoo poor,they drop calls etc.
TTCL(RUSSIA) marketing is poor,hawapigi domo,call Quality Superb,technology superb.