USA are not able to overcome S-300 air defense system

USA are not able to overcome S-300 air defense system

Thank you....!!!
ukiona naaga but narudi tena, coz am busy, I RESPECT YOU, alot....!!!

Now, U will know me, how i know THE ENTIRE TRUTH UNBIASED....!!! Kwani ukijua ukweli, UTAISHI HURU NA KUWA MTU GENIUS SANA....HATA EXAMS ZOOOTE UNAFAULU SANA, UKIJUA UKWELI HALISI WA MASWALI....ndio UNAPOPATA DISTINGUISHED CREDITS..."".KNOWING THE TRUTH""

1: First U SAMERSAULTED BACK to Syria, Iraq, Libya....etc.....LA Russia tumemaliza, hakuna ubishi, KUWA U.S.A at PRESENT ndio SUPER POWER....ni KOSA KUBWA kwa sasa kuzilinganisha au kupambanisha, ni DHAMBI kabisa....hilo tumemaliza...!!! DATAS ziko WAZI....pili ktk POINTS zangu HAKUNA sehemu nime base ktk CNN, FOX, ABC, CBS, MSNBC....or CIA/FBI articles....sbb THOSE ARE PRO- USA...so ningekuwa nachukua data HUKO ingekuwa UNFAIR, sbb ni Pro-U.S.A news networks...sikufanya hicho....i based kwa atleast FAIR INDEPENDENT data sources MFANO IMF...IEA...WORLD BANK....WIKIPEDIA, atleast hizo ziko neutral kidogo in terms of DATAS....ila ww straight UMECHUKUA RT news mzima mzima, wakati unapost, tht's pro-Russia.....MM SIKUFANYA HAYO ktk posts zangu kubase TVs za U.S.A...sbb itakuwa siko FAIR....!!!!



2: NOW, Tuko Syria, Iraq, Libya....thanx for this....ila hii ingekuwa topic TOFAUTI INGEVUTIA SANA....

I am a NO NOSENSE MAN, ONCE IT COMES TO TRUTH, nitasema ilivyooo....AND THAT is what makes a GREAT MAN....!!!

U.S.A....kama ulivyosema hapo JUU, ni kweli kabisaa...sina la KUONGEZA....NITAFANYA KOSA...kwani U.S.A kafanya MAKOSA SANA, anaekataa akatae, kuhusu hilo hapo juu only about Syria, Iraq, libya..na kikundi cha ISIS...mara ISIL...cjui IS...etc...huo ndio ukweli....( ILA HII ISIWE kigezo cha ww na WENGINE SASA, kusema au iwe REASONS AND FACTS ZA KUSEMA RUSSIA ndio SUPER POWER, hilo sio....tushalimaliza hilo, or u wanna legitimize mapungufu ya U.S.A iwe JUSTIFICATION kuwa Russia ndio ZAIDI YA U.S.A.....tht is BRAIN EPILEPSY, or neurological disorders, UKIFAFA tu, ni sawa mtu afanye kosa, na ww unafanya, UKISEMA MBONA FULANI KAFANYA)

Sasa niseme, wazi, MAKOSA MAKUBWA YA SUPER POWER U.S.A....ndio maana nasema i am a NO NOSENSE MAN....

U.S.A imefanya makosa sana KUIPIGA IRAQ....Mara ya kwanza atleast WALIKUWA na sbb kidogo kwani KUWAIT akivamiwa, VITA VYA GHUBA 1991 vikaisha, George Bush Sr. akamaliza vita, Kuwait best U.S friend akaendelea na maisha, as well Iraq...

Ila sasa, Vita vya pili vya IRAQ, George W. Bush Jr...KOSA KUBWA SANA....wamezingizia kuna WMD...Weapons of Mass Destructions...wakati wanajua hakuna....WAKAUA WATU BILA HATIA, wamemaliza nchi ya watu Iraq....I CRIED INDEED...!!!
Na mbaya ZAIDI wakasingizia tena ETI SEPTEMBER 11, huku U.S.A iki mobilize nguvu kubwa, KUIVAMIA IRAQ wakati SEPTEMBER 11, HAKUNA HATA ONE TERRORISTS FROM IRAQ..HAKUNA katika HISTORIA Iraqi citizen/ soldier who killed even a *single* U.S. citizen...hakuna, OMG......MANY TERRORISTS WERE from SAUDI NATIONALS....huu ndio ukweli, Wale MAGAIDI PILOTS walioteka ndege Septermber 11, wengi ni Wa Saudi, ila sbb SAUDI ndio RAFIKI MKUBWA WA U.S.A ....Marekani kaacha kumpiga....akaona hana haja...akamvamia Saddam bureeeee....OMG....na WALIJUA WAZIIII, HATA DUNIA ILIJUA HILO, KUWA OSAMA bin Laden, who is Saudi National, sponsored HAO PILOTS MAGAIDI....!!! HILO LIKO WAZI....sasa U.S kutuliza public anger, wakavamia Iraq....jamaniii...!!! Na UJUE Osama bin Laden, was the BEST FRIEND OF U.S.A tokea Cold War...hadi 1997 ndipo WALIKOSANA.....Osama was trained by U.S.A....huu ndio ukweli...!!!

NA KAMA UNAKUMBUKA, OBAMA, alitumia SERA HII SANA YA VITA VYA IRAQ NA AFGHANISTAN KUSHINDA URAIS.....alisema waziiiii kwa Wamarekani mara nyingiiii...kuwa U.S.A did biggest mistake kwenda VITA IRAQ....na akasema, ATARUDISHA WANAJESHI WOTE HOME TOKA IRAQ....kwani alisema SIO IRAQ ilifanya tukio la Sept. 11...ni OSAMA...na OSAMA alikuwa yuko Afgha/Pakistan border, wala SIO IRAQ....na alisema ATAHAKIKISHA ATAMKAMATA DEAD or ALIVE OSAMA.....na alisema mara kadhaaa kuombea KURA NA PRESIDENTIAL DEBATES......NA AKASHINDAA SANA....hii ndio Sera yake kuu ilikuwa....na aliahadi akishamkamata au kumuua Osama, ATAWARUDISHA U.S TROOPS BACK HOME FROM AFGHANISTAN....na kweli kamuua OSAMA, karudisha wanajeshi from Iraq to U.S.A tumeona, ila wamerudi baada ya Iraqii Gov...kushindwa kuku control insurgents....of WHICH ...U.S.A mwenyewe created hao ISIS kwa sasa....!!! Ndio DUNIA YETU NA UKWELI WAKE....je tukae tu tusiseme ukweli....!!? Nuh...noo...TRUTH PREVAILS....!!!

ILA TUANGALIE MOJA YA SERA KUU ZA MAREAKANI.....U.S.A has NO PERMANENT FRIENDS....but PERMANENT INTERESTS....period...!!! Ukijua hili hutashangaa...na hii ndio HASA POLICY KUBWA YA CAPITALISTS......!!!! wakishakuona UKO AGAINST WAO TENA kwa UKWELI, basi WANAANZA KUKUSHUGHULIKIA....u INSTANTLY turn their ENEMY...tumeona kwa Osama, Syria now, etc...so ndio nikasema, USIWAFUATE TU U.S.A bila kuwajua, au mtu yeyote ukiwa na KICHWA with VOLATILE MEMORY....Utaumia, ni sawa na KUFUNGA NDOA NA MTU HUJUI TABIA YAKE kidogo ikoje, utakuwa mpuuzi sana...so kwa hili kweli U.S.A did WORST thing...angered many...!!!! HATA DICK CHENEY...ALIKIRI baadae kuwa ilikuwa KOSA KUBWA KUVAMIA IRAQ...ila jua huyo Dick Cheney ndio CAPITALIST MKUBWA MUUZA SILAHA SANA....so he made LUMP SUM BILLIONS OF DOLLARS under the carpet...sbb ya hiyo VITA....he is a WAR MONGER MKUBWA.....!!! Just Go find MICHAEL MOORE Doc Videos...°Feinhait 11....utajua, utashangaa...hayo ndio MAKOSA YA U.S.A


3: SYRIA....LYBYA....ISIS..( Mara ISIL, IS )

As i said, SYRIA alikuwa best friend wa U.S.A tu.....baada ya ASSAD kuwa kinyume na, SERA za U.S.A ni kweli, U.S.A akaanza kumwita ADUI MKUBWA....wakati huo huo, kukiwa na debate kubwa kuhusu ARMING THE REBELS in Syria, ilikuwa debate kubwa, wakasema hawata wapa silaha, ila SI KWELI WALIWAPA SILAHA hao Anti-Assad fighters.....!!! tena hata U.SA...walikuwa Vyombo vyao hawawaiti REBELS....wanawaita FREEDOM FIGHTERS....imagine, serikali ya RAIA, ya Democrasia ya Assad ya Syria, leo wana ARM HAO REBELS....huu ndio UKWELI....biggest, silly mistakes..

The same applies to LIBYA....hadi KUMUUA GHADAFFI....ila utofauti na Syria ni KUWA GHADAFFI hakuwa U.S.A friend tokea MWANZO KABISAA...ILA LEO LIBYA, LIKE SYRIA, IRAQ hazitawaliki, wananchi wanajutia, hata sisi Pro- U.S.A tunachukia hilo sana....very bad kwa kweli....
ILA AGAIN THIS IS NOT JUSTIFICATION KUWA U.S.A sio SUPER POWER, au Russia ndio ZAIDI YA U.S.A at Present....NO...NO....

From there, ISIS emerged, as u said, NI KWELI, U.S.A walianzisha, sasa kimetapakaa...

NIKUWEKE WAZI, Huyo John MCain, ni WAR MONGER sana, just like many GOPs....pia he is NOT AN INTELLECTUAL at ALL, poor IQ sana huyo jamaa, anaringia BEING VIETNAM VETERAN TU....ila wako watu wazuri KICHWANI KAMA JOHN KERRY...us also a Vietnam Veteran....So don't tell me about MCain, Bushes wote, Dick Cheney, etc...MOSTLY ALL REP....( GOPs) are CROOKS....!!!!

SERA ZA JFK, BILL CLINTON, OBAMA are by way FAR BETTER, and SENSIBLE....ila KUMBUKA WAO PIA HAWAWEZI KWENDA WAY- OFF MAIN U.S POLICIES.....tht is WORLD DOMINANCE....never ever....So SECRETS za U.S.A Rais hawezi kuzibadili hovyo hovyo...So anazikuta MEZANI AKIINGIA MADARAKANI...ana anazijua hata kabla hajaingia pia....So hata kama hazipendi, ATAPINGA KIDOGO TU.....MFANO LEO...Obama anachukia Israel inavyofanya Palestina, na anamchukia sana Netanyahu....ILA SABABU ZA SERA, OBAMA HUYO HUYO ANABAKI KUSEMA ISRAEL IS OUR BEST FRIEND...NO ONE LIKE ISRAEL...!!! eeehh...tena ANAWAPA MISAADA ZAIDI NA ZAIDI....serikali yake inatoa....SBB aliapa KUILINDA ISRAEL kwa kila hali.....na Israel is U.S.A...hiyo ni SERA...so watakosana kidogo tu, kama ndugu, ila wako pamoja sana tu.....

ALL in ALL....Hayo ndio MAKOSA MAKUBWA sana ktk sera za MAREKANI UKICHEKI KIBINADAMU.....ILA HII sio KUHALALISHA kuwa U.S.A sio SUPER POWER....sasa UANZE KUILINGANISHA NA Russia at PRESENT.....tht is WRONG NDIO MAANA NIMEKWAMBIA nilisema hii ingekuwa TOPIC TOFAUTI.....

Huo ndio UKWELI....as PURE as it is, tukijua TUTAKUWA GREAT MEN....TUSONGE MBELE....!!!!


Haya mimi nakubali kabisa kuwa mimi ni Bingwa wa Ku-copy na Kupaste RT News! - tena sio bingwa tu bali ni Bingwa Mkubwa kabisa!

Kwanza:

Sheria kuu (Mama) ya JF namba moja ni kuwa unapoleta habari lazima uwe na Source! (chanzo)

Na ndio maana utaona watu wakileta News fulani wanatoa na LINKS kabisa ili watakaokuwa Interested katika that particular news waifuate huko wakaiangalie, wa-verify then watakuja hapa kujadili hoja husika kama ina mashiko au haina.

Lengo hapa ni kuzuia watu kuleta hoja za Uongo na zisizokuwa na mashiko au za kutaka kufitinisha / kugombanisha au kusababisha jamii ichukie dhidi ya mambo fulani - ndio maana utaona watu wanauliza - "source please!".

Sasa mimi ndio maana natoa habari natoa links za Vyanzo mbalimbali ambapo mtu kwa wakati wake anaweza kwenda huko kuthibitisha ninachosema au kutetea, sometimes kuna habari nyingine inabidi um-quote mtu - sasa inabidi unatoa quote yake katika posti yako then unatoa links ya quote hiyo inapopatikana ili watu waifuatilie kwa wakati wao ili wapate picha kamili kuhusu what was all about that!

Pili:

Kuna habari ambazo ni lazima U-copy na ku-Paste!

Mfano labda nataka kuweka hapa Jukwaani Jedwali la tuseme World Bank linaloonyesha labda nchi zenye madeni makubwa ... sasa ni lazima niende kwenye ripoti yao kama ni document au ni vipi nililete ile image ya hiyo issue hapa niI-paste ili watu kabla ya kupoteza muda wake kusoma habari yote kuhusu hilo jedwali kwanza analiangalia then atafuata hiyo link kupata habari yote kuhusu hiyo issue!

Sasa wewe unasema nime-paste Jedwali ya World Bank hapa?! - ulitaka ni-paste nini?! Jedwali nililoliandika mimi mwenyewe?! -

Je? mimi nina utaalamu wa kukusanya hizo data za nchi nzima?! - kuna kazi za professionals whether zipo sawa au zipo biased hilo ni suala lingine lakini siku zote tumeshakubaliana duniani kama ni uchumi basi angalau unaangalia ripoti za World Bank as wao ndio wana means za kukokotoa data katika nchi husika!

Wakati unanituhumu hivyo wewe unaleta hapa jedwali yako linaloonyesha List ya Military expenditure by country halafu hutoi link! sasa kwanza unafanya kile kile ambacho mimi nimefanya! kwa kuleta hapa Figure ya Military expenditure bila links! - mimi natoa Fig pamoja na links alafu unasema mimi nime-copy na ku-paste! - je wewe umefanyaje?

Bora hata mimi nimeweka Fig nikatoa links then nikaanza kujadili Fig yangu! kuliko wewe unatoa Fig, hutoi links, hutaki watu wajadili?! as unasema hiyo ndio final report na haiwezi kuwa Challenged as ndio facts ... sasa links zipo wapi for further reading?! - ili mtu aweze ku-draw his/her own conclusion!

Tatu:

Hiyo RT yenyewe unayoiponda kwanza Slogan yake ni "Question More!" ... meaning sio kila unachokiona kwenye TV ndio ukikubali hivyo hivyo! - unatakiwa utafute vyanzo vingine vya habari tofauti tofauti tofauti!

Mfano wenyewe RT:
  • Wanatoa story,
  • Wanawaweka wahusika,
  • Wanawapa nafasi critics wa story ile waseme yao alafu
  • Wanakupa habari jinsi vyombo vingine vya habari vilivyoripoti juu ya habari hiyo na
  • Wanakupa where you can dig in kutafuta habari za ziada! -

wewe aina hiyo ya utoaji wa habari umeshawahi kuuona CNN au FOX au katika media za West?! - yaani siku ikitokea kwanza kabla hata ya habari kuanza watawaambia watazamaji kuwa "We have to warn you kuwa sijui huyu anaekuja hapa sasa ni Pro- sijui nini" ili kuwatayarisha kisaikolojia watazamaji kuwa watengeneze ukuta wa kutoku-accept his views or his version of "thruth'

Nne:

Hivi unajua kuwa vyombo vingi vya habari vya Kimataifa mpaka Regional News zinamilikiwa na watu wachache? - Mfano kwa US unaweza ukashangaa kuwa licha ya kuwa na vyombo vingi vya habari lakini ukija kwenye ownership utakuta nchi nzima 70% percent zinamilikiwa na watu/family 8 ambapo hizo family ni friends wanacheza "gofu pamoja" so wakikubaliana ndio habari zinazofuata dunia nzima!

Tano

Hivi unajua kuwa CIA hutumia alot of money katika ku-weaponise information, huwaonga wahariri wa influencial News Corporations ili wawe wanaandika their side of story?! - ulisikia kisa cha Juzi nchini Ujerumani Wahariri wakilalamika kuhusu hili, Je unajua kuwa Hao wanaopanga News wengi duniani ni CIA operatives and Assets! ... yes na hapa naongea to the extent ys hata Ministers wa Information! ... Have you ever Question More?!

Sita

Tuchukulie mfano mimi nimeangalia lets say CNN alafu sijaona habari au habari fulani inariporiwa tofauti - ila nikifungua Channel nyingine mfano lets say RT naona habari ile inaripotiwa alafu wanaulizwa wahusika mpaka unapata picha ya kuwa what is all about.

Lets say hapa Juzi Marekani walikuwa wanataka Rais wa Syria aondolewe madarakani (though sijui ni nani kawapa mamlaka ya kumtoa madarakani Rais aliyechaguliwa kwa Kura) - anyway tuachane na hayo.

Sasa ukifungulia CNN unaambiwa kuwa US itawapatia silaha Wananchi wa Syria ili kupambana na "mwovu' Rais wa Syria anaekunywa damu za Watu!! - Duh hatari kweli kweli!

Sasa unaanza kujiuliza huyu mtu mbona juzi tu hapa walikuwa marafiki na nchi za West what happened? - Halafu Rais wa Syria hapewi nafasi tena CNN au BBC au whatever MSM i

Ila katika hayo yote ukifungulia RT unamuona Rais wa Syria anatoa his side of Story tena kwenye Interview ya hata 1 hr! anaeleza ni kwa nini wanamchukia na anasema anajua tu kuwa muda si mrefu nchini kwake kutatokea Vita na wanaandaliwa Alqaeda na wanapewa mafunzo, pesa na silaha nchi fulani na fulani na kuwa watakuja nchini kwake kuleta vita

Wakati huo hayo yanatokea CNN wanakuambia kuwa Rais wa Syria anabana Freedem of Speech, mara anakandamiza Raia wake, na utaona wanapewa nafasi watu wanaoitwa Syrian Experts! mara sijui Middle East Experts au Dissidents ili waongee kwenye TV kuhusu namna Rais wa Syria jinsi alivyokuwa Mnywa Damu za watu.

Fast foward baada ya Mwezi unamuona Macain anakatiza kwenye sehemu za migogoro anasema lets arm these people! mara lets Bomb these People! - always anaongea kuhusu Violences, violences and more violences yaani kwenye kinywa chake haijawahi hata siku moja kusikika kauli za kistaarabu au uungwana kuhusu Peace! .. ni Bombs, War! na ndio maana hata Rais Putin kuna siku moja alisema msameheni Macain akili yake sio nzuri toka alipotunguliwa kwenye ndege aliekuwa anaiendesha Vietnam na kuchukuliwa mateka wa vita eti akili yake ina matatizo & imeathirika na vita yeye anajua vita tu!

mccain-alnusra-1.jpg



​
mccain-graham.jpg

Anyway baada ya muda unamuona MaCain yupo na Waasi wa Syria anasema tuwape Silaha na anafanya nao Mikutano ya kuangusha Serikali halali.

Lakini RT wanawafuatilia hao watu wanawahoji wanaotaka kupewa silaha na wanakutana na watu wa that government wanasema hao ni Alqaeda, mara sijui huyo kiongozi wao alikuwa kwenye jela ya Marekani nchini Iraq alikuwa amefungwa kwa sababu ya Terrorism nchini Iraq na kuwa US ndio wamem-recruit ili kuongoza uasi nchini Syria.
​

Kwa hiyo unakuta una narratives mbili (2) ya particular News. Kwanza CNN ambao wanasema wale ni Freedom Fighets, upande wa Pili RT wanasema ingawa wale ni Freedom fighers msiwape silaha as ita-complicate Peace talks na kuwa wale watu wana uhusiano wa karibu / wengine ni Alqaeda /ISIS.


Wamarekani wanasema hapana wale ni (hata majina hawajui tena) mara Syrian Rebels, IS, ISIS, ISIL lakini wote ni hao hao tu waliopewa Silaha, mafunzo na Pesa kutoka Marekani Saudia pamoja na Qatar ili kwenda kupindua Serikali halali ya nchi nyingine!

Mambo haya yametokea Libya, Iraq, sasa yapo Syria - ila mwisho wa siku Wamarekani wanaanza ooh! ISIS ni kitisho kwa world Peace! - sasa siku zote wakati watu wanasema don't arm Syrian Rebels wenyewe waliweka pamba masikioni! Sasa limekuwa zito wanaanza ooh! lets join together to fight ISIS - who gave them arms?! - nani aliekuwa anawapigia debe kwenye CNN, BBC na all MSM? - US!

tough-talk-putins-key-quotes-fro.jpg

Ila RT ilikuwa ni voice of a reason - ila wakati huo walikuwa wanasema eti ni Propaganda?! -

Sasa Propaganda ni nini? - hivi kweli mtu anaweza akupiga propaganda alafu anakuonyesha upande wa pili alafu anakuambia we let you decide yourself! - ndio propaganda hiyo?! au kufungua viewers mawazo kuwa kila jambo waliangalie kwa pande mbili! ... alafu anakuambia eti Question More! - basi hiyo itakuwa aina mpya ya Propaganda duniani!

Sasa ni nani ambae siku zote amekuwa proved right?! ... whether ni Iraq, Libya, Syria & nao Iran?

By the way hiyo ndio copy & paste as wakati najenga hoja yangu ntakuwekea na picha za tukio lenyewe na wala sio habari za kusadikika!

Au vipi Mkuu Mr Prezdent... teh! teh! .. nikuongezee na links?! ... zipo nyingi tu?! ha! ha! ha! - kazi kweli kweli.

cc:
Bukyanagandi Elungata mng'ato Extraterrestrial Gagnija JustDoItNow Bongolander TanzaniaLaw 2013 sodoliki mnyikungu MALCOM LUMUMBA Maziku Masunga Jr. Consigliere Chasha Poultry Farm Red Giant Kimweri Aleyn kui Ngongo mnyikungu Viva89 GAUTAMA PTER Mag3 RealMan FaizaFoxy SirChief Maswala 1954 Nyani Ngabu PHILE1879 kui 2013 The mountain lion Phillemon Mikael Mr ceragem Ndahani Kimweri Red Giant yonga Bill Cosby Aleyn Bulldog MBULAMATALI Mr. President ze kokuyo Chasha Poultry Farm Ngaramtoni Pianist gwijimimi Dragoon Noel 2014 Mdau retroviridae kadoda11 idawa TUJITEGEMEE
.
 
Last edited by a moderator:
Number one...UR THE BIGGEST LIAR and BEST in copying and pasting LIES of RT tabloids anti-US news ...!!!! I hv clear reasons...from ur posts...!!! Coz u hv VOLATILE MEMORY...i will show you...

1: U said ur NOT PRO-Russians....liar...!!! ukajidai ur Pro- truth and Facts....FACTS ZA UONGO NA UMBEA...ZA RT news...!!!! Sasa unaisifia RUSSIA kila kitu useme SIO Pro-Russian...!!? Huku unaitetea Russia kuipamabanisha na U.S.A wala hukujua DATAS zake KIUCHUMI....KIJESHI...ukabaki unaongea SIASA za mitaani...tht is VOLATILE MEMORY...!!!

2: Ukaanza UONGO mkubwa hapa....eti U.S.A National Debts ni $ 70 trillions....NIKAKUSHANGAA...hujui lolote...unkaeka BACK UP point ya Mchumi Mchumia Tumbo like Lipumba....kuhadaa public huku wenye uelewa MDOGO KAMA WW...ukadhania hata hilo deni labda Foreign countries ndio wanadai loote...hujui kitu...WW KICHWA CHAKO KAMA MCHUNGAJI MTIKILA...the same..I showed u, U.S.A total National debt currently stands at $ 17.8 trillions, na NDIO wazi IKO KTK NATIONAL DEBT CLOCK...daily monitered and is NOT SECRET...!!! na kila mtu anajua hilo.. Of which, $ 11.1 trillions NI MADENI YA NDANI U.S.A nyenyewe....na $ 6.5 trillions ni FOREIGN COUNTRIES....China $ 1.3 trillions....Japan $ 1.2 trillions...then UK...Brazil....etc...!!! KIUCHUMI DENI HILO SIO ISSUE....nikakupa figure....DEBT to GDP ratio ya U.S.A is 102%....tht is very NORMAL...bado hujui...na ipo wazi WIKIPEDIA...mitandao mbali mbali ya UCHUMI...kwani US...GDP..Feb 2015 >> $ 17.71 trillions per FISCAL YEAR...!!! ww ukaja na BASELESS RT news zako za kipuuzi...!!!

3: UKAANZA KUDANGANYA WATU...IMF C.EO...Bibi Christine eti ataweka Yuan kuwa INTERNATIONAL money...i told u...IMF, WORLD BANK...UN...NATO...hivi ni VYOMBO VYA MAREKANI...ndio inavitumia kuua nchi zingine au kusaidia nchi za Pro-US...na huyu mama IMF Director ni PUPPET wa U.SA tu...akienda kidogo against U.S atafukuzwa kazi mara moja na nikakupa mfano wa Banki Moon, yuko pale tu hana nguvu yoyote, U.S ndio ikisema inapiga nchi yoyote HATA UN. wakatae, na hawajatoa idhini...US anapiga...
we saw IRAQ, LIBYA, etc...sbb VYOTE HIVYO NI U.SA controlled...na nikakwambia CHINA kuona hivyo, akawa front line AKAANZA mkakati mapema, wakaanzisha ASIAN DEVELOPMENT BANK with other Asian countries ili KUJINUSURU wakaruhusu NCHI YOYOTE IJIUNGE KTK BENKI HIYO...ili iwe HURU kukopa kwa riba ndogo na hakuna masharti kandamizi ...BAHATI MBAYA SANA SANA...HIYO ASIAN DEVELOPMENT BANK...imetekwa na U.S na his BEST FRIEND JAPAN...ndio wana share kubwa sana....U.S. $ 15.6 trillions.....Japan $ 15.6 trillions...followed by Canada, UK, Australia, the CHINA ina $ 6.3 trillions...SO AGAIN decisions za HIYO BANK is from WEST again...China akakosa pa kushika tena...!!! Hizo habari Yuan kuwa International money ni UONGO MKUBWA TU....!!!

4: Nikakuweka wazi, HAKUNA NCHI INA UCHUMI DHAIFU DUNIANI ikawa na STRONG MILITARY....very logical, halipo hilo....SO NGUVU YA JESHI INATEGEMEA moja kwa moja ktk UCHUMI....period...!! huelewi...ww umebaki kuangalia KOMBORA MOJA LIKIRUSHWA HEWANI unasema RUSSIA ni wababe bana, U.S hawaoni ndani...huo ni uchizi...!!! nikakupa figure, U.S defence budget per year, ni 50 times that of RUSSIAN military budget ( Russia mil budgt $ 68.1 billions 2014 tu) per year...

Na kukushangaa, UNAJUA HATA HUJUI THINK TANK WA ALL RUSSIAN WARPLANES designer ni MTALIANO....ROBERT BARTINI...!!? Huyo ndio GENIUS scientist wa all Russian warplanes designs na SIO MRUSI....hadi leo wanatumia his SUPER IQ designs...!!! Ingawa alifungwa na kuachiwa tena, huku huko Soviet..!! Ww unasifia chakula wala hujui nani yuko JIKONI, umejifumba macho tu...!!!

5: Ukawazungusha watu...eti COLD WAR HAKUNA ALIYESHINDA....it was a COMPROMISE, give and take....HUU NI UONGO WA KARNE....USSR iko wapiiiii...!!!?? Kitu gani kiiua USSR...!!? Au ulijua ni Mungu...!!? HUKUJUA NI U.S.A ndio ilisambaratisha U.S.S.R kuwa WORLD WATCH DOG...!!? U.S.S.R iliuawa na U.S.A thru COLD WAR...na hapo U.S.A kupata WORLD DOMINANCE....!!! Hiyo ndio main POLICY and POLITICS of U.S.A....i.e....WORLD DOMINANCE....iwe usiku, mchana, kwa hali na mali, hiyo ndio SERA KUU YA MAREKANI.....WORLD DOMINANCE...!!! period...na wanatekeleza hilo kwa VITENDO...!!! na Wameweza tayari...

Nikakwambia, U.S alone millitary budget per fiscal year is TWICE of other WORLD countries COMBINED TOGETHER...!!!! bcoz of its ECONOMY...!!! Hv North Korea ni Nukes State...ila kila siku INAITISHIA KUIPIGA U.S A...ila U.S wako kimyaaaa wala hawatushiki, unajua kwann...!!?? Sbb wanajua NORTH KOREA are BROKE...hawana nguvu za kiuchumi za kuibeba jeshi, wako vibaya kiuchumi, wanafanya SHOW OFF TU...so wanaropoka tu...!!! Ni sawa na ww, perhaps u hv COMPETENT Degree, Masters, or PhD holder, or DISTINGUISHED CREDENTIALS....then UNAANZA KUBISHANA NA KILA MTU, au unaenda BAR unaanza kubishana hovyo, UTAONYESHA STILL mpuuzi...au uje hapa JF unajibu kila mtu tu..utakuwa CHIZI...Unaangalia nani wa kumjibu, yukoje IQ yake, je kidogo anauelewa..!!?
UTAPATA WAPI TIME ya kupoteza hovyo...TIME IS RUNNING....TICKING ahead...unstoppable, irreversible, Time is LIFE....so huna muda huo wa kujibu hovyo hovyo
..!!!

6: Na k ama ulidhani mie type yako, mara cjui Pilot wa cessna, unachekesha...na I DEMEAN YOU...u lost ur reputation, na sasa kuona hujui kitu hata kidogo ww....PILOTS woote, wanafanya training, they get type rated in their initial PPL...type ratings it covers all planes you flew...!!! If ur type rated from initial flight training with Chorekee, Cessna piston, then Turbo props, then Jets various planes will be in ur LICENCE....meaning ur TYPE RATED and ENTITLED to FLY them....so kwa upuuzi wako, hata kama leo i fly jets, ila CESSNA IKIWA KTK LICENCE tht was privilliges, na kwa UPUUZI WAKO ULIJUA KUNA CESSNA kama hiyo tu uliyoweka picha...huo ni upuuzi....THE MOST AND FASTEST EXECUTIVE JET in the WORLD is CESSNA CITATION X....we fly jet, but tht is Superb....na Cessna ina jets KIBAOO...!!! NI UJINGA WAKO TU....na Zooote ni za U.S.A... hata ukiona assembly company in CHINA, is just bcoz of cheap labour, but is 100% U.S owned...!!! So kwa ujinga wako hata Millitary pilot yoyote wanasoma the same training i went thru to PPL, CPL, INSTRUMENTS, MULTI-ENGINES, ATPL......so in his/her PPL utaikuta kama ni Cessna single engined piston, au Chorekee etc...Hakuwa Pilot wa Fighter jet from HEAVEN...hata hilo hujui....ur lost in HELL...wadanganye wapuuzi wenzio...!!!

And lastly, don't tag me in ur posts, coz HUJUI KITU... i explained, Putin unaejidai nae, ni BEPARI MKUU, the RICHEST PRESIDENTS in the world, ndio ww unatetea ucommunist, wakati Rais wa Russia ni Capitalist Number One....ndio nikasema hujui kitu, ww FUATA UPEPO, utaendelea na safari isiyo na mwisho, sbb HUJUI MWANZO wala MWISHO WA SAFARI YAKO...sbb hujui ukweli....sometimes in life, ww unaweza kuona WATU wanaenda EAST kumbe washageuka wanaenda WEST...ukabakia unaendelea na safari alone....eg. PUTIN life na Maisha yako KIFIKIRA...!!! ur lost...!!! Keep lying urself and DARK minded others..NOT ME...!!!

BINGWA WA KUKOPI NA KUPASTE RT news...!!!
MR PRESIDENT hebu jaribu kuwa mwelewa kidogo mjadala uliingia kwenye phase ya technology hivyo haya uliyoleta hapa tunaweza kusema ni irrelevant na mada yenyewe je hebu leta data zinazoonyesha US anaweza kumpiga RUSSIA kijeshi.
 
Last edited by a moderator:
Wanadevela kutoka visababisha saratani vya kwenye madawa ya kuchengua mawazo....
Mkuu RealMan ... ina maana umesahau kuwa mada hizi ukiaanza kuzielezea /kuziandika kwa Kiswahili zinakuwa ngumu kuliko! - as itabidi utafute Kamusi ya Kiswahili na maneno yenyewe hutayapata! - bora Kingereza maana unaweza angalau kuelewa!
 
Last edited by a moderator:
mkuu Dotworld hapa tunajadiliana na watoto lakini mbaya zaidi hawana information pawa ndiyo maana kila wanachokuja kukipinga wanapinga kwa maneno matupu bila kuleta evidence ambazo zinakinzana na data za upande mwingine, hii inadhihirisha kuwa hawana ushaihidi wa kupinga vitu tunavyotoa humu.


You...damn...!!!!

Mtoto mama yako na ww...!!! LUCIFERIAN...!!!! Nasty...!!! Sijibu wapuuzi type yako...!!!
 
Last edited by a moderator:
Mr.president unafanya makosa,kutumia maneno machafu ni ushahidi wa kuishiwa hoja,kuwa na budget kubwa ya ulinzi haitafsir uzur wa jeshi,nadhan unajua budgeting,mfano rud kwenye mradi wa f-35,rudi b-2,ndege moja kuitengeneza ni kama 4trilion tzs,na bado zna matatzo kbao,na efficiency unakuta ni comparable na baadh ya zle za china na russia,narud
 
U make alot of FUNNY of urself and POOREST IQs who u can lie & follow u...!!!

First, UNATA KUNIJIBU VITU ULIVYOKUWA HUVIJUI...!!? Ur so crook..!!! Ulisha hata sikia AIPAC au baada ya mm kuandika...sasa UNAMJIBU NANI..."!? UNAINGIA Google unasoma uje unijibu mm..!!? Funny enough, UNAANZA ETI BY THE WAY Wasioijua AIPAC sijui nn....!!? ww ulikuwa unajua..!!? Ur cheating ur own MEDULLA...& those of Mental hysteria...!!!

Did u know STEALTH WARPLANES kabla mm SIJASEMA MWANZO HUMU...!!? Bado still hata hujui ni nn, naona unaelezea KUZIDI MM MTAALAMU WA AVIATION...uko 50% from truth...!!? Unaongelea mambo ya ndege kama ww EXPERT while ur out of point...!!? big joke..!!

...kwa maneno haya tu ulioandika haihitaji kuwa mwerevu sana kuhitimisha ya kuwa ni WEWE ndio mwenye hiyo '"poorest IQ'"
 
Hapana, Russia hana mpango wa kuichukua Ukraine - tena hataki kabisa! - na ni yeye tu anaewazui wale jamaa wa Donbass walichukue maeneo zaidi - hiyo ni story nyingine ila naijua vizuri sana kuanzia ilipoanzia ilipo na inapoelekea (maybe)

How come mkuu?!, (this might sound light) but, does it have to do with masilahi?!
 
kui;You really went off mkuu!,....most important ni kuelimishana na kueleweshana, and you don't have to use such strong words as they don't really serve a purpose at least in most cases. Najua wengi wetu tumejifunza mengi from this particular topic, and especially from you and Dotworld the way you guys have been going back and forth on each other. You both seem to be brilliant individuals and you can always learn a thing or two from each other even if you differ ideologically.

mama hawa ni watu wawili tofauti, sana kwasababu Dotworld is very pragmatic while the other is driven by ideologies.
 
kui;How come mkuu?!, (this might sound light) but, does it have to do with masilahi?!

hapana mama Russia wana akili hawawezi kufanya hivyo kwasababu anajua ataharibu THE BALANCE OF POWER duniani.Kwa mtizamo wangu endapo atafanya hivyo kutakuwa na madhara yafuatayo kwake;

  1. Mataifa ya magharibi yatajipanga kumzuia kwa kutumia CONTAINMENT POLICY;ukiangalia vizuri Stalin alivyoichukua Eastern Germany mwaka 1945 Truman responded kwa kutawanya majeshi ulaya na huo ndiyo ukawa mwanzo wa the Cold-War.
  2. Mataifa ya Magharibi hasa EU yamegawanyika sana hivyo kuivamia Ukraine itayapa sababu ya Kuungana hivyo all countries under Russian Periphery could be vassals of NATO;Hii italeta hasara kwa Mrusi hasa kiuchumi kwasababu Marekani atakuwa na UPPER HAND
  3. Ulinzi na Usalama wa Urusi utakuwa mashakani kwasababu mataifa mengi ya Eurasia yatajiunga na NATO hivyo kupelekea encirclement of RUSSIA;kumbuka Marekani aliweza kuingia Ulaya miaka ya 40's kwasababu Ulaya ilitegemea ulinzi wa Marekani ili kuizuia SOVIET UNION. Haitakuwa tofauti sasa kwasababu Ulaya haiwezi kushindana kijeshi na Mrusi bila Marekani.
  4. Kutakuwa na unnecessary arms race in the world hivyo kufanya uchumi wa Urusi kushuka;Kumbuka Urusi hajafanya diversity ya uchumi wake kama Marekani,Urusi anauza Silaha na Mafuta kwa sana.Marekani anauza mafuta,silaha,i Pads na huenda hata software ya kompyuta yako ni Microsoft hivyo kama mataifa Mengi ya Eurasia yataingia NATO itabidi yanunue silaha nzito ambazo zitaweza kumtisha Mrusi hivyo American Military Companies kama Lockheed Martins yatapata faida mno in the end Uchumi wa Marekani Uliochoka Utarudi kama ulivyokuwa kipindi cha Cold-War. When U.S.S.R collapsed George Bush senior didn't welcome the Notion of Victory kwasababu alikuwa na wasiwasi makampuni makubwa ya Marekani ambayo yalikuwa yanafanya biashara kupitia kivuli cha Cold War hayatapata faida kwasababu Congress lazima itauliza KWANINI MTENGENEZE NA KUNUNUA SILAHA wakati adui ameshakufa.Bush then orchestrated the so called WAR ON TERROR to keep the congressional military industrial complex work. Urusi anayajua haya hivyo hawezi kuruhusu.
  5. kutakuwa na vita kubwa middle-east kwasababu hakutaweza kuwa na maelewano kati ya Marekani na Urusi; Ukiangalia sasa hivi hakuna vita kwasababu Mrusi anamshauri swahiba wake Iran asiwe aggressive ili kusiwe na machafuko vivyo hivyo Marekani anamshauri Swahiba wake Israel aende taratibu ili kuzuia vita.
  6. kutakuwa na Ugaidi duniani hasa Africa kwasababu mataifa makubwa yatakuwa yanatafuta influence and resources kufinance vita zao; hivyo ugaidi utakuwa ndiyo njia pekee ya kuidiscredit serikali yeyote ambayo haita cooperate.Mfano Mzuri ni Nigeria na Boko Haram
  7. Kutakuwa na decline of Agriculture in Africa kwasababu American companies like Monsanto and Syngenta wataruhusiwa kuleta GMO's as the way to manipulate Food Security; Ikumbukwe mbegu hizi ziko under Patent na hii ndiyo Intellectual Property Law,so mataifa ya Africa ikiwemo Tanzania tutalipa kodi U.S.A....Hapa Mrusi hatakuwa na chake kwasababu Marekani ndiyo litakuwa the Sole Super Power.
  8. Mean while India will emerge to be one among the greatest nation on Earth; kwasababu India is Hungry of energy and it demands rapid industrialization. Both these can be provided by U.S.A while Russia can only provide energy in India.America will do this to counter Russian Influence in India.The Nixon Administration did this to China in 1970's ili kuzigawa U.S.S.R na China na kweli ilifanikiwa kwasababu China wanted energy and Industrializtion. Hivyo kutakuwa na ajira nyingi India kwasababu wahindi wengi wamesoma.
  9. With China that i can't say kwasababu soko lake la biashara linaweza haribika endapo ataonekana kutaka kushindana na U.S.A au pia inawezekana U.S.A akahamishia enterprise zake India,Singapore au Nigeria who knows?But itakuwa na madhara kwake kwasbabu U.S.A ni mdeni wa Uchina hivyo China anaweza kumdai na pia kufungamana kabisa na Mrusi hivyo this could bring Nuclear crisis.
  10. Ikumbukwe China runs a large portion of Africa hivyo hataweza ruhusu Marekani aharibu maslahi yake kabisa so on the other hand Africa could develop if it plays its card well.
​

Chancellor Otto Von Bismarck did not come to Africa because he was very interested but it because of the Balance of power,..Germany Empire ran Asia behind the shadow of the Ottoman Empire thats why alikuwa na koloni moja tu Africa lakini bado akawa ana nguvu duniani.
Shida inakuja pale unaposhindwa kukaa ndani ya mipaka yako......

HUU NDIYO MTAZAMO WANGU MDOGO ULIVYO DADA YANGU
 
L
Thank you....!!!
ukiona naaga but narudi tena, coz am busy, I RESPECT YOU, alot....!!!

Now, U will know me, how i know THE ENTIRE TRUTH UNBIASED....!!! Kwani ukijua ukweli, UTAISHI HURU NA KUWA MTU GENIUS SANA....HATA EXAMS ZOOOTE UNAFAULU SANA, UKIJUA UKWELI HALISI WA MASWALI....ndio UNAPOPATA DISTINGUISHED CREDITS..."".KNOWING THE TRUTH""

1: First U SAMERSAULTED BACK to Syria, Iraq, Libya....etc.....LA Russia tumemaliza, hakuna ubishi, KUWA U.S.A at PRESENT ndio SUPER POWER....ni KOSA KUBWA kwa sasa kuzilinganisha au kupambanisha, ni DHAMBI kabisa....hilo tumemaliza...!!! DATAS ziko WAZI....pili ktk POINTS zangu HAKUNA sehemu nime base ktk CNN, FOX, ABC, CBS, MSNBC....or CIA/FBI articles....sbb THOSE ARE PRO- USA...so ningekuwa nachukua data HUKO ingekuwa UNFAIR, sbb ni Pro-U.S.A news networks...sikufanya hicho....i based kwa atleast FAIR INDEPENDENT data sources MFANO IMF...IEA...WORLD BANK....WIKIPEDIA, atleast hizo ziko neutral kidogo in terms of DATAS....ila ww straight UMECHUKUA RT news mzima mzima, wakati unapost, tht's pro-Russia.....MM SIKUFANYA HAYO ktk posts zangu kubase TVs za U.S.A...sbb itakuwa siko FAIR....!!!!



2: NOW, Tuko Syria, Iraq, Libya....thanx for this....ila hii ingekuwa topic TOFAUTI INGEVUTIA SANA....

I am a NO NOSENSE MAN, ONCE IT COMES TO TRUTH, nitasema ilivyooo....AND THAT is what makes a GREAT MAN....!!!

U.S.A....kama ulivyosema hapo JUU, ni kweli kabisaa...sina la KUONGEZA....NITAFANYA KOSA...kwani U.S.A kafanya MAKOSA SANA, anaekataa akatae, kuhusu hilo hapo juu only about Syria, Iraq, libya..na kikundi cha ISIS...mara ISIL...cjui IS...etc...huo ndio ukweli....( ILA HII ISIWE kigezo cha ww na WENGINE SASA, kusema au iwe REASONS AND FACTS ZA KUSEMA RUSSIA ndio SUPER POWER, hilo sio....tushalimaliza hilo, or u wanna legitimize mapungufu ya U.S.A iwe JUSTIFICATION kuwa Russia ndio ZAIDI YA U.S.A.....tht is BRAIN EPILEPSY, or neurological disorders, UKIFAFA tu, ni sawa mtu afanye kosa, na ww unafanya, UKISEMA MBONA FULANI KAFANYA)

Sasa niseme, wazi, MAKOSA MAKUBWA YA SUPER POWER U.S.A....ndio maana nasema i am a NO NOSENSE MAN....

U.S.A imefanya makosa sana KUIPIGA IRAQ....Mara ya kwanza atleast WALIKUWA na sbb kidogo kwani KUWAIT akivamiwa, VITA VYA GHUBA 1991 vikaisha, George Bush Sr. akamaliza vita, Kuwait best U.S friend akaendelea na maisha, as well Iraq...

Ila sasa, Vita vya pili vya IRAQ, George W. Bush Jr...KOSA KUBWA SANA....wamezingizia kuna WMD...Weapons of Mass Destructions...wakati wanajua hakuna....WAKAUA WATU BILA HATIA, wamemaliza nchi ya watu Iraq....I CRIED INDEED...!!!
Na mbaya ZAIDI wakasingizia tena ETI SEPTEMBER 11, huku U.S.A iki mobilize nguvu kubwa, KUIVAMIA IRAQ wakati SEPTEMBER 11, HAKUNA HATA ONE TERRORISTS FROM IRAQ..HAKUNA katika HISTORIA Iraqi citizen/ soldier who killed even a *single* U.S. citizen...hakuna, OMG......MANY TERRORISTS WERE from SAUDI NATIONALS....huu ndio ukweli, Wale MAGAIDI PILOTS walioteka ndege Septermber 11, wengi ni Wa Saudi, ila sbb SAUDI ndio RAFIKI MKUBWA WA U.S.A ....Marekani kaacha kumpiga....akaona hana haja...akamvamia Saddam bureeeee....OMG....na WALIJUA WAZIIII, HATA DUNIA ILIJUA HILO, KUWA OSAMA bin Laden, who is Saudi National, sponsored HAO PILOTS MAGAIDI....!!! HILO LIKO WAZI....sasa U.S kutuliza public anger, wakavamia Iraq....jamaniii...!!! Na UJUE Osama bin Laden, was the BEST FRIEND OF U.S.A tokea Cold War...hadi 1997 ndipo WALIKOSANA.....Osama was trained by U.S.A....huu ndio ukweli...!!!

NA KAMA UNAKUMBUKA, OBAMA, alitumia SERA HII SANA YA VITA VYA IRAQ NA AFGHANISTAN KUSHINDA URAIS.....alisema waziiiii kwa Wamarekani mara nyingiiii...kuwa U.S.A did biggest mistake kwenda VITA IRAQ....na akasema, ATARUDISHA WANAJESHI WOTE HOME TOKA IRAQ....kwani alisema SIO IRAQ ilifanya tukio la Sept. 11...ni OSAMA...na OSAMA alikuwa yuko Afgha/Pakistan border, wala SIO IRAQ....na alisema ATAHAKIKISHA ATAMKAMATA DEAD or ALIVE OSAMA.....na alisema mara kadhaaa kuombea KURA NA PRESIDENTIAL DEBATES......NA AKASHINDAA SANA....hii ndio Sera yake kuu ilikuwa....na aliahadi akishamkamata au kumuua Osama, ATAWARUDISHA U.S TROOPS BACK HOME FROM AFGHANISTAN....na kweli kamuua OSAMA, karudisha wanajeshi from Iraq to U.S.A tumeona, ila wamerudi baada ya Iraqii Gov...kushindwa kuku control insurgents....of WHICH ...U.S.A mwenyewe created hao ISIS kwa sasa....!!! Ndio DUNIA YETU NA UKWELI WAKE....je tukae tu tusiseme ukweli....!!? Nuh...noo...TRUTH PREVAILS....!!!

ILA TUANGALIE MOJA YA SERA KUU ZA MAREAKANI.....U.S.A has NO PERMANENT FRIENDS....but PERMANENT INTERESTS....period...!!! Ukijua hili hutashangaa...na hii ndio HASA POLICY KUBWA YA CAPITALISTS......!!!! wakishakuona UKO AGAINST WAO TENA kwa UKWELI, basi WANAANZA KUKUSHUGHULIKIA....u INSTANTLY turn their ENEMY...tumeona kwa Osama, Syria now, etc...so ndio nikasema, USIWAFUATE TU U.S.A bila kuwajua, au mtu yeyote ukiwa na KICHWA with VOLATILE MEMORY....Utaumia, ni sawa na KUFUNGA NDOA NA MTU HUJUI TABIA YAKE kidogo ikoje, utakuwa mpuuzi sana...so kwa hili kweli U.S.A did WORST thing...angered many...!!!! HATA DICK CHENEY...ALIKIRI baadae kuwa ilikuwa KOSA KUBWA KUVAMIA IRAQ...ila jua huyo Dick Cheney ndio CAPITALIST MKUBWA MUUZA SILAHA SANA....so he made LUMP SUM BILLIONS OF DOLLARS under the carpet...sbb ya hiyo VITA....he is a WAR MONGER MKUBWA.....!!! Just Go find MICHAEL MOORE Doc Videos...°Feinhait 11....utajua, utashangaa...hayo ndio MAKOSA YA U.S.A


3: SYRIA....LYBYA....ISIS..( Mara ISIL, IS )

As i said, SYRIA alikuwa best friend wa U.S.A tu.....baada ya ASSAD kuwa kinyume na, SERA za U.S.A ni kweli, U.S.A akaanza kumwita ADUI MKUBWA....wakati huo huo, kukiwa na debate kubwa kuhusu ARMING THE REBELS in Syria, ilikuwa debate kubwa, wakasema hawata wapa silaha, ila SI KWELI WALIWAPA SILAHA hao Anti-Assad fighters.....!!! tena hata U.SA...walikuwa Vyombo vyao hawawaiti REBELS....wanawaita FREEDOM FIGHTERS....imagine, serikali ya RAIA, ya Democrasia ya Assad ya Syria, leo wana ARM HAO REBELS....huu ndio UKWELI....biggest, silly mistakes..

The same applies to LIBYA....hadi KUMUUA GHADAFFI....ila utofauti na Syria ni KUWA GHADAFFI hakuwa U.S.A friend tokea MWANZO KABISAA...ILA LEO LIBYA, LIKE SYRIA, IRAQ hazitawaliki, wananchi wanajutia, hata sisi Pro- U.S.A tunachukia hilo sana....very bad kwa kweli....
ILA AGAIN THIS IS NOT JUSTIFICATION KUWA U.S.A sio SUPER POWER, au Russia ndio ZAIDI YA U.S.A at Present....NO...NO....

From there, ISIS emerged, as u said, NI KWELI, U.S.A walianzisha, sasa kimetapakaa...

NIKUWEKE WAZI, Huyo John MCain, ni WAR MONGER sana, just like many GOPs....pia he is NOT AN INTELLECTUAL at ALL, poor IQ sana huyo jamaa, anaringia BEING VIETNAM VETERAN TU....ila wako watu wazuri KICHWANI KAMA JOHN KERRY...us also a Vietnam Veteran....So don't tell me about MCain, Bushes wote, Dick Cheney, etc...MOSTLY ALL REP....( GOPs) are CROOKS....!!!!

SERA ZA JFK, BILL CLINTON, OBAMA are by way FAR BETTER, and SENSIBLE....ila KUMBUKA WAO PIA HAWAWEZI KWENDA WAY- OFF MAIN U.S POLICIES.....tht is WORLD DOMINANCE....never ever....So SECRETS za U.S.A Rais hawezi kuzibadili hovyo hovyo...So anazikuta MEZANI AKIINGIA MADARAKANI...ana anazijua hata kabla hajaingia pia....So hata kama hazipendi, ATAPINGA KIDOGO TU.....MFANO LEO...Obama anachukia Israel inavyofanya Palestina, na anamchukia sana Netanyahu....ILA SABABU ZA SERA, OBAMA HUYO HUYO ANABAKI KUSEMA ISRAEL IS OUR BEST FRIEND...NO ONE LIKE ISRAEL...!!! eeehh...tena ANAWAPA MISAADA ZAIDI NA ZAIDI....serikali yake inatoa....SBB aliapa KUILINDA ISRAEL kwa kila hali.....na Israel is U.S.A...hiyo ni SERA...so watakosana kidogo tu, kama ndugu, ila wako pamoja sana tu.....

ALL in ALL....Hayo ndio MAKOSA MAKUBWA sana ktk sera za MAREKANI UKICHEKI KIBINADAMU.....ILA HII sio KUHALALISHA kuwa U.S.A sio SUPER POWER....sasa UANZE KUILINGANISHA NA Russia at PRESENT.....tht is WRONG NDIO MAANA NIMEKWAMBIA nilisema hii ingekuwa TOPIC TOFAUTI.....

Huo ndio UKWELI....as PURE as it is, tukijua TUTAKUWA GREAT MEN....TUSONGE MBELE....!!!!

Mkuu, ukisema US hana permanent friend.
, Bali interests ni makosa.
Hii hoja iko.biased sana.
Kabla sijaendelea . nadhani umejitahidi sana kutokuwa biased. Lazima nikubali hill pia.
Japo kuna ishu za libya, iraq unazi overlook .

Kwanza kabisa, nitajie nchi ambayo
USA alivunja urafiki kwasababu ya interest.

Je ni Iran, Cuba, iraq?
Make no mistakes hii notion ya permanent friend na permanent interest, ni ya kufikirika tu. Haina uhalisia. Kitu cha msingi ni kuwa mataifa haya Makubwa duniani yanajua kuwa concerned na maslahi ya RAIA wao wanaoonekana kuhujumiwa na mataifa mengine, nje ya nchi.
Hata Russia inayo hiyo jeuri.
Mfano;Majuzi Zimbabwe iliwachenjia wasauzi nchini zimbabwe kutokana na sakata la xenophobia kuaghiri RAIA wake.

Nakumbuka ni majuzi tu madereva wa tized walizuiliwa na Kenya kuingia uwanja wa ndege wa Nairobi. Tized tuka retaliate. Wakenya wakasitisha kubana.

Marekani ninayoifahamu inaendeshwa na what they call american dream. Mfumo uliowekwa na waasisi ili kutimiza malengo. Hata rais anapochaguliwa anapewa siku mia moja za kumchunguza ili asije akapindisha zile fundamental policy, mission, vision za marekani, ikiwa pamoja na kuhujumu taifa hilo kubwa duniani. Kwa taifa kama lile, kuchaguliwa kwa kura pekee haitoshi kukufanya rais. Mpaka taarifa za kijasusi ziridhike na record yako.
Hata Obama amejikuta akikumbana na hao conservatives wanao mwekea ngumu kupatana mataifa kama Iran, Russia, n.k. na ndio maana Obama aliwahi kunukuliwa akilalamika conservatives ndio wanaiua marekani.


Kuhusu Iraq, Libya. Syria, ISIS.

Ni kweli bush alifanya kosa kuingia Iraq lakini kosa la pili kubwa alilifanya Obama. Obama na kamati yake ilipuuza kusikilizA maoni ya bush ma magenerali wa jeshi waliosema hali ya Iraq haiko sawa, wapewe muda kukaa Iraq ili kuwezesha Iraq na jeshi lake linaboreka kimazoezi. Obama hakujali akaondoa jeshi, ndipo hali iliyopo unajitokeza

Isis ni matokeo ya mataifa ya kisunni ikiwemo Qatar, Yemen, Saidi Arabia. Na haiusiki na USA. Moja kwa moja. Pia Iran inamkono wake pale Iraq usisahau kuliangalia hilo.

Libya kama ilivyo Iraq INA migogoro ya ya chini kwa chini.
In most cases, Demokrasia ya west, sio kitu ambacho waarabu wanakubaliana nacho. Waarabu wanajali sana tawala za kidini zaidi. Hawa waarabu Wana namna yao ya kuendesha mataifa yao. Na hii imefanya makundi Yale kuwa vigumu kuyaua na kuondoa tofauti zao pia Umekuwa ngumu.

Mfano wakati USA inavamia Iraq kulikuwa na wakurdi ambao walikuwa wanataka kuwa taifa huru, lakini turkey haitaki. Ikidai kuna population kubwa ha wakurdi nchini kwake wanaweza kuanza kudai kujitenga. Na angel Merkel akaonya pia. Lakini wakurdi wa Iraq waliosaidia marekani kiing'oa utawala wa sadam. Na wao wanataka identity yao kamab
taifa huru. Turkey iliisapoti marekani haitaki wakurdi wa iraq wawe taifa huru.
Hata ikiwa ni marekani huwezi kutatua mgogoro huu kiulaini.

Migogoro kama hii
Iliweza kufifishwa na tawala za kiimla za Gaddafi na Saddam. Kwasababu walikuwa wanaitatua kidikteta. Mfano sadam aliwatesa wakurdi na pia aliwanyanyasa wwaislamu wakishiha. Wale wanaosema udinj haukuwepo Iraq walitazame hill pia.


.kaa ukijua ni aibu USA kwa taifa kama USA kukutwa na kashfa za kukandamiza mataifa madogo.

Kwahiyo sio migogogoro mipya iliyoibuka bali imeanza kwa watawala madikteta wa nchi hizo.

wakina Gaddafi na sadam walikua wakijihusisha na uhalifu wa kivita. Na waliwezA kuatamia mgogoro ya chini kwa chini. Na hivi vikundi vimewezA kujionesha pale tu Uhuru wa kufanya hivyo ulipopatikana. Kwahiyo sio migogoro iliyokuja na USA. Bali ni migogoro Iliyokuweoo kabla. Si fair kwa mataifa Makubwa kuanza kuyaangamiza kijeshi kwani miongoni mwao ni waliosaidia kung'olewa utawala wa Gaddafi na Sadam.
Ni vyema mkiitazama hii migogoro kwenye uhalisia wake, kuliko kuishutumu marekani jumla jumla. Ili kuhalalisha agenda. Mkae mkijua haimeki sense kusema USA imekwenda kuleta vurugu Libya,a
Ama Iraq. Bila kujua nature ya migogoro ilivyo







.
 
kui;How come mkuu?!, (this might sound light) but, does it have to do with masilahi?!

hapana mama Russia wana akili hawawezi kufanya hivyo kwasababu anajua ataharibu THE BALANCE OF POWER duniani.Kwa mtizamo wangu endapo atafanya hivyo kutakuwa na madhara yafuatayo kwake;

  1. Mataifa ya magharibi yatajipanga kumzuia kwa kutumia CONTAINMENT POLICY;ukiangalia vizuri Stalin alivyoichukua Eastern Germany mwaka 1945 Truman responded kwa kutawanya majeshi ulaya na huo ndiyo ukawa mwanzo wa the Cold-War.
  2. Mataifa ya Magharibi hasa EU yamegawanyika sana hivyo kuivamia Ukraine itayapa sababu ya Kuungana hivyo all countries under Russian Periphery could be vassals of NATO;Hii italeta hasara kwa Mrusi hasa kiuchumi kwasababu Marekani atakuwa na UPPER HAND
  3. Ulinzi na Usalama wa Urusi utakuwa mashakani kwasababu mataifa mengi ya Eurasia yatajiunga na NATO hivyo kupelekea encirclement of RUSSIA;kumbuka Marekani aliweza kuingia Ulaya miaka ya 40's kwasababu Ulaya ilitegemea ulinzi wa Marekani ili kuizuia SOVIET UNION. Haitakuwa tofauti sasa kwasababu Ulaya haiwezi kushindana kijeshi na Mrusi bila Marekani.
  4. Kutakuwa na unnecessary arms race in the world hivyo kufanya uchumi wa Urusi kushuka;Kumbuka Urusi hajafanya diversity ya uchumi wake kama Marekani,Urusi anauza Silaha na Mafuta kwa sana.Marekani anauza mafuta,silaha,i Pads na huenda hata software ya kompyuta yako ni Microsoft hivyo kama mataifa Mengi ya Eurasia yataingia NATO itabidi yanunue silaha nzito ambazo zitaweza kumtisha Mrusi hivyo American Military Companies kama Lockheed Martins yatapata faida mno in the end Uchumi wa Marekani Uliochoka Utarudi kama ulivyokuwa kipindi cha Cold-War. When U.S.S.R collapsed George Bush senior didn't welcome the Notion of Victory kwasababu alikuwa na wasiwasi makampuni makubwa ya Marekani ambayo yalikuwa yanafanya biashara kupitia kivuli cha Cold War hayatapata faida kwasababu Congress lazima itauliza KWANINI MTENGENEZE NA KUNUNUA SILAHA wakati adui ameshakufa.Bush then orchestrated the so called WAR ON TERROR to keep the congressional military industrial complex work. Urusi anayajua haya hivyo hawezi kuruhusu.
  5. kutakuwa na vita kubwa middle-east kwasababu hakutaweza kuwa na maelewano kati ya Marekani na Urusi; Ukiangalia sasa hivi hakuna vita kwasababu Mrusi anamshauri swahiba wake Iran asiwe aggressive ili kusiwe na machafuko vivyo hivyo Marekani anamshauri Swahiba wake Israel aende taratibu ili kuzuia vita.
  6. kutakuwa na Ugaidi duniani hasa Africa kwasababu mataifa makubwa yatakuwa yanatafuta influence and resources kufinance vita zao; hivyo ugaidi utakuwa ndiyo njia pekee ya kuidiscredit serikali yeyote ambayo haita cooperate.Mfano Mzuri ni Nigeria na Boko Haram
  7. Kutakuwa na decline of Agriculture in Africa kwasababu American companies like Monsanto and Syngenta wataruhusiwa kuleta GMO's as the way to manipulate Food Security; Ikumbukwe mbegu hizi ziko under Patent na hii ndiyo Intellectual Property Law,so mataifa ya Africa ikiwemo Tanzania tutalipa kodi U.S.A....Hapa Mrusi hatakuwa na chake kwasababu Marekani ndiyo litakuwa the Sole Super Power.
  8. Mean while India will emerge to be one among the greatest nation on Earth; kwasababu India is Hungry of energy and it demands rapid industrialization. Both these can be provided by U.S.A while Russia can only provide energy in India.America will do this to counter Russian Influence in India.The Nixon Administration did this to China in 1970's ili kuzigawa U.S.S.R na China na kweli ilifanikiwa kwasababu China wanted energy and Industrializtion. Hivyo kutakuwa na ajira nyingi India kwasababu wahindi wengi wamesoma.
  9. With China that i can't say kwasababu soko lake la biashara linaweza haribika endapo ataonekana kutaka kushindana na U.S.A au pia inawezekana U.S.A akahamishia enterprise zake India,Singapore au Nigeria who knows?But itakuwa na madhara kwake kwasbabu U.S.A ni mdeni wa Uchina hivyo China anaweza kumdai na pia kufungamana kabisa na Mrusi hivyo this could bring Nuclear crisis.
  10. Ikumbukwe China runs a large portion of Africa hivyo hataweza ruhusu Marekani aharibu maslahi yake kabisa so on the other hand Africa could develop if it plays its card well.
​

Chancellor Otto Von Bismarck did not come to Africa because he was very interested but it because of the Balance of power,..Germany Empire ran Asia behind the shadow of the Ottoman Empire thats why alikuwa na koloni moja tu Africa lakini bado akawa ana nguvu duniani.
Shida inakuja pale unaposhindwa kukaa ndani ya mipaka yako......

HUU NDIYO MTAZAMO WANGU MDOGO ULIVYO DADA YANGU

Mtazamo mpana huu mkuu! :A S 41:
 
Hivi unajua sababu za US ku'reset' uhusiano na Cuba...!? Unajua ni kwa nini US hairuhusu Mexico kuwa stable country ....! Kiasi cha kuenyeshwa na vikundi vya madawa ya kulevya vinavyo'operate' kutoka US?

Euro Maidain walipochukua Kiev unajua walisemaje...wanapiga marufuku lugha ya Russia (ukifuatili sheria za UN kuhusu Genocide, Euro Maiden walikuwa wametanga mauaji ya kimbali), na walikuwa tayari kuua raia wote wenye asili ya Russia. Ni mpumbavu anayeweza kumuacha ndugu yake auwawe wakati yeye anaangalia tu wakati anauwezo wa kuzuia mauaji hayo.

Crimea iliporwa na kuharibiwa na Ukraine, ile ilikuwa sehemu ya Russia. Fuatilia hotuba ya Putin wakati akihutubia RFC akiwakirisha maombi ya kubadili katiba ili zikubaliwe Crimea na Sevastopol City kujiunga na Russia.

Crimea ni sehemu ya Ukraine. Huu ndio ukweli hauweI kamwe kubadilishwa.
Russia wwlijua siku zote ile sehemu ni ya Ukraine, na sujia inajua hivyo. Ukraine haina ubavu wa kuirudisha. Kama ambavyo Japan haina uwezo wa kurudisha ardhi yake iliyonyang'anywa na Russia, wakati wa world war 2.

China waliwashauri wa marekani na nchi za magharibi kuhusiana na sakatq la Ukraine kwamba; wakitaka kutatua mgogoro huu, ni vizuri waki-consider usalama wa Russia.kama sehemu ya ajendw kuu kwanza.

Hii ikiwa na maana kuwa hata China wanaelewa kuwa Russia imefanya ubabe wa kupora ardhi ya crimea kwa hofu kuwa Ukraine inaweza kutumika na maadui zake, kama eneo la kuishambulia Russia, na kitu hiki Russia hawako tayari kukiona wmezungukwa na maadui kila upande.

Ni kama mfano wa Zanzibar na Tanzania bara. Zanzibar ikitaka kujitenga nankuonyesha nia kuwa inataka kujenga uhusiano na uhusiano na adui wa Tanzania bara, lazima Tanzania itapata hofu.na kuzuia.

Lakini western wanaonekana hawataki hilo kulitazama, kwasababu wako kwenye process ya kuigawa Russia ili kuipunguzia nguvu.
Huu ndio mkakati wa Obama wa kimya kimya.
Obama is very smart in his moves.
Kwa hiyo hoja za kuporwa hazina mashiko.
 
Hoja yako wewe haina mashiko!

Hebu tuache central Governments kama Taiwan & Saudia, Yemen & others (hili si tatizo sana)

Kwa nini US anawapa Vikundi vya Wanamgambo Silaha kubwa kubwa ambao ni vigumu kuvidhibiti?! hapa naongelea ISIS na Alqaeda?!

Angalia
  • Afghanistan,
  • Libya,
  • Syria na kwingineko!
Isis-fighters-drive-a-US--009.jpg


isis_armed_us.jpg

Yaani imefikia wakati kuwa kama ukigombana na US tu anakuletea Alqaeda! - sasa Je Alqaeda ni askari wa US kwa ajili ya Kudi-stabilise nchi ambazo ana ugomvi nao?!

Kumbuka Ghadafi alikuwa analalamika kuwa katika wale watu wanaoandamana kuna Alqaeda ila watu wakampuuza! - haya sasa leo nani anabisha? - haya Ghadafi hayupo Je si kweli kuwa Alqaeda ndio wamejaa Lybia?

Macain alishawahi Ku-tweet kwenye Account yake akijisifia kuwa yupo na "Brave Fighets wa Syria" (Alqaeda & ISIS)

B4_gQCuCEAAS_ax.png


mccain-isis.jpg

Hivyo hivyo US aliwaleta Alqaeda na ISIS Syria,

Rais wa Syria (Assad) nae akalalamika kuwa US wamemletea Alqaeda watu wakampuuza, tena MaCain akatoka Marekani akaenda mpaka Syria akapiga nao picha wale ISIS akasema atawaletea Silaha na Pesa pamoja na Training!

​
McCainTerrorists.jpg

​

Haya yapo wapi? - leo hii hao hao Marekani wanalalamika wanarudi tena kuanza kuwashambulia watu wale wale waliowapa silaha!

Ghadafi, Asad wote walisema wale ni Alqaeda! - sasa ni nani aliwapa silaha, Training pamoja na Funding Alqaeda?! na ISIS?! - ni US!

--cc:
Bukyanagandi Elungata mng'ato Extraterrestrial Gagnija JustDoItNow Bongolander TanzaniaLaw 2013 sodoliki mnyikungu MALCOM LUMUMBA Maziku Masunga Jr. Consigliere Chasha Poultry Farm Red Giant Kimweri Aleyn kui Ngongo mnyikungu Viva89 GAUTAMA PTER Mag3 RealMan FaizaFoxy SirChief Maswala 1954 Nyani Ngabu PHILE1879 kui 2013 The mountain lion Phillemon Mikael Mr ceragem Ndahani Kimweri Red Giant yonga Bill Cosby Aleyn Bulldog MBULAMATALI Mr. President ze kokuyo Chasha Poultry Farm Ngaramtoni Pianist gwijimimi Dragoon Noel 2014 Mdau retroviridae kadoda11 idawa TUJITEGEMEE

Hapa ndio nimegundua ukibanwa huo unapanic na kuongea bila mpangilio wala analysis yakinifu

Kwanza silaha kubwakubwa hazipo kwa magaidi na waasi. Hizo unazoziita kubwakibwa ni kubwa kwako. Huna Benchmark ya kutumia ku-assess n kusema silaha hizi ni kubwa.
Kilicjo wazi ni USA waliwspa waasi wa syria. Silaha. Na hawa waasi sio alqaeda.

Isis haijaundwa wala kufadhiliwa na marekani. Kama unajaribu Ku design your own conspiracy theory. Ni heri utuambie mapema.

Pili nipe ushahidi kwa source ambapo Gaddafi na bashar Assad wakasema USA wamempelekea alqaeda nchini kwao. Najua huna..

Ukishindwa jua wewe uko kwenye kitengo cha propaganda na sio facts. Unapenda kusoma conspiracy kisha unachanganya na mainstream media. Ili mwelekeo unaoelekea upate sapoti.

Na ni kawaida tumezoea kuwaona watu kama nyie huwa mnashindwa kwenye results.sababu ni kuwa mnapenda uongo na kuufanya.
Mnatengeneza frame work zA uongo. Mnafanikiwa kuwahadaa watu wengi but matokeo yana prove other wise.
Sitashangaa nikisikia unawasifia ISIS kuwa wanawahenyesha USA. Au ukisema USA imeogopa kupeleka jeshi iraq kuwapiga ISIS .Na hoja kama hizo. Na sitashangaa kwasababu najua utapata waumini wa kupenda kujipa moyo.

Cause Unaisifia Russia.
Kwasababu ya mahaba. Na Siku utakaposhuhudia Russia imeshikiliwa kwenye koromeo na USA ndio utakuja kukubali kwanini USA ni super power duniani. Time will tell.
Watu kama nyie way back mlikuwa washabiki wa Osama, Saddam. Gaddafi, USSR, ujamaa, Cuba. North Korea.
Usije ukashangaa kuona hao wataondoka kama walivyokuwa wakija na kuondoka na USA itabaki salama.
 
Last edited by a moderator:
Hapa ndio nimegundua ukibanwa huo unapanic na kuongea bila mpangilio wala analysis yakinifu

Kwanza silaha kubwakubwa hazipo kwa magaidi na waasi. Hizo unazoziita kubwakibwa ni kubwa kwako. Huna Benchmark ya kutumia ku-assess n kusema silaha hizi ni kubwa.
Kilicjo wazi ni USA waliwspa waasi wa syria. Silaha. Na hawa waasi sio alqaeda.

Isis haijaundwa wala kufadhiliwa na marekani. Kama unajaribu Ku design your own conspiracy theory. Ni heri utuambie mapema.

Pili nipe ushahidi kwa s


mjadala ukishaingiliwa na 2013,hapo ujuwe ishmael hayuko mbali na mjadala unaelekea kubaya.
hebu sasa stick to russia vs murica,mambo ya ISIS yatabadili upepo wa uzi huu
 
Hapa ndio nimegundua ukibanwa huo unapanic na kuongea bila mpangilio wala analysis yakinifu

Kwanza silaha kubwakubwa hazipo kwa magaidi na waasi. Hizo unazoziita kubwakibwa ni kubwa kwako. Huna Benchmark ya kutumia ku-assess n kusema silaha hizi ni kubwa.
Kilicjo wazi ni USA waliwspa waasi wa syria. Silaha. Na hawa waasi sio alqaeda.

Isis haijaundwa wala kufadhiliwa na marekani. Kama unajaribu Ku design your own conspiracy theory. Ni heri utuambie mapema.

Pili nipe ushahidi kwa s



WE UNAISIFIA MAREKANI?
 
Crimea ni sehemu ya Ukraine. Huu ndio ukweli hauweI kamwe kubadilishwa.
Russia wwlijua siku zote ile sehemu ni ya Ukraine, na sujia inajua hivyo. Ukraine haina ubavu wa kuirudisha. Kama ambavyo Japan haina uwezo wa kurudisha ardhi yake iliyonyang'anywa na Russia, wakati wa world war 2.

China waliwashauri wa marekani na nchi za magharibi kuhusiana na sakatq la Ukraine kwamba; wakitaka kutatua mgogoro huu, ni vizuri waki-consider usalama wa Russia.kama sehemu ya ajendw kuu kwanza.

Hii ikiwa na maana kuwa hata China wanaelewa kuwa Russia imefanya ubabe wa kupora ardhi ya crimea kwa hofu kuwa Ukraine inaweza kutumika na maadui zake, kama eneo la kuishambulia Russia, na kitu hiki Russia hawako tayari kukiona wmezungukwa na maadui kila upande.

Ni kama mfano wa Zanzibar na Tanzania bara. Zanzibar ikitaka kujitenga nankuonyesha nia kuwa inataka kujenga uhusiano na uhusiano na adui wa Tanzania bara, lazima Tanzania itapata hofu.na kuzuia.

Lakini western wanaonekana hawataki hilo kulitazama, kwasababu wako kwenye process ya kuigawa Russia ili kuipunguzia nguvu.
Huu ndio mkakati wa Obama wa kimya kimya.
Obama is very smart in his moves.
Kwa hiyo hoja za kuporwa hazina mashiko.
​


cc: .2013
 
Last edited by a moderator:
MKUU DOTWORLD
Nakupongeza kwa dhati kabisa kwa uwezo mkubwa aliokujaalia Mungu muumba.Hakika umefanya kazi iliyotukuka.Umeweza kutoa darasa lisilo na shaka kwa yeyote tena kwa kuambatanisaha na evidence zisizo na shaka kabisa.Ila nawashukuru hawa wanaojaribu kukupinga kwa kuwa ubishi wao usiokua na ushahidi kama wako ndio umesababisha tujue na kuelewa mengi ambayo dunia imefichwa kwa makusudi ama kwa bahati mbaya.Kuna vitu mtu hawezi kuvibadilisha hata afanyeje na kuna ukweli haufichiki hata watu wafiche namna gani. Kwa mfano watu kwa miaka mingi tunaambiwa kua USA ana uchumi mkubwa namba moja duniani wengi hatujakataa. Lakini kuwa na ucumi mkubwa sio kuwa na uwezo wa kila kitu.Mfano kwa miaka mingi Japani ilikua ya pili kwa kuwa na uchumi mkubwa lakini kwa nguvu za kijeshi haikufika kwa Urusi.Ki ukweli nakubali kuwa kuna mambo mengi sana USA kaachwa nyuma sana na Russia. Mfano kwa jinsi USA inavyopenda sifa isingekubali Milionea wa ki Marekani bwana Denis Tito kwenda kutalii anga za juu kupitia Urusi.Huyu bwana alikwenda kwa NASA kuomba akatalii anga za juu,lakini US waliwambia kuwa awawezi kumsafirisa anga za juu kwa kuwa uwezo huo hawana kwani kunaweza kukatokea uharibifu hivyo wakamwambia aende kuwaomba Russia wamsafirishe. Russia wakakubali mara moja na wa wakamchaji USD 40M. Na ikawa hivyo kwa yule mtalii kutoka South Africa. Hapa utaona USA kazidiwa kisayansi na Urusi. USSR walirusha International space station yao (MIR) Wakakadiria itakaa miaka kama 10 hivi kiuwezo lakini ilipitiliza uwezo na kufikisha miaka 13.Siku walipokua wakiishusha sasa hapa Putin akiwa Rais waliweka BIMA ya mamilioni ya fedha ili ikidondoka na kusababisha maafa na uhalibifu kwa nchi na watu wa nchi itakapodondokea mfano kama Australia ile bima iweze ku cover lakini kwa teknolojia na sayansi ya hali ya juu sana waliweza kuishusha bila hata kuvunjika na hivyo hakuna hata seti moja ya bima iliyolipwa.Nikweli ilipandishwa na USSR lakini ilishushwa na Russia.Mkuu DOTWORLD napenda kukushauri kwa sasa usijibizane tena na wapinzani wako kwa sasababu hawatoi usahidi wowote wamebakia na bla bla bla tu.halafu wanakuotaka utoe wewe ushahidi kwa kila hoja na unatoa, lakini kila ukitoa wanakataa.Hivyo usiendelee kubishana nao kwa sababu wanakuchosha tu bila sababu. Ila waweza endelea tu kutoa elimu.Isipokua najua wazi wanakubaliana na wewe kimoyomoyo kwa sababbu nondo zako hata Pentagon hawawezi kuzipinga.Nawaomba wanajukwaa tumruhusu DOTWORLD apumzike kujibu kiwa sasa.
 
Back
Top Bottom