USA are not able to overcome S-300 air defense system

USA are not able to overcome S-300 air defense system

Nchi za dunia ya kwanza

Nchi za dunia ya kwanza ndo zipi, zikoje, na ziko wapi?

nadhani Hapo utaelewa sababu una akili mgando kijana,

Kwani we dada una akili zako ni mtepeto?

hatuhitaji vijana kama nyinyi mnakurupuka tu toa ushahidi weka hoja nzuri watu wataelewa mbona dotworld tunamuelewa sana humu,

Wadada kama nyinyi ambao hamjaolewa mna matatizo sana. Hapa ulipo unatafuta attention tu katika matumaini ya kuopoa bwana. Pole wee.

you know nothing kwenye international affairs,

Don't worry about me. Worry about your own damn self. Now question is, what do you know about international affairs?

sepa na kiiingereza chako cha dictionary hicho una copy kwenye dictionary ndo unaleta hapa,

Hihihihiiiiiiii ati nini?

wenyewe wenye lugha yao wametulia, nyi mlioletewa kwa mashua ndio mnajifanya kimbele kimbele, yan kwa sababu dotworld ameandika ukaona wivu kwa kuwa sio English yako acha wivu kike wewe kama wa waimba taarabu,nyani we

Ebana unajua kuchamba wewe....dizaini unakesha sana kwenye vigodoro:becky::becky::becky::becky::becky:.

Safari ijayo uje na wapambe na matarumbeta juu halafu msiache kuvaa leggings.
 
Huna Sera wewe tambaa mbele, njoo nikuonyeshe udada wangu,acha kuharibu thread, tafuta ICJ iliamua nini kuhusu nuclear miaka ya 90
 
Ungengua unajua vizuri international affairs usingeuliza nchi za dunia ya kwanza ni zipi na third world countries ni zipi, wenye akili wamenielewa mbona term zipo sana hizo, kwa hiyo wewe hujawahi kusikia third world countries? hivi umeolewa lini wewe?
 

Ndo nini maana yake?

unajua vizuri international affairs usingeuliza nchi za dunia ya kwanza ni zipi na third world countries ni zipi,

Oh yeah?

wenye akili wamenielewa mbona term zipo sana hizo, kwa hiyo wewe hujawahi kusikia third world countries? hivi umeolewa lini wewe?

Teh teh teh kwa hiyo kujua hizo terms ndo kuwa na akili? Ama kweli wewe ni juha kama jiwe.
 
sasa kama unajua third world countries,utakosaje kujua nchi za dunia ya kwanza?huoni kama wewe ni punguani wa level ya juu!
 
sizijui, unajiua international court of justice au advisory opinion of international court of justice kuanzia miaka ya 1950 kuhusu matumizi ya nuclear weapons kwenye vita na unajua waliamua nini baada ya un general assembly na WHO ku submitt opinion zao?
 
opinion pamoja na request zao? tafuta hiyo mahakama iliamua nini ndo utajua kwa nini malcom aliitaja ICJ na utajua yale maelezo dotworld kayatoa wapi, tatizo kimekushtua kiingereza waafrika ndo maana hatuendelei
 

Nilijua huzijui.

unajiua international court of justice au advisory opinion of international court of justice kuanzia miaka ya 1950 kuhusu matumizi ya nuclear weapons kwenye vita na unajua waliamua nini baada ya un general assembly na WHO ku submitt opinion zao?

How is this germane to what you are blabbing about?
 
opinion pamoja na request zao? tafuta hiyo mahakama iliamua nini ndo utajua kwa nini malcom aliitaja ICJ na utajua yale maelezo dotworld kayatoa wapi, tatizo kimekushtua kiingereza waafrika ndo maana hatuendelei

Unajua maana ya plagiarism wewe?
 
Kama unazijua za dunia ya sita basi za dunia ya kwanza zipo nyingi tu, jenga hoja kapitie mitandao na vitabu ndo uje jukwaani, usisimulie na bibi ukaleta pumba humu
 
Kama unazijua za dunia ya sita basi za dunia ya kwanza zipo nyingi tu, jenga hoja kapitie mitandao na vitabu ndo uje jukwaani, usisimulie na bibi ukaleta pumba humu

Unajua maana ya plagiarism wewe?
 
Najua ndio hakuna plagiarism pale, na hapa hatupo kwenye vi assignment vyako vya darasani, na yale maelezo yametoka ICJ na ndio maana Malcom aliitaja na ndio source yenyewe ile ulitaka mpaka uwekewe link acha kupenda kutafuniwa wewe mtoto wa kiume wewe au unataka nikuchambe kama unavyonisifia najua kuchamba nitakuchamba kweli kisawasawa hakibaki kitu hapo nitakuchamba hata na gunzi
 
Najua ndio hakuna plagiarism pale,

Hujui maana ya plagiarism wewe. Kama unajua iandike hapa.

na hapa hatupo kwenye vi assignment vyako vya darasani,

Nani alikuambia kosa la kuiba kazi za wengine linaishia darasani tu?

na yale maelezo yametoka ICJ na ndio maana Malcom aliitaja na ndio source yenyewe

Alichoweka Malcolm wala siyo chanzo cha kile kipande. Acha kudanganya watu hapa.

ile ulitaka mpaka uwekewe link acha kupenda kutafuniwa wewe mtoto wa kiume wewe au unataka nikuchambe kama unavyonisifia najua kuchamba nitakuchamba kweli kisawasawa hakibaki kitu hapo nitakuchamba hata na gunzi

Hata kikiwekwa kiunganishi, bado kile ambacho alichokiweka Malcolm si chanzo cha kile kipande.

Ni lazima utakuwa juha kama jiwe wewe.
 
Back
Top Bottom