Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

S-300 sio sawa na S-400 Trumpf, jaribu kunielewa. Its way too different na updated.

Pia kama hujawahi kuona combat yake na huamini informations zake then usiisemee nadharia ambayo huna uhakika.

Ukiona records zilizopo ni lies unaweza ku establich research project yako au kuwa silent mpaka utakapoona ushahidi na sio kuwa closed minded na myths.
Naomba nikuulze kitu hyo s300 na s400 imeshiriki kwenye Vita gani... Achana na zile test za kawaida maana kila silaha kabla ya kutumika lazma ifanyiwe test ht hv juzijuZ US ametest SM-6 missile system ambayo kwa sasa ni inaweza kua ni mfumo bora wa kuzuia makombora kutumika kwenye meli vita za kimarekan kwa sababu inaweza kutungua kombora ktk umbali mrefu sana mpk yule kamanda wao akawa anasema yani hyo system imevuka matarajio yao, yani imeperform zaidi na walivyo tarajia
 
Mkuu siri ya vita ya Vietnam kushinda ni mkono wa mchina kuwepo. Alipeleka majeshi kusaidia Vietnam. Na Russia anamwitaji mchina sana lakini nchi za magharibi wamekuwa wajanja wamempa mchina biashara amekuwa tajiri hataki kusikia upuuzi wa vita ili aendelee kufaidi utajiri wa dunia
Acha kutudanganya wewe " eti mkono wa mchina"
Hivi hayo makombora waliyo tungulia ndege za Marekani zaidi ya 10000 kwenye hiyo vita hao Vietnam walipata wapi......??

Na istoshe nazani hujui kuwa mchina Asilimia % Technology ya zana za kijeshi anapata huko China.......!!!
 
Nipe na source mkuu.
Tafuta kuna Uzi uliletwa humu ambapo Syria ilidai imetungua ndege za Israel then Israel ikakataa.... Me nashindwa jinsi ya kuweka source natumia simu km unaweza waweza nisaidia.
 
Wacheni kuumiza vichwa vyenu. Jibu lipo wazi kabisa. Angalieni na tafuteni tathmin ya vita zote kati ya uingereza.ufaransa.germany na urusi.
Washilika wa maghalibi wote hakuna hata moja ambaye alianzisha vita nchi kama nchi ila vita zote huenda kama kikundi.
Tukirudi ktk Rusia.yeye huenda yeye kama yeye. Na vita yeyote ambayo yupo mrusia against mataifa ya magharibi huwa yanatapatapa.
Mfano vita ya Ukrain na Syria.
Ukrain anasaidiwa na mataifa yote ambayo mnayataja lkn still rusia kifua mbele.
Syria vile vile.
 
Umejitahidi kuhusu mkuu, lakini kuna kitu wanasahahu, Sera ya ubepari inachofanya kwa sasa ni kujitengenezea hegemony kidunia kwa kutumiaUgaidi kama nyenzo ya kufanikisha azma yao ya kujipatia utajiri kwa kiwango kikubwa na kuzorotesha mataifa ya kwa arabu kwa msingi ya utofauti wa madhehebu.
Marekeani amefanikiwa hilo. Kwa kiasi kikubwa. Lakini anakutana na kizingiti Syria na Iran ambao walikataa ombi la Saudia alipowataka waache kumsapoti Iran.
Syria iliingia makubaliano na Russia mwaka Mara baada ya Uhuru na sehemu ya makubaliano yao yanasema hivi
" Syria inakubali kuwa mshirika mkuu wa Urusi kwa hali yoyote ile iwavyo, Urusi itatoa ushirikiano Mkubwa kwa Usalama wa mambo ya Syria kwa hali na Mali, ikiwamo kudhibiti hali ya mambo yanpoharibika. Makubaliano hayo yalipitishwa mwaka http://www.academia.edu/3492823/His...ent_State_of_the_Russian-Syrian_Relations1946, Historical Background and the Present State of the Russian-Syrian Relations
baada ya Uhuru wa Syria.
Kwa hivyo kinachofanywa na Marekani Syria ni uchokonozi wa makusudi kwa Urusi aliyemua kunyamaza kimya kwa muda mrefu baada ya kisha kwa Cold war, lakini Urusi chini ya Putin iliyokwiva na kujipanga kwa miongo kadhaa haiwezi kunyamaza ukorofi ule unaofanywa na us kupitia makundi ya Free Syrian Army na Is
Ndio maana Putin alituma kikosi hatari zaidi Ulimwenguni kijulikanacho kama *Spertsnaz* the most feared task force in the World, inaaminika askari hao wanao uwezo wa kuvumilia maumivu kwa muda mrefu sana. Kazi yao kubwa ni kuua nafikiri mnakumbuka hotuba ya Putin aliyoitoa alipowatuma hawa askari kule Syria.
Kikubwa hapa, mataifa ya Arabu tayari yameanza kuelewa rafiki mwema ni yupi kati ya Urusi na America, na ndio maana hata Turkey waliomba radhi kwa Urusi dhidi ya shambulizi la ndege iliyokuwa na marubani wawili wa Kirusi mwisho ni mwaka mwaka Jana.
Hata ukiisoma hotuba ya Assad, aliyoitoa wiki hii, amenena uzuri sana kuhusu kinachofanyika Syria na ushindi utakavyokuwa upande wao. Anasema Urusi ni rafiki mwema, asiyehitaji kutoa msaada kwa masharti. Dunia inapigana na propaganda ya ugaidi uliohalalishwa na kutengrnezwa na Us kwa maslahi yake binafsi.
.......nitarejea......kumbukeni kufuatilia hayabmambo kupitia RT
Big Up Mkuu
[emoji635] [emoji635] [emoji635] [emoji635] [emoji635] [emoji635]
 
Wacheni kuumiza vichwa vyenu. Jibu lipo wazi kabisa. Angalieni na tafuteni tathmin ya vita zote kati ya uingereza.ufaransa.germany na urusi.
Washilika wa maghalibi wote hakuna hata moja ambaye alianzisha vita nchi kama nchi ila vita zote huenda kama kikundi.
Tukirudi ktk Rusia.yeye huenda yeye kama yeye. Na vita yeyote ambayo yupo mrusia against mataifa ya magharibi huwa yanatapatapa.
Mfano vita ya Ukrain na Syria.
Ukrain anasaidiwa na mataifa yote ambayo mnayataja lkn still rusia kifua mbele.
Syria vile vile.
US na Russia kamwe hawatokuja kupigana Direct bali kupitia nchi nyngne
 
USA na Russia wote wanaogopana kwa ajili ya Nuclear na si vinginevyo ila bila Nuclear Russia angekua kashashambuliwa zamaniiii ndo maaana kila siku anahangaika kuUpgrade nuclear zake ili kuzid kuwatisha wenzake
Mbona husemi na kinyume chake??
 
Hapa naona watetezi wa Russia mnatoa takwimu za silaha mnashindwa kujua kuwa USA silaha zake ni siri kubwa na akitia mguu moja kwa moja dunia haitakuwa salama tena. USA ndiye mvurugaji wa amani ya dunia Russia hawezi kumkabili kwa siraha zake za maonyesho.

Lakini tumeambiwa lazima unabii utimie na mnyama yule lazima ataitawala dunia kwa mkono wa chuma
 
Iraq ya kipindi ilkua ni moja ya nchi yenye jeshi kubwa na la kisasa kabisa duniani lakin baada ya USA kuingia after 1week tyu hakukua na ndege yoyote ile ya Saddam ilyokua angani, air defences zote chali, chezea USA wew.... Na hao USA na Russia hawatakuja kupigana direct Bali watakua wanapigia kupitia proxy wars km ilivyokua Aghanstan na ss hv Syria
Bado unapaswa kusoma vizuri historia. Unapaswa kuelewa hata aliyewahi kuwa mchunguzi wa silaha za maangamizi Hans Blix alikataa na kuiambia Dunia kuwa Sadam Hussein hakuwa na silaha za kikemikali.
Unaduwaza sana kwa kuamini Iraq ilikuwa na kesho kubwa sana Duniani. Tafuta takwimu za Iraq ilikuwa na size gani ya kesho na uwezo wa kupigana ulikuwaje.
Unachoshangaza zaidi unasahahu Iraq haikupigana na Marekani pekee.
Nikukumbushe kitu muhimu zaidi, kwanza ulipaswa kujua msingi wa vita vya Iraq na America, pili kwa wakati ule Mataifa yaliyoogopeka zaidi yalikuwa ni Syria,kwani Syria ilikuwa tishio la usalama kwa Israel, ikifuatiwa na Iran.
 
Watu wengine waongo kweli eti USA silaha zake ni za siri sasa tukuulize wewe umejuaje wakati ni siri? Au uko pentagon
 
Israel aende kwani ameona maslahi yake yanatishiwa.... Waambie warushe ht roketi liangukie israel half waone cha mtema kuni...na km hyo haitoshi rejea Operation mole Cricket uone hzo air defences za kirusi zilivyochakazwa na Israel tena ndani ya masaa mawili
Unaongea kishabiki acha mahaba ya kizaramo
 
Sidhani kama kutakuwa na vita hiyo. Atakayeanzisha atakuwa amekurupuka sana kwani hata akishinda hata yeye atakuwa amepoteza watu na mali, na hawezi kuwa na imani kwamba atashinda.

Tukumbuke Urusi, Marekani na mataifa mengine mengi yanamiliki silaha za kinyuklia. Hakuna anayeweza kudiriki kuanzisha vita maana anajua akianzisha dunia inakuwa uwanja wa fujo na umwagaji damu na lazima watu wake na wenyewe waathirike.

Vita ya kwanza ya dunia na ya pili ilikuwa vita ya bunduki za kawaida. Hakukuwa na silaha za kinyuklia. Ilipofika karibia mwishoni mwa vita ya pili Mmarekani akajihakikishia mabomu ya kiatomiki (atomic bombs) ambayo ndiyo yaliyotumia kushambulia Nagasaki na Hiroshima huko Japan. Miaka kama mitano baadaye na Mrusi akajipatia silaha ya kinyuklia. Hiyo ndo ikasababisha waogopane na kusiwe na wa kuanzisha vita. Vita ilikuwa baridi (Cold war) wakawa wanarushiana maneno ya sumu tu bila hata mmoja wao kuwa na uthubutu wa kuanzisha vita ya bunduki, makombora, mabomu....mpaka mwaka 1991 URSS ilipokuja kusambaratika.

Leo mabomu yaliyotumika ya kiatomiki yameshapitwa na wakati yapo mabomu ya kinitriki (nitric bombs) na mengine ambayo ni makali kuliko yale ya kiatomiki. Ukiwa hapa unarusha mji unaoutaka duniani kwani hata wamarekani walipoishambulia NAGASAKI na Hiroshima walirusha wakiwa wamekaa kwao. Mbaya zaidi siyo mmarekani na Mrusi tu ambao wanamiliki silaha za kinyuklia kwani kuna jumla ya mataifa 14 duniani ambayo yana silaha za nyuklia yakiwemo matano ambayo yana nguvu ya turufu katika Baraza la Usalama la Umoja wa Mataifa ambayo ni pamoja na Marekani, Ufaransa, Uingereza, Urusi na Uchina. Ukiacha haya basi yapo mengine kama Ubeljiji, Ujerumani, Uturuki, Uholanzi na mengineyo mengi.

Kwa maana hiyo hakuna awezaye kuanzisha vita kwani anajua akianzisha hashindi. Ikitokea fulani aanzishe basi atakuwa hana akili timamu kwenye kichwa chake. Ataiangamiza dunia nzima. Nahisi kilichowafanya Wamarekani na warusi wasirushiane mabomu hayo ya kinyuklia yanatoa misingi fulani fulani ya kusema kwamba vita ya tatu ya dunia haitatokea. Ikitokea itakuwa imeanzishwa na mtu aliyekunywa viroba au maji ya mtaro na si msomi au kiongozi yeyote anayependa wananchi wake.
1.Mkuu Mbona unadanganya watu kweupe hivi...kuna mabomu yenye nguvu duniani kuliko yale ya atomic..? Eti nitric na mengne mengi...nipe source ya hii habari yako mkuu....

2.unasema eti USA alirusha makombora ya atomic kuelekea Nagasaki na Hiroshima eti uku akiwa kakaa home kwake bila wasiwasi....hujui kua aya mabomu yalibebwa na ndege mpaka kwenye anga la Japan ndo yakadondoshwa...ebu tafuta documentary inayohusu Hiroshima na Nagasaki bombing ndio uje tuongee sasa..!! Tusipende kutoa taarifa za uongo aisee

3.Germany na Turkey wana silaha za nuclear tangu lini mkuu..?
 
Hahahaha alafu wanasahau kuwa marekani kamtuma Edward snoeden kupeleleza urusi , na yuko kwenye payroll ya US kama alivyo OSAMA uko visiwani anakula raha, nahisi BALALI na OSAMA.wamejitolea kusemwa wamekufa kumbe wanakula.raha,

Mtakuja kugundua one day snowden anawageuka warusi na kusema aliyoyaona urusi,
Na wewe haujui ni wapelelezi warusi wangapi wapo ndani mashirika ya kijasusi ya marekani na ulaya.... Tuliza kitenesi
 
Back
Top Bottom