Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Babu hiyoo nimeiona hiyoo duuu kudaadek ni zaid ya shetani hiloo kombora duuu duuu,russia hatari mnoo uwiii
Hatari kaka ila kuna hii kitu umeisahau inaitwa (sarmat)The new Russian-made RS-28 Sarmat intercontinental ballistic missile to be operational in 2018
 
Sasa nimeshafahamu kuwa hufahamu unachokizungumza.

S-400 ni system inayokuwa separate katika Mobile Units 3 zinazokuwa zinafanya kazi pamoja. Huwezi kukuta Radar ipo bila Protection ya Missiles na Control Unit.

Pia kila moja inaweza kujitegemea yaani inabidi uangushe zote. Ukiangusha Radar coverage ndio inapungua lakini pia kumbuka Radar yake ina shield dome ambayo inazuia mawasiliano na kuleta interference missile ikiingia kwenye zone yake inakuwa locked ili iwe attached. Zone ya Radar ni zone ya kuiepuka na pia ukituma missiles zikifika kwenye zone ya Radar haziwi na connection na Control Unit ya attacher.


Radar inavyofanya kazi ni lazima irudishe frequency za object back sasa ukiwa na Object ambayo inadelay hzo frequencies yani frequencies haziwi returned kwenye radar zinakua reflected away bhasi hyo radar haiwez kuiona hyo object ndo maaana kuna hadi Stealth missiles
 
Inaweza kuwa destroyed ndio.

Lakini kuidestroy moja inahitaji sacrifice kubwa ya weapons za attacher. Ndio kinachouma zaidi. Kupoteza supersonic planes zaidi ya 16 X 4 kwa S-400 mmoja tu
Unataka kudestroy radar huchezi sana na speed unacheza na frequencies zake ndo maana kuna ndege km F18 growler kwa ajili ya kudestroy air defence system inatoa frequencies nyiiingi baada ya radar kuona target moja inaona hata 10 ndo maana nikatoa mfano wa hv juzijuzi Syria ilidai imeHit ndege za Israel kumbe ilikua ni uongo, inaelekea kwenye radar zao ilikua imeonyesha wameHit target(target ya uongo) kumbe sio na wenzao walikua washaondoka kabsa eneo hilo
 
Nchi 28 +marekani kwa mtu mmoja sio mchezo ndugu.hamjiulizi ni kwa nini wanamuogopa
USA na Russia wote wanaogopana kwa ajili ya Nuclear na si vinginevyo ila bila Nuclear Russia angekua kashashambuliwa zamaniiii ndo maaana kila siku anahangaika kuUpgrade nuclear zake ili kuzid kuwatisha wenzake
 
halafu unaposema kuwa europe&america zitakuwa majivu ina maana wakati wa vita watakuwa wamesimama tu hawapigani au?? kwani america na europe hawana silaha kama za urusi ?? sijakuelewa ujue kamanda jaribu kufafanua kidogo
Tena zaidi sana
 
Inashangaza sana, unamfaninshaje Sadam na Putin??
Iraq ya kipindi ilkua ni moja ya nchi yenye jeshi kubwa na la kisasa kabisa duniani lakin baada ya USA kuingia after 1week tyu hakukua na ndege yoyote ile ya Saddam ilyokua angani, air defences zote chali, chezea USA wew.... Na hao USA na Russia hawatakuja kupigana direct Bali watakua wanapigia kupitia proxy wars km ilivyokua Aghanstan na ss hv Syria
 
Unataka kudestroy radar huchezi sana na speed unacheza na frequencies zake ndo maana kuna ndege km F18 growler kwa ajili ya kudestroy air defence system inatoa frequencies nyiiingi baada ya radar kuona target moja inaona hata 10 ndo maana nikatoa mfano wa hv juzijuzi Syria ilidai imeHit ndege za Israel kumbe ilikua ni uongo, inaelekea kwenye radar zao ilikua imeonyesha wameHit target(target ya uongo) kumbe sio na wenzao walikua washaondoka kabsa eneo hilo

Ndio maana nimezungumzia S-400. Wewe unayozungumzia ni S-300 na unazotazama kama zipo the same.

Ndio system ambayo hakuna technology iliyopo inayoweza kuihack frequency. Check statistics sio maneno yangu. Pia bado S-500 inazalishwa viwandani. S-400 bado hakuna technology ya kuiangusha hivyo itahitaji sacrifice tu. Hata F-18 haiiwezi check details kwenye internet.

S-300 zinaangushika. Hata Israeli anaiweza kuhimili S-300 ni technology ya zamani na mpaka 1997 ilikuwa ndio inaongoza duniani katika chat. Ndio akaja kutoa S-400 na S-500 inatengenezwa hivi sasa.

Na fahamu S-400 ndio ilipelekwa wiki iliyopita. Iliyokwepo ni S-300. Usizichaganye, sio sawa katika capability.

Hakuna S-400 iliyowahi kuangusha mpaka sasa. Hazikuwa zinatoka nje ya Russia hivyo baada ya kuuza kwenda China ndipo zikaanza kutoka na hapo akaamua kuunda S-500 kwa ajili yake binafsi.

Na S-400 ndio inashika Chat hivi sasa. Na ndio maana Russia anaingiza pesa ndefu kwa sababu inanunuliwa sana. Jana India imeagiza kununua S-400.

Usiangalie ushabiki. Utajikuta unabishia data zilizopo. Check kwanza records zinasemaje kisha jadili.
 
Kwani yule mnyoa Kiduku wa Korea Kaskazini kwenye hii game ya Syria yupo upande UPI?

Maana yule jamaa anatamani mchezo uanze hata kesho ili amalizane kabisa na mmarekani.
 
Ndio maana nimezungumzia S-400. Wewe unayozungumzia ni S-300 na unazotazama kama zipo the same.

Ndio system ambayo hakuna technology iliyopo inayoweza kuihack frequency. Check statistics sio maneno yangu. Pia bado S-500 inazalishwa viwandani. S-400 bado hakuna technology ya kuiangusha hivyo itahitaji sacrifice tu. Hata F-18 haiiwezi check details kwenye internet.

S-300 zinaangushika. Hata Israeli anaiweza kuhimili S-300 ni technology ya zamani na mpaka 1997 ilikuwa ndio inaongoza duniani katika chat. Ndio akaja kutoa S-400 na S-500 inatengenezwa hivi sasa.

Na fahamu S-400 ndio ilipelekwa wiki iliyopita. Iliyokwepo ni S-300. Usizichaganye, sio sawa katika capability.

Hakuna S-400 iliyowahi kuangusha mpaka sasa. Hazikuwa zinatoka nje ya Russia hivyo baada ya kuuza kwenda China ndipo zikaanza kutoka na hapo akaamua kuunda S-500 kwa ajili yake binafsi.

Na S-400 ndio inashika Chat hivi sasa. Na ndio maana Russia anaingiza pesa ndefu kwa sababu inanunuliwa sana. Jana India imeagiza kununua S-400.

Usiangalie ushabiki. Utajikuta unabishia data zilizopo. Check kwanza records zinasemaje kisha jadili.
Sasa nicheki records zipi wakat hyo S400 haijawahi kuaTested in any combat me nimetoa data ambazo ni reality yani zimeshatokea kwamba zile air defences zilizoonekana za kisasa ziliharibiwa tena kirahisi tyu... Na km Israel anaiweza hyo S300 una uhakika gan km US haiwezi hyo S400
 
Mkuu siri ya vita ya Vietnam kushinda ni mkono wa mchina kuwepo. Alipeleka majeshi kusaidia Vietnam. Na Russia anamwitaji mchina sana lakini nchi za magharibi wamekuwa wajanja wamempa mchina biashara amekuwa tajiri hataki kusikia upuuzi wa vita ili aendelee kufaidi utajiri wa dunia
Uongo mtupu
 
Mkuu "Bukyanagand" huwa anauliza kuwa ' kwani Vietnam ilikuwa na hela gani hadi ikasimama dhidi ya USA???' Na kama USA ana pesa au ana nguvu , basi asimame peke yake, aizishawishi nchi zilizopo karibu na Russia kujiunga na NATO!!! Hata vitani aende peke yake...tuone kama hayo asemayo ni kweli au la. Vinginevyo ni propaganda.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
[emoji635]
[emoji635]
[emoji635]
Mwambie huyo anayejifanya profesa wa uchumi ili hajui lolote
 
Kwani yule mnyoa Kiduku wa Korea Kaskazini kwenye hii game ya Syria yupo upande UPI?

Maana yule jamaa anatamani mchezo uanze hata kesho ili amalizane kabisa na mmarekani.
Yule hawezi shindana na US ht Mara moja yule size yake ni Japan, South Korea n.k marekan size yake ni Russia tyu ht huyo mchina mwenyewe mkopiji maarufu bado sanaaaa
 
Duh afadhali itokee huko huko kwao alafu watege kamera ili tupate real movie tumemis sana picha za live za kivita
 
Sasa nicheki records zipi wakat hyo S400 haijawahi kuaTested in any combat me nimetoa data ambazo ni reality yani zimeshatokea kwamba zile air defences zilizoonekana za kisasa ziliharibiwa tena kirahisi tyu... Na km Israel anaiweza hyo S300 una uhakika gan km US haiwezi hyo S400

S-300 sio sawa na S-400 Trumpf, jaribu kunielewa. Its way too different na updated.

Pia kama hujawahi kuona combat yake na huamini informations zake then usiisemee nadharia ambayo huna uhakika.

Ukiona records zilizopo ni lies unaweza ku establich research project yako au kuwa silent mpaka utakapoona ushahidi na sio kuwa closed minded na myths.
 
Ndio maana nimezungumzia S-400. Wewe unayozungumzia ni S-300 na unazotazama kama zipo the same.

Ndio system ambayo hakuna technology iliyopo inayoweza kuihack frequency. Check statistics sio maneno yangu. Pia bado S-500 inazalishwa viwandani. S-400 bado hakuna technology ya kuiangusha hivyo itahitaji sacrifice tu. Hata F-18 haiiwezi check details kwenye internet.

S-300 zinaangushika. Hata Israeli anaiweza kuhimili S-300 ni technology ya zamani na mpaka 1997 ilikuwa ndio inaongoza duniani katika chat. Ndio akaja kutoa S-400 na S-500 inatengenezwa hivi sasa.

Na fahamu S-400 ndio ilipelekwa wiki iliyopita. Iliyokwepo ni S-300. Usizichaganye, sio sawa katika capability.

Hakuna S-400 iliyowahi kuangusha mpaka sasa. Hazikuwa zinatoka nje ya Russia hivyo baada ya kuuza kwenda China ndipo zikaanza kutoka na hapo akaamua kuunda S-500 kwa ajili yake binafsi.

Na S-400 ndio inashika Chat hivi sasa. Na ndio maana Russia anaingiza pesa ndefu kwa sababu inanunuliwa sana. Jana India imeagiza kununua S-400.

Usiangalie ushabiki. Utajikuta unabishia data zilizopo. Check kwanza records zinasemaje kisha jadili.
Unakumbuka hv juzi juzi yule generali wa kirusi alitoa vitisho kwamba Syria kuna s300,S400 za warusi na pia kuna s200 za syria zenyewe ambazo zimeboreshwa zaidi na za kisasa lakin hpohpo wiki chache zilizopita hyohyo S200 ambayo ni ya kisasa iliHit Target ya uongo half wakakimbilia kwenye media kutangaza wamedondosha ndege za Israel wakt wenzao washafika Telaviv zaman wanakula bata
 
Unakumbuka hv juzi juzi yule generali wa kirusi alitoa vitisho kwamba Syria kuna s300,S400 za warusi na pia kuna s200 za syria zenyewe ambazo zimeboreshwa zaidi na za kisasa lakin hpohpo wiki chache zilizopita hyohyo S200 ambayo ni ya kisasa iliHit Target ya uongo half wakakimbilia kwenye media kutangaza wamedondosha ndege za Israel wakt wenzao washafika Telaviv zaman wanakula bata

Nipe na source mkuu.
 
Back
Top Bottom