Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Na wewe haujui ni wapelelezi warusi wangapi wapo ndani mashirika ya kijasusi ya marekani na ulaya.... Tuliza kitenesi
Najua hasa mwaka juzi wapelelezi saba wa urusi wamekamwatwa urusi na wametumiwa na america baada ya kukamatwa, na wakawa wanawatumia kutuma report za uongo, urusi ionekane bado wapo kazin kumbe wamarekan ndo wanaandaa report kuwapa watume urusi kumbe za uongo,
 
Najua hasa mwaka juzi wapelelezi saba wa urusi wamekamwatwa urusi na wametumiwa na america baada ya kukamatwa, na wakawa wanawatumia kutuma report za uongo, urusi ionekane bado wapo kazin kumbe wamarekan ndo wanaandaa report kuwapa watume urusi kumbe za uongo,
Mkuu nipe source na mimi nikafatilie..!!
 
Najua hasa mwaka juzi wapelelezi saba wa urusi wamekamwatwa urusi na wametumiwa na america baada ya kukamatwa, na wakawa wanawatumia kutuma report za uongo, urusi ionekane bado wapo kazin kumbe wamarekan ndo wanaandaa report kuwapa watume urusi kumbe za uongo,
Wamekamatwa saba.... Unataka kusema walipelekwa saba tu eti!!! Na Walipowarudisha wamarekani nao si walirudishiwa wao au haujui Hilo!!!!.... Tulia usichezecheze espionage ni kitu hatari....
 
Wamekamatwa saba.... Unataka kusema walipelekwa saba tu eti!!! Na Walipowarudisha wamarekani nao si walirudishiwa wao au haujui Hilo!!!!.... Tulia usichezecheze espionage ni kitu hatari....
Dunia hii hakuna mtu wa kucheza na America, that's it, na ukweli ndo uo, VLADIMIR anajidanganya
 
Dunia hii hakuna mtu wa kucheza na America, that's it, na ukweli ndo uo, VLADIMIR anajidanganya
Mkuu nimefatilia comment zako sana...wew ni pro us lakin unareply kishabiki sana...kuna wenzio ni pro us humu lakini wanaongea kwa fact...utasemaje Putin anajidanganya wakati kila mtu anaona kinachoteka uko Syria kwa ujumla...ni nani mwenye uwezo wa kumgomea us na kumpa mashart anavotaka kama hana uwezo wa kupigana naye....?
 
Hata ndege wako juu, Sukhoi T-50 (PAK FA) 5th Generation Multi-Role Stealth Aircraft (2017)
Ni nyoookoo hiyoo
Mnaongea lugha ngumu wenzenu hawazijui hizo makitu wanajua tu ndege za kivita vifaru helkopter mabomu hawajui kama yana series za matoleo
 
Wamekamatwa saba.... Unataka kusema walipelekwa saba tu eti!!! Na Walipowarudisha wamarekani nao si walirudishiwa wao au haujui Hilo!!!!.... Tulia usichezecheze espionage ni kitu hatari....
Walienda majasusi wa urusi 7 marekani kufanya kazi za upelelezi , walipofika wakawa wanapewa hotel za kukaa na host wao ila akashtukiwa mmoja na wapelelezi wa C.I.A , na utaratibu wa upelelezi wa urusi, ukitumwa kukamilisha upelelezi sehem na ukashindwa na ukakamatwa uko. Ukirejea nchini unamalizwa, sasa alivyo kamatwa huyo mmoja akaabanwa na kutaja mwingine, na mwingina akamtaja mwingine mpaka wote saba wakajulikana wakahojiwa wakakili walitumwa, sasa wakawawashikiria na kila ukifika mda wa kureport walichotumwa wanaandaliwa report ya kubuni na wamarekani wanawapa wanatuma,

Usiniulize nimehusikaje Katika Ilo, naishia hapo
 
Haha kwani urusi yuko Mwenyewe?
Ndio utulie... Hata mjerumani alipiga ulaya yote dunia ikamuogopa hakuna nchi iliyokuwa na nguvu kama ujerumani duniani akajichanganya kwa mrusi.... Unajua kilichomkuta.... Mwambie huyo mmarekani ajibebe na hao NATO wake waende utukute nchi nne tu tuwachafue China urusi Iran uturuki tunatosha kabisa njoooni... Ooooooh mjeeeee mjeeeee mjeeee na NATO wenu mjeeee....
 
Walienda majasusi wa urusi 7 marekani kufanya kazi za upelelezi , walipofika wakawa wanapewa hotel za kukaa na host wao ila akashtukiwa mmoja na wapelelezi wa C.I.A , na utaratibu wa upelelezi wa urusi, ukitumwa kukamilisha upelelezi sehem na ukashindwa na ukakamatwa uko. Ukirejea nchini unamalizwa, sasa alivyo kamatwa huyo mmoja akaabanwa na kutaja mwingine, na mwingina akamtaja mwingine mpaka wote saba wakajulikana wakahojiwa wakakili walitumwa, sasa wakawawashikiria na kila ukifika mda wa kureport walichotumwa wanaandaliwa report ya kubuni na wamarekani wanawapa wanatuma,

Usiniulize nimehusikaje Katika Ilo, naishia hapo
Wewe ndiye ulikuwa messenger mkuu... Kipikipiki Posta ndio ulikuwa unawapelekea ripoti mkuu....
 
Jana nilisoma source moja inasema RAIA was Urusi walipo ugenini ikiwa ni pamoja na wanafamulia was viongozi wote wa urusi warudi nyumbani.Japo wataalam wanasema bado hakuna uwezekano was vita kuzuka hivi karibuni,wanakiri kuwa kuna kutishiana kivita kwa pande zote
 
S300 Urusi aliyopeleka Syria ni version mpya kabisa inapishana viwango kidogo na S400. Na yenyewe ni special kwa short and medium range ballistic, cruises missiles and UAVs..... Sasa tujidanganye kuwa sio active. Version mpya ya S300 ni hatari Zaid inaweza kuweka makombora ya umbali tofauti. Yani inaweza kuweka interceptors au defence cruise missile za Aina tofauti. Nimepitia nikashangaa. Anaweza kuweka cruise missile na sinterceptors at the same time..... Russia sio watu wazuri kabisa.
 
Jana nilisoma source moja inasema RAIA was Urusi walipo ugenini ikiwa ni pamoja na wanafamulia was viongozi wote wa urusi warudi nyumbani.Japo wataalam wanasema bado hakuna uwezekano was vita kuzuka hivi karibuni,wanakiri kuwa kuna kutishiana kivita kwa pande zote
Weka link
 
S300 Urusi aliyopeleka Syria ni version mpya kabisa inapishana viwango kidogo na S400. Na yenyewe ni special kwa short and medium range ballistic, cruises missiles and UAVs..... Sasa tujidanganye kuwa sio active. Version mpya ya S300 ni hatari Zaid inaweza kuweka makombora ya umbali tofauti. Yani inaweza kuweka interceptors au defence cruise missile za Aina tofauti. Nimepitia nikashangaa. Anaweza kuweka cruise missile na sinterceptors at the same time..... Russia sio watu wazuri kabisa.
Hahaa.. Huyu jamaa missile za nyuklia anazipeleka syria za nini?
 
***** ***** za wakubwa wadogo sjiu tutaenda kujifichia wapi
 
Back
Top Bottom