Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Hapana siwazi hivyo.

Wewe kacheck missiles za hatari zinashikiliwa na nani then njoo tujadili zaidi.
Hv unajua kwamba Mara mwisho USA kutengeneza land based ICBM ni 1970's wkt Russia kila mwaka anatoa version mpya mpk bajeti ya mwaka Jana ndo wametenga fedha kwa ajili ya kutengeneza missile mpya to replace Minuteman ambayo ni ya 1970's lkn mpk Leo ipo kwenye chati
 
we angalia hii defence ya mrusi
1.buk missile-zipo 500
2.pantsir-zipo 72
3.s300-zipo 900
4.Tunguska-zipo 300
5.kub-zipo 400
6.s400- zipo 200
7.tor- zipo 200
8.strela-zipo 350
9.Osa-zipo 250
10.pantsir s1-zipo 150
haya tunaomba za nato +marekani
Russia ni nyooko kaka hawezekani kabisa wanalijuwa hiloo hao basi kelele kibao
 
Kuna mnyama amepewa jina na Pentagon akaitwa SATAN. Marekani mwenyewe ndio kaipa hilo jina.


Hii ni list ya Top 5 Ballistic Intercontinental Missiles
 
we angalia hii defence ya mrusi
1.buk missile-zipo 500
2.pantsir-zipo 72
3.s300-zipo 900
4.Tunguska-zipo 300
5.kub-zipo 400
6.s400- zipo 200
7.tor- zipo 200
8.strela-zipo 350
9.Osa-zipo 250
10.pantsir s1-zipo 150
haya tunaomba za nato +marekani
Hzo BUK,Pantsir,Tor na ile s200 zilikuwepo Syria kitambo na F15 na F16 zikawa zinaingia mpk sebuleni zinapewa frequency hewa wanasema wameHit target kumbe wenzao washaondoka saa nyiiiingi
 
Hv unajua kwamba Mara mwisho USA kutengeneza land based ICBM ni 1970's wkt Russia kila mwaka anatoa version mpya mpk bajeti ya mwaka Jana ndo wametenga fedha kwa ajili ya kutengeneza missile mpya to replace Minuteman ambayo ni ya 1970's lkn mpk Leo ipo kwenye chati

Kutoa updates ni muhimu kwasababu Technology is not static. Ndio maana India, China, Korea na nchi nyingi zinanunua millitary technology kwa Russia kwa sababu he provides updated technologies na zipo kwenye sehemu ya mkataba. Ni kama unanunua OS na kupewa updates kila mara as part of technology.

Technology is not static.
 
we angalia hii defence ya mrusi
1.buk missile-zipo 500
2.pantsir-zipo 72
3.s300-zipo 900
4.Tunguska-zipo 300
5.kub-zipo 400
6.s400- zipo 200
7.tor- zipo 200
8.strela-zipo 350
9.Osa-zipo 250
10.pantsir s1-zipo 150
haya tunaomba za nato +marekani
Hlf tofautisha kati ya launcher na radar maaana Radar moja ya S400 inaweza ikaunganishwa na laucher ht 50 kwa hyo ukiDestroy radar moja hzo laucher zinakua hazina kazi maaana huwez kushoot kitu ambacho hukioni
 
[emoji23]mkuu umemaliza wanao sema marekani waweke nao ushahidi twende sawa
 
Hii ni list nyingine ya Top 10 ya powerful Intercontinental Ballistic Missiles Technology

 
Hzo BUK,Pantsir,Tor na ile s200 zilikuwepo Syria kitambo na F15 na F16 zikawa zinaingia mpk sebuleni zinapewa frequency hewa wanasema wameHit target kumbe wenzao washaondoka saa nyiiiingi
kwani iyo patriot ya marekani si tuliona ilivyokuwa inapata tabu na makombora ya scub.hakuna missile isiyozidiwa na pia hakuna ndege isiyozidiwa.ujanja ni kuwaiyana tu
 
Kuna mnyama amepewa jina na Pentagon akaitwa SATAN. Marekani mwenyewe ndio kaipa hilo jina.


Hii ni list ya Top 5 Ballistic Intercontinental Missiles

Babu hiyoo nimeiona hiyoo duuu kudaadek ni zaid ya shetani hiloo kombora duuu duuu,russia hatari mnoo uwiii
 
Kutoa updates ni muhimu kwasababu Technology is not static. Ndio maana India, China, Korea na nchi nyingi zinanunua millitary technology kwa Russia kwa sababu he provides updated technologies na zipo kwenye sehemu ya mkataba. Ni kama unanunua OS na kupewa updates kila mara as part of technology.

Technology is not static.
Embu nambie ni silaha gan ya mrusi ilimshinda mmarekani ktk battlefield kuanzia Iraq,n.k.... Kuanzia Airdefences, ndege, vifaru, nk
 
Mkuu siri ya vita ya Vietnam kushinda ni mkono wa mchina kuwepo. Alipeleka majeshi kusaidia Vietnam. Na Russia anamwitaji mchina sana lakini nchi za magharibi wamekuwa wajanja wamempa mchina biashara amekuwa tajiri hataki kusikia upuuzi wa vita ili aendelee kufaidi utajiri wa dunia
China alishazinguana sana na hao Amerika kwenye biashara, akageukia bara la Afrika na kwingineko
 
ndo maana juzi wamepiga sana kelele baada ya urusi kusogeza iskander missile karibu na mpaka wa NATO
 
Hlf tofautisha kati ya launcher na radar maaana Radar moja ya S400 inaweza ikaunganishwa na laucher ht 50 kwa hyo ukiDestroy radar moja hzo laucher zinakua hazina kazi maaana huwez kushoot kitu ambacho hukioni

Sasa nimeshafahamu kuwa hufahamu unachokizungumza.

S-400 ni system inayokuwa separate katika Mobile Units 3 zinazokuwa zinafanya kazi pamoja. Huwezi kukuta Radar ipo bila Protection ya Missiles na Control Unit.

Pia kila moja inaweza kujitegemea yaani inabidi uangushe zote. Ukiangusha Radar coverage ndio inapungua lakini pia kumbuka Radar yake ina shield dome ambayo inazuia mawasiliano na kuleta interference missile ikiingia kwenye zone yake inakuwa locked ili iwe attached. Zone ya Radar ni zone ya kuiepuka na pia ukituma missiles zikifika kwenye zone ya Radar haziwi na connection na Control Unit ya attacher.

 
kwani iyo patriot ya marekani si tuliona ilivyokuwa inapata tabu na makombora ya scub.hakuna missile isiyozidiwa na pia hakuna ndege isiyozidiwa.ujanja ni kuwaiyana tu
Ndo maana tangu siku ile nikawa nakwambia kwamba ht hyo s400 inaweza kua destroyed
 
Embu nambie ni silaha gan ya mrusi ilimshinda mmarekani ktk battlefield kuanzia Iraq,n.k.... Kuanzia Airdefences, ndege, vifaru, nk

Still living in a past.

Who is in power now?
 
HAIWEZI KUWA VITA YA DUNIA Labda east na west tuuu. africa tutakuwa shwali america ya kusini pia. VITA PESA BABA URUSI HANA PESA
Propaganda za west zinadai Urusi hana pesa. Anawezaje kufinance gharama za Nuclear weapons?
 
Ndo maana tangu siku ile nikawa nakwambia kwamba ht hyo s400 inaweza kua destroyed

Inaweza kuwa destroyed ndio.

Lakini kuidestroy moja inahitaji sacrifice kubwa ya weapons za attacher. Ndio kinachouma zaidi. Kupoteza supersonic planes zaidi ya 16 X 4 kwa S-400 mmoja tu
 
Back
Top Bottom