mohamedidrisa789
JF-Expert Member
- Jun 20, 2015
- 5,615
- 23,751
waulize wenzako nchi zilizokuw kwenye umoja wa Nato ni zipiTurkey 3600+,Israel 4000+,Egypt 4700+ hpo bdo nchi nyngne za NATO
waulize wenzako nchi zilizokuw kwenye umoja wa Nato ni zipiTurkey 3600+,Israel 4000+,Egypt 4700+ hpo bdo nchi nyngne za NATO
Israel aende kwani ameona maslahi yake yanatishiwa.... Waambie warushe ht roketi liangukie israel half waone cha mtema kuni...na km hyo haitoshi rejea Operation mole Cricket uone hzo air defences za kirusi zilivyochakazwa na Israel tena ndani ya masaa mawiliUnasahau URUSI haikuwa direct involved....waambie Israel waende Leo....
Hivi hujasikia waasi wanavyofekwa huko Alepo,?
Hujaona mafanikio ya vikosi vya Asad huko Syria? America mwenyewe ameanza kuingiwa woga
Nimetolea mfano wa washirika wa US ndo maana nikaweka Russia+China na ndo maana nikasema hpo bdo nchi nyngne za Natowaulize wenzako nchi zilizokuw kwenye umoja wa Nato ni zipi
Turkey 3600+,Israel 4000+, hpo bdo nchi nyngne za NATO
washirika hata sie tungejumuisha basi pamoja na kazakhstan na belarus pia kuna north korea awa wote ni washirika wa karibu sanaNimetolea mfano wa washirika wa US ndo maana nikaweka Russia+China na ndo maana nikasema hpo bdo nchi nyngne za Nato
Israel aende kwani ameona maslahi yake yanatishiwa.... Waambie warushe ht roketi liangukie israel half waone cha mtema kuni...na km hyo haitoshi rejea Operation mole Cricket uone hzo air defences za kirusi zilivyochakazwa na Israel tena ndani ya masaa mawili
Missile gani tena za US ziko hoi huko Syria?Missile ya Us iko hoi huko Syria, Syrian Army inakaribia kuikomboa kama sio ukombozi Kamili mpaka sasa.
Is, wako hoi. Allies wake wanakimbilia negotiations baada kuna wanashindwa.
Acha uongo wewe....wewe ndo unajua mambo ya urusi na Marekani?....hebu kale makande yako ukalale wenyewe hawana hata presha presha unapata wewe unayekaa mbande Kweli!?!?!?Huu ndio ushabiki uchwara hivi umefanya utafiti lini na ukagundua kwamba Russia hana uwezo kijeshi zaidi ya USA?
Ulifanya utafiti lini na wapi ukagundua kuwa makombora ya urusi hayawezi kufika marekani ?
Ww sijui vingunguti halafu unajifanya unayajua mambo ya ndani ya usalama Wa nchi ya urusi na marekani wakat ya hapa Tz tu huyajui.. Kweli haya ni maajabu ya watanzania
Kwa hyo unataka kunambia huyo Russia nd mwenye hzo ICBM peke yake.... Kuna kitu kinaitwa Trident kinabeba Warheads 8 na submarine moja(mf.Virginia class submarine) ina beba missile 24(24*8)sasa nambie km kuna system itakayoweza kupangua hzo warheads 190+ kwa wkt mmoja....Russia messile moja inachukua coverage ya 20,000 KM zone ya destruction Kilotons 20,000 za plutonium. Na hakuna defensive system yake. You think Israel anaweza kuhimili Intercontinental Missiles? One missile is enough for Israel.
Siongei kwa kutetea bali fahamu kuwa Russia ya sasa sio wa kuchezea. Ndio Super Power Nation. Search that.
Na pia ukumbuke kwamba wkt wa nuclear war huyo mrusi atapokea ICBM toka kila kona yan atakua yupo circled 360° from.Israel, Uk, France, USA, Germany, etcRussia messile moja inachukua coverage ya 20,000 KM zone ya destruction Kilotons 20,000 za plutonium sawa na 1000 x hiroshima. Na hakuna defensive system yake. You think Israel anaweza kuhimili Intercontinental Missiles? One missile is enough for Israel.
Siongei kwa kutetea bali fahamu kuwa Russia ya sasa sio wa kuchezea. Ndio Super Power Nation. Search that.
Kwa hyo unataka kunambia huyo Russia nd mwenye hzo ICBM peke yake.... Kuna kitu kinaitwa Trident kinabeba Warheads 8 na submarine moja(mf.Virginia class submarine) ina beba missile 24(24*8)sasa nambie km kuna system itakayoweza kupangua hzo warheads 190+ kwa wkt mmoja....
Na pia ukumbuke kwamba wkt wa nuclear war huyo mrusi atapokea ICBM toka kila kona yan atakua yupo circled 360° from.Israel, Uk, France, USA, Germany, etc
Shubahamiti [emoji115] [emoji109] [emoji109] [emoji109]toka uje mjini ushawai kusikia mrusi kadukuliwa mawasiliano?
Kwa hyo wew kwa akili yako unadhan Nuclear war ni km mieleka?!The problem you think its so easy like that. Ingekuwa hivyo unafikiri wangemchelewesha mpaka sasa? Umeshawahi kuona Uncle SAM na His Cheerleaders wamemchelewesha mtu? Please waza deep sio utetezi.
Ha ha hawe kweli sio mzima.israel na Egypt toka lini zikawa kwenye umoja wa Nato
Kumbe unaangalia namba, ndo maana unaambiwa hv usijisivu una mbio msifu na anae kukimbizaUnazungunzia missile ambayo haipo top 2 intercontinental missiles. Katafute Top 10 Intercontinental missiles utaelewa my point. Dangerous Missile technology ya kwanza anayo nani na ipo wapi na uwezo wake.
Kwa hyo wew kwa akili yako unadhan Nuclear war ni km mieleka?!
Kumbe unaangalia namba, ndo maana unaambiwa hv usijisivu una mbio msifu na anae kukimbiza