Urais 2020, CCM twende na Benard Membe. Mwanadiplomasia nguli wa kuivusha Tanzania


Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2014
Messages
14,036
Likes
8,268
Points
280
Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2014
14,036 8,268 280
Habari za muda mabibi na mabwana!

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza nawashauri wanachama wenzangu na wananchi kwa ujumla. Mwaka 2020 tusipoteze tena kama ilivyotokea mwaka 2015. Haya yote ni kwa sababu hatukutulia vizuri katika mchujo wa kumpata kiongozi bora.

Karibuni kwa maoni yenu.

====

Naomba niwaambieni kwa wale wambao mnafikiri ndani ya CCM hapawezi kua na mabadiliko yeyote ni kujidanganya kwa ssbabu ya mazoea ya nyuma, kwa vijana mliokua juzi yawezekana hamjui kitu ndio maana mnajipa matumaini kwa msilolijua. Hamuelewi na hamwezi kujua.

Siasa sio ubabe wala vitisho bali ni ufundi wa mtu kulingana na utashi wake. Ndani ya CCM kuna wanachama wenye kadi na katiba ya chama, wameisoma katiba na wanaelewa yaliyomo ndani yake na yanayoendelea hivi sasa. Ili kuepusha mgogoro ndani ya CCM ya sasa ni bora watu waachwe wateme nyongo zao kiliko kutumia mabavu na kukaa na mambo nyoni.

Kwa msiojua ni kwamba haya ya utawala huu wa sasa ni kwa sababu ya siasa za Bernard Membe ndani ya CCM, anajua ni wapi alijisahau na aliteleza na sasa anajiweka sawa asirudie makosa. Katiba ya chama inamruhusu kufanya hivyo, hayo mengine ya mwenyekiti wa sasa kurudi kugombea tena ni taratibu ilizo nje ya katiba na sio lazima.Waliofikiri asingeweza sasa wameina ni bora ngekua yeye kuliko tulikofikia.

Vijana wenzagu mkae mkitafakari kua Bernard Membe haya mawazo ya kutaka kua kiongozi wa taifa hili 2020 sio yake peke yake,atakua ameshauriwa na wazalendo wakongwe ambao tayari hawaridhishwi na upepo wa siasa za sasa. Mtu wa aina hii kutajwa sana sio kitu kidogo, kutakua na msukumo Mkubwa sana tena wa watu wanaojua ni wapi tupo hivi sasa.

Bernard Kamilius Membe akifanya mazoezi makali sana ya kukimbia
Habari wakuu

Kutokana na hali inavyoenda ya uendeshaji wa nchi ni wazi rais anatakiwa abadilishwe kupitia sanduku la kura mwaka 2020

Hivyo sisi watanzania tunapenda na tunatamani kusikia sauti ya kiongozi wetu mpendwa mwenye nia ya kulivusha taifa kwa hapa lilipokwamia, ndugu, mheshimiwa na mwanadiplomasia Benard Membe

Jitokeze wazi tusikie kauli yako watanzania tufarijike kwani mwaka 2020 ni jirani sana

Nawasilisha
Kuna watu tukisema Membe aongoze nchi 2020 wanabeza
Wengine wanatuita sisi ni vibaraka Wa Membe kitu ambacho sio cha kweli, Mimi sio kibaraka Wa Membe wala mheshimiwa Membe Mimi hanijui

Kitu ninachoamini ndicho nitaendelea kuamini, kwa sasa watanzania tumebadilika japo tume ya uchaguzi na vyombo vya Dora ndio hawataki kubadilika wanaturudisha nyuma

Ile kanuni ya kwamba Raisi lazima atawale miaka kumi imepitwa na wakati
Tukikupa miaka mitano ikakushinda basi kaa pembeni waachie wengine wanaoweza

Kwa miaka mitatu tu hii mambo yanaenda kombo

Vijana hawana ajira, tangu nchi kupata Uhuru awamu hii ya tano ndio awamu ambayo vijana wengi wamerandaranda mitaani bila ajira hata zile ajira za ualimu, nursing, udaktari hazipo tena

Ndani ya miaka hii mitatu watu wamefukuzwa kazi hovyo hovyo wamekua tegemezi, watu wamerudishwa kwenye Lindi la umaskini, watumishi Wa umma hawajapanda madaraja wala kuongezwa mishahara, kila siku uhakiki uchwara usio na kikomo

Ndani ya miaka mitatu ahadi zimeshindwa kutekelezeka zimebaki ni ahadi hewa, milioni hamsini kila kijiji imekua longolongo tu, ajira kwa vijana kama mnavyojionea mwenyewe,

Ndani ya miaka mitatu tumeshuhudia kauli za kibabe zisizo na mashiko kwa wananchi na viongozi wengine, wananchi wananangwa, viongozi wanatishwatishwa hovyo hovyo kama watoto wadogo

Kwa miaka hii mitatu tumeshuhudia mtu mmoja kuwa one man show, kila kitu anataka awe fonti fedi sijajua ni kupenda sifa au ni nini

Ndani ya awamu hii ndio tumeshuhudia taifa linaingia kwenye gharama za mauchaguzi uchwara yasiyo na tija kodi za wananchi zinachezewa, wananchi tumefanywa wajinga kupindukia,

Kwahayo machache yapo mengine mengi japo yapo na mambo mazuri yaliyofanyika lakini tunasema asante na yatosha sasa

2020 yafaa kwenda na mtu mwingine naye ni Bernard Membe

Bernard Membe unafaa kutuongpza
Iwe mvua liwe jua tutakua nyuma yako

Hatuwezi tena kuwasapoti watu wasio na shukrani

2020 Twende na BENARD MEMBE✔

#MEMBE_FOR_PRESIDENT2020
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,256
Likes
2,407
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,256 2,407 280
urudishe tena kwahao waswahili tena kazi itafanyika kweli hata ndege itauzwa kama chuma chakavu na reli ndio haitafanyakazi
 
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2017
Messages
1,943
Likes
1,471
Points
280
F

Freed Freed

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2017
1,943 1,471 280
Akisimama Membe Lowasa au Lisu anachukua nchi mapema hata kabla kura kuhesabiwa. Akishinda tujiandae na vita visivyo lazima kati yetu na Rwanda na baada ya kuipiga Rwanda ataipiga Malawi. Membe ni Mbabe sana na hatupo tayari kwa hasara.
 
N

Ngoshanyi

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
2,448
Likes
294
Points
180
N

Ngoshanyi

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
2,448 294 180
Kakojoe ulale. Ni Mr President JPM hadi aseme basi. Huyo takataka chukueni huko kwenye jaa
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
12,481
Likes
8,263
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
12,481 8,263 280
Habari za muda mabibi na mabwana!

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza nawashauri wanachama wenzangu na wananchi kwa ujumla. Mwaka 2020 tusipoteze tena kama ilivyotokea mwaka 2015. Haya yote ni kwa sababu hatukutulia vizuri katika mchujo wa kumpata kiongozi bora.

Karibuni kwa maoni yenu.
Unataka tra wamtembelee kuanzia leo!?? Au kama ana mjengo mitaa ya barabarani basi watakuja tanroads kupanua barabara kuweka njia nane!
 
msonobali

msonobali

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
827
Likes
277
Points
80
msonobali

msonobali

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
827 277 80
Membe agombee kwa chama gani wakati mmebadili kifungu kwenye katiba kumruhusu mwenyekiti wa chama ndo awe mgombea urais, wakati mwenyekiti wenu ni sizonje
 
paliemba

paliemba

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
449
Likes
196
Points
60
Age
32
paliemba

paliemba

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
449 196 60
Mkuu kwa nn unajitoa akili hujui kwamba katiba ya chama ime badilika
 
A

Angelo007

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
1,789
Likes
1,149
Points
280
A

Angelo007

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
1,789 1,149 280
Mkuu vitu vingine unapaswa utafakari sana. Hivi unadhani kwamba Raisi Magufuli kama Mwenyekiti wa CCM atajiweka kwenye mazingira ya CCM kuteua mgombea wa CCM mbadala wake? HUyu Magufuli ninayemfahamu au mwingine? Au hujaona tayari ameshajiwekea mazingira kwamba hilo lisiwezekane hata kidogo?
Kama mlikua hamjui, magufuli ameishabadili Katiba ya ccm mwaka jana agombee yeye tu kutoka chama hicho uchaguzi ujao hivyo ata msiwategemee wengine kuchukua fomu ndani ya ccm.
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,628
Likes
3,685
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,628 3,685 280
sasa hivi hata sisi wana ccm tunajuta sema ni kimyakimya hakuna anayesema kiukweli mwenyekiti ana kasoro nyingi .tunaongozwa kwa "mkono wa chuma"
Wapiga dili lazima mjute alafu we jamaa sio mara ya kwanza kumpigia Membe jaramba au ndio Membe mwewe?
 
MATHIAS KABYEMERA

MATHIAS KABYEMERA

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,800
Likes
448
Points
180
MATHIAS KABYEMERA

MATHIAS KABYEMERA

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,800 448 180
tumuache ngosha amalize miaka 10 yake
 
christelly

christelly

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
1,477
Likes
1,434
Points
280
Age
48
christelly

christelly

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2016
1,477 1,434 280
Mexene et al., naomba nipigwe ban ya mwaka.kunamijitu inakera mnoo mpaka watamani kuyapiga risas za ubongo.....endeleeni kushangilia hivyo hivyo, mpaka pale atakapoanza kuuwa watu wake wa karibu akihisi wanamuhujumu ndiyo akili zitawakaa saw a.
Mlipo ambiwa hakuna aliye salama ,mnadhan utani. Vyombo vya habari kwapani, bunge kwapani,mahakama kwapani , upinzani kwapani, anaanza na dini kuzitia kwapani maana uchunguzi wa kakobe tumeusikia.
Ule mwisho bado, mpaka atakapo anza kuuwa watu wa chama chake na washauri wake wa karibu ,ndiyo ule utakao kuwa wakati ulio tabiriwa.....endeleeni kushangilia , imbeni mapambio yotee, tukaneni wanaomkosoa woteee, wakati unakuja kila mtu atalia ,kuomboleza na kusaga meno na hakutakuwa na kimbilio.......

Bavicha mmekosa mada mmeanza kutapatapa
Nyumbu wa kijivu !
 
evart

evart

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2016
Messages
2,389
Likes
1,951
Points
280
Age
28
evart

evart

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2016
2,389 1,951 280
Mexene et al., naomba nipigwe ban ya mwaka.kunamijitu inakera mnoo mpaka watamani kuyapiga risas za ubongo.....endeleeni kushangilia hivyo hivyo, mpaka pale atakapoanza kuuwa watu wake wa karibu akihisi wanamuhujumu ndiyo akili zitawakaa saw a.
Mlipo ambiwa hakuna aliye salama ,mnadhan utani. Vyombo vya habari kwapani, bunge kwapani,mahakama kwapani , upinzani kwapani, anaanza na dini kuzitia kwapani maana uchunguzi wa kakobe tumeusikia.
Ule mwisho bado, mpaka atakapo anza kuuwa watu wa chama chake na washauri wake wa karibu ,ndiyo ule utakao kuwa wakati ulio tabiriwa.....endeleeni kushangilia , imbeni mapambio yotee, tukaneni wanaomkosoa woteee, wakati unakuja kila mtu atalia ,kuomboleza na kusaga meno na hakutakuwa na kimbilio.......
Siku nyingine unapo ni quote uandike vitu vya maana na sio matakataka kama haya .
 

Forum statistics

Threads 1,235,137
Members 474,353
Posts 29,212,919