Urais 2020, CCM twende na Benard Membe. Mwanadiplomasia nguli wa kuivusha Tanzania


Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2014
Messages
14,037
Likes
8,275
Points
280
Lancanshire

Lancanshire

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2014
14,037 8,275 280
Habari za muda mabibi na mabwana!

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza nawashauri wanachama wenzangu na wananchi kwa ujumla. Mwaka 2020 tusipoteze tena kama ilivyotokea mwaka 2015. Haya yote ni kwa sababu hatukutulia vizuri katika mchujo wa kumpata kiongozi bora.

Karibuni kwa maoni yenu.

====

Naomba niwaambieni kwa wale wambao mnafikiri ndani ya CCM hapawezi kua na mabadiliko yeyote ni kujidanganya kwa ssbabu ya mazoea ya nyuma, kwa vijana mliokua juzi yawezekana hamjui kitu ndio maana mnajipa matumaini kwa msilolijua. Hamuelewi na hamwezi kujua.

Siasa sio ubabe wala vitisho bali ni ufundi wa mtu kulingana na utashi wake. Ndani ya CCM kuna wanachama wenye kadi na katiba ya chama, wameisoma katiba na wanaelewa yaliyomo ndani yake na yanayoendelea hivi sasa. Ili kuepusha mgogoro ndani ya CCM ya sasa ni bora watu waachwe wateme nyongo zao kiliko kutumia mabavu na kukaa na mambo nyoni.

Kwa msiojua ni kwamba haya ya utawala huu wa sasa ni kwa sababu ya siasa za Bernard Membe ndani ya CCM, anajua ni wapi alijisahau na aliteleza na sasa anajiweka sawa asirudie makosa. Katiba ya chama inamruhusu kufanya hivyo, hayo mengine ya mwenyekiti wa sasa kurudi kugombea tena ni taratibu ilizo nje ya katiba na sio lazima.Waliofikiri asingeweza sasa wameina ni bora ngekua yeye kuliko tulikofikia.

Vijana wenzagu mkae mkitafakari kua Bernard Membe haya mawazo ya kutaka kua kiongozi wa taifa hili 2020 sio yake peke yake,atakua ameshauriwa na wazalendo wakongwe ambao tayari hawaridhishwi na upepo wa siasa za sasa. Mtu wa aina hii kutajwa sana sio kitu kidogo, kutakua na msukumo Mkubwa sana tena wa watu wanaojua ni wapi tupo hivi sasa.

Bernard Kamilius Membe akifanya mazoezi makali sana ya kukimbia
Habari wakuu

Kutokana na hali inavyoenda ya uendeshaji wa nchi ni wazi rais anatakiwa abadilishwe kupitia sanduku la kura mwaka 2020

Hivyo sisi watanzania tunapenda na tunatamani kusikia sauti ya kiongozi wetu mpendwa mwenye nia ya kulivusha taifa kwa hapa lilipokwamia, ndugu, mheshimiwa na mwanadiplomasia Benard Membe

Jitokeze wazi tusikie kauli yako watanzania tufarijike kwani mwaka 2020 ni jirani sana

Nawasilisha
Kuna watu tukisema Membe aongoze nchi 2020 wanabeza
Wengine wanatuita sisi ni vibaraka Wa Membe kitu ambacho sio cha kweli, Mimi sio kibaraka Wa Membe wala mheshimiwa Membe Mimi hanijui

Kitu ninachoamini ndicho nitaendelea kuamini, kwa sasa watanzania tumebadilika japo tume ya uchaguzi na vyombo vya Dora ndio hawataki kubadilika wanaturudisha nyuma

Ile kanuni ya kwamba Raisi lazima atawale miaka kumi imepitwa na wakati
Tukikupa miaka mitano ikakushinda basi kaa pembeni waachie wengine wanaoweza

Kwa miaka mitatu tu hii mambo yanaenda kombo

Vijana hawana ajira, tangu nchi kupata Uhuru awamu hii ya tano ndio awamu ambayo vijana wengi wamerandaranda mitaani bila ajira hata zile ajira za ualimu, nursing, udaktari hazipo tena

Ndani ya miaka hii mitatu watu wamefukuzwa kazi hovyo hovyo wamekua tegemezi, watu wamerudishwa kwenye Lindi la umaskini, watumishi Wa umma hawajapanda madaraja wala kuongezwa mishahara, kila siku uhakiki uchwara usio na kikomo

Ndani ya miaka mitatu ahadi zimeshindwa kutekelezeka zimebaki ni ahadi hewa, milioni hamsini kila kijiji imekua longolongo tu, ajira kwa vijana kama mnavyojionea mwenyewe,

Ndani ya miaka mitatu tumeshuhudia kauli za kibabe zisizo na mashiko kwa wananchi na viongozi wengine, wananchi wananangwa, viongozi wanatishwatishwa hovyo hovyo kama watoto wadogo

Kwa miaka hii mitatu tumeshuhudia mtu mmoja kuwa one man show, kila kitu anataka awe fonti fedi sijajua ni kupenda sifa au ni nini

Ndani ya awamu hii ndio tumeshuhudia taifa linaingia kwenye gharama za mauchaguzi uchwara yasiyo na tija kodi za wananchi zinachezewa, wananchi tumefanywa wajinga kupindukia,

Kwahayo machache yapo mengine mengi japo yapo na mambo mazuri yaliyofanyika lakini tunasema asante na yatosha sasa

2020 yafaa kwenda na mtu mwingine naye ni Bernard Membe

Bernard Membe unafaa kutuongpza
Iwe mvua liwe jua tutakua nyuma yako

Hatuwezi tena kuwasapoti watu wasio na shukrani

2020 Twende na BENARD MEMBE✔

#MEMBE_FOR_PRESIDENT2020
 
Kipanga boy

Kipanga boy

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,243
Likes
953
Points
280
Kipanga boy

Kipanga boy

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,243 953 280
CCM NITAWACHAGUA MKIMTOA MAGUFULI TU NA UPINZANI UTAKUWA WA KWELI MILELE
 
MYAO WA KASKAZINI

MYAO WA KASKAZINI

Senior Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
133
Likes
50
Points
45
MYAO WA KASKAZINI

MYAO WA KASKAZINI

Senior Member
Joined Aug 10, 2015
133 50 45
Huyo jamaa akisimamishwa upinzani watachukua dola
 
loliondokwetu

loliondokwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2018
Messages
482
Likes
319
Points
80
loliondokwetu

loliondokwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2018
482 319 80
Baba ubaya sio wa kutoka leo wala kesho, time will tell.
 
Simple F

Simple F

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
906
Likes
878
Points
180
Age
30
Simple F

Simple F

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2016
906 878 180
Akisimama Membe Lowasa au Lisu anachukua nchi mapema hata kabla kura kuhesabiwa. Akishinda tujiandae na vita visivyo lazima kati yetu na Rwanda na baada ya kuipiga Rwanda ataipiga Malawi. Membe ni Mbabe sana na hatupo tayari kwa hasara.
Lowasa ndo anasimile kwenye mambo ya vita
 
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,919
Likes
2,256
Points
280
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,919 2,256 280
Unataka kiturudishia mawazo ya omba omba misaada ya nje, kosa abajuana na nchi nyingi za ulaya! Hii ideology ya kuwa mtu anajuana na nchi nyingi ndo utapata maendeleo ni ushamba na umasikini wa akili...
Ww ukijua mikoa yote hapa Tanzania ni mwanzo wa kupata hela ama maendeleo?
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,593
Likes
6,045
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,593 6,045 280
Habari za muda mabibi na mabwana!

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza nawashauri wanachama wenzangu na wananchi kwa ujumla. Mwaka 2020 tusipoteze tena kama ilivyotokea mwaka 2015. Haya yote ni kwa sababu hatukutulia vizuri katika mchujo wa kumpata kiongozi bora.

Karibuni kwa maoni yenu.
Kwani muda wa kampeni tayari ?
 
S

smmpilly

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2017
Messages
213
Likes
241
Points
60
S

smmpilly

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2017
213 241 60
Habari za muda mabibi na mabwana!

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza nawashauri wanachama wenzangu na wananchi kwa ujumla. Mwaka 2020 tusipoteze tena kama ilivyotokea mwaka 2015. Haya yote ni kwa sababu hatukutulia vizuri katika mchujo wa kumpata kiongozi bora.

Karibuni kwa maoni yenu.
Ulishaona Nchi gani wanakula Demokrasia?.
Hapa kazi tu mpaka 2025.
 
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2016
Messages
2,839
Likes
1,762
Points
280
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2016
2,839 1,762 280
T 2025 JPM.

Mtoa post aliyekutuma mwambie hujawakuta.

Kama umejituma mwenyewe (maana ndio zenu)nakushauri ujiandae tu kisaikolojia kwa sababu JPM is for Tanzania na akimaliza tunamuongezea.
 
S

smmpilly

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2017
Messages
213
Likes
241
Points
60
S

smmpilly

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2017
213 241 60
T 2025 JPM.

Mtoa post aliyekutuma mwambie hujawakuta.

Kama umejituma mwenyewe (maana ndio zenu)nakushauri ujiandae tu kisaikolojia kwa sababu JPM is for Tanzania na akimaliza tunamuongezea.
Mkuu baada ya 2025 anampasia mzee mzima Majaliwa.
Watamkumbuka tena Magu, maana hata Magu mwenyewe anamkubali mzee Majaliwa.
 
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2016
Messages
2,839
Likes
1,762
Points
280
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2016
2,839 1,762 280
Mkuu baada ya 2025 anampasia mzee mzima Majaliwa.
Watamkumbuka tena Magu, maana hata Magu mwenyewe anamkubali mzee Majaliwa.
Itakuwa poa sana mkuu.
Itafaa kwa Tanzania kwa sababu kasi yao iko vizuri.
Nchi itasonga sana.
 
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2016
Messages
2,839
Likes
1,762
Points
280
M

Maharo

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2016
2,839 1,762 280
Mkuu baada ya 2025 anampasia mzee mzima Majaliwa.
Watamkumbuka tena Magu, maana hata Magu mwenyewe anamkubali mzee Majaliwa.
Itakuwa poa sana mkuu.
Itafaa kwa Tanzania kwa sababu kasi yao iko vizuri.
Nchi itasonga sana.
 
R

Ralph Tyler

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,207
Likes
1,035
Points
280
R

Ralph Tyler

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,207 1,035 280
Habari za muda mabibi na mabwana!

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza nawashauri wanachama wenzangu na wananchi kwa ujumla. Mwaka 2020 tusipoteze tena kama ilivyotokea mwaka 2015. Haya yote ni kwa sababu hatukutulia vizuri katika mchujo wa kumpata kiongozi bora.

Karibuni kwa maoni yenu.
Atapitishwa na kamati kuu ipi?
 
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
5,409
Likes
3,760
Points
280
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
5,409 3,760 280
Me ndo natoka mjini
 
K

kijema81

Member
Joined
Nov 12, 2017
Messages
24
Likes
12
Points
5
K

kijema81

Member
Joined Nov 12, 2017
24 12 5
Fat ilia mambo kabla ya kuandika ccm walibadili katiba yao hakuna tena mchakato wa ndani wa mgombea urais aliyepo ni huyo huyo mpaka mihula 2
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
12,833
Likes
4,785
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
12,833 4,785 280
CCM ni ile ile
 
CCM MKAMBARANI

CCM MKAMBARANI

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2017
Messages
734
Likes
359
Points
80
CCM MKAMBARANI

CCM MKAMBARANI

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2017
734 359 80
KILA MTU ANAUWAZA URAIS
 

Forum statistics

Threads 1,250,504
Members 481,371
Posts 29,735,926