Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Status
Not open for further replies.
Mwigulu amedhaminiwa, soon atakuwa live sunrise radio sasa hivi Mbowe yupo live na analalamika kwa polisi kuupuuzia mara zote kiongozi wa ccm anapovunja sheria za uchaguzi hawachukuliwi hatua
 
ni juu yako kuamini au la!ukitaka uhakika piga simu usa river.
 
Hahah huu uchaguzi umefanyika tarehe mbaya sana. Huwezi jua habari ipi ni ya kweli na ipi changa la macho
 
Nipo ars joo niamini hiyo habari fatilia vyombo vingine kuchelewa vya habari utaniamini tu! kwani mbali na hiyo ya Mwigulu yupo mwenyekiti na diwani wa Ngarenanyuki wameshakamata toka saa 5 asb kwa kosa hilo hilo ila kwa kuwa nawe pia ni kada huweza amini. Ipotezee basi I dont trust in aprl fool sawa bana!!
mkuu, nimekuamini, nlijua una endeleza maswala ya april fool, coz hainiingii akilini kwenda church kutoa rushwa, maybe utupe full story ilikuwaje....then usirudie kuniita kada, sina uhusiano na magamba
 
Nafuatilia updates za arumeru star tv, mtangazaji anasema kituo cha usa river wakala wa cdm ni Kamanda LEMA. Hapa hachakachui mtu wakuu.
Hawa jamaa wanapenda hela sana....wanakaba hata hivi vihela vidogo vidogo. Badala wawaachie wanachama wengine uwakala, wanatakufanya hiyo kazi wao ili wapate hizo allowance za uwakala!!
 
CCM wamelalamika eti cdm wasitumie helikopta kumove kituo kimoja kwenda kingine kuhakikisha kudhibiti uchakuchuaji lakini Mbowe kasema hawezi kutii barua ya NEC inayowataka wasitishe matumizi ya helkopta mpaka wao ccm waache kutumia Mashangingi yao na yale ya serikali wanayopita nayo kila sehemu kumwaga rushwa. Isitoshe hakuna sheria inayozuia mgombea kutumia helkopta kwenda kwenye kila kituo kwa sababu huo ni usafiri kama usafiri mwingine

Says by Mbowe: Sunrise Radio Live:
 
  • Thanks
Reactions: FJM
hayo tuyajadili baada ya matokeo! Kura zilindwe kuwafundisha adabu magamba kuwa madaraka ni ya umma!
 
Ahsante kwa taarifa!
Wengine tumeumbiwa utomasotomaso hv!

Kwa hiyo umeamini Mchemba ni mwovu mkubwa kiasi cha kwenda kuchezea nyumba ya ibada. nafikiri ameamini sasa kuwa Mungu hamfichi mnafiki na hachanganywi. Amezoea kuchezea watu majukwaani akaenda ku jaribu Mungu na Mungu amemwonyesha kuwa yeye yupo. Atajifunza in a difficult way ana kesi mbili moja ya kidunia na nyingine ya kutubu.
 
[COLOR=#ff0000 said:
Fisadi Mtoto[/COLOR];3599126]Mnaota hakuna wa kukamatwa na mnachapwa leo kama mmesimama
hapo kwenye red tu, panaonesha mawazo yako yatakuwa ya aina gani, kama wamevunja sheria kwanini wasikamatwe?who the hel* are they?
 
Mbowe yupo kituoni hapo na amekwenda kuripoti kuwa vijana wawili wa cdm wametekwa na na vijana wa ccm na hawajulikani walipo. Mmoja aliyetekwa ameponyoka na yupo kituoni anatoa maelezo!

Mwanza wanataka kuuwa watu, Arumeru wanateka! Na bado wanataka kuongoza nchi hii!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom