Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Status
Not open for further replies.
Kiherehere na kisebusebu ni wewe!.Tatizo lenu magamba aka ccm mnapendaga matusi shut up your mouth shame on u magamba.Kila mbinu mnayotumia ni za kijinga kama mlivyo.

Umekunywa hata chai kweli wewe?? Mtu uko huko Tukuyu unajidai unajua siasa za meru, hujitambui, umekwishaa. Yani nawahurumieni Chadema. Naskia jana mbowe kawadanganya eti leo wanawaongezea burudani kwa kuleta chopa nyingine, yani watu wapo kw uchaguzi wao wanawasanifu angani?? si ubazazi huu?? Chadema kwishaaaaaaaaaaa
 
Chair Himself (Mbowe) amewalalamikia polisi kwa kutofuatilia taarifa walizozipeleka juu ya kutekwa nyara wanachama wa cdm na kupelekwa kusiko julikana na amesema siyo kwa cdm hatuwezi kuwadhibiti hao majambazi ya ccm isipokuwa anaheshimusheria na anavitaka vyombo vya dola hasa polisi warudi kutimiza wajibu wao ili kuilinda amani ya nchi hii.
 
Hawa jamaa wanapenda hela sana....wanakaba hata hivi vihela vidogo vidogo. Badala wawaachie wanachama wengine uwakala, wanatakufanya hiyo kazi wao ili wapate hizo allowance za uwakala!!
Hapo si swala la hela!ni ulinzi wa kura. Kwanza wanajitolea. Au hujui hilo!
 
Abdallah Mizengo (AFP)
Shaban Kilita (SAU)
Mohamed Mohamed (DP)
Abdallah Chipaka (TLP)
Khamis Kihemi (NRA)
Joshua Nasari (CHADEMA)
Charles Msuya (UPDP)
Sioi Sumari (CCM).

Ikumbukwe Mbunge wa Arusha Mh. Godbess Rema ni wakala wa chadema katika kituo cha maji ya chai.

Edit hapo kwenye reme ni Lema
 
Hawa jamaa wanapenda hela sana....wanakaba hata hivi vihela vidogo vidogo. Badala wawaachie wanachama wengine uwakala, wanatakufanya hiyo kazi wao ili wapate hizo allowance za uwakala!!

Vipi umekasirika mbona unatokwa povu sana?
 
Kweli ni siku ya wajinga na Naona wajinga wako bize kuendelea ujinga wao humu
 
Umekunywa hata chai kweli wewe?? Mtu uko huko Tukuyu unajidai unajua siasa za meru, hujitambui, umekwishaa. Yani nawahurumieni Chadema. Naskia jana mbowe kawadanganya eti leo wanawaongezea burudani kwa kuleta chopa nyingine, yani watu wapo kw uchaguzi wao wanawasanifu angani?? si ubazazi huu?? Chadema kwishaaaaaaaaaaa
Dah u sound kama mheshimiwa nanihii vile........!
 
kuna hii dhana kwamba watu wengi wakienda kupiga kura ccm hupata wakati mgumu sana, lakini turnup ikiwa mbovu basi ccm hushinda kilaini kabisa.

Sasa Emmanuel Michael wa StarTV anasema idadi ya watu ni ndogo sana, ule umati tuliokua tunauona wakati wa campaign sijui umepotelea wapi. . . hii si habari nzuri hata kidogo kwa CDM
 
Hawa jamaa wanapenda hela sana....wanakaba hata hivi vihela vidogo vidogo. Badala wawaachie wanachama wengine uwakala, wanatakufanya hiyo kazi wao ili wapate hizo allowance za uwakala!!
Tunaangalia mtu ambae haongeki, hatuweki mawakala ili wapate posho, tunaweka watu wenye uwezo wa kulinda kura hata kama hakuna posho!
 
Wameambiwa na nani we mbeya,hah kwani kuna kampeni tena,check ur brain ntwork
 
Jamani siku ya wajinga imeshaisha tangu saa6 mchana.
 
hakuna kifungu chochote kinachozuia kutumika helcopta ya chadema
 
Radio ya Lowasa, radio 5! Wanaongelea tukio hilo! Inaonyesha wanakabana mpaka penalty!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom