Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Status
Not open for further replies.
kwa usimamizi legelege wa sheria, chaguzi ndogo naona ni ubatili mtupu na hasara pia. Je unafurahia kusikia "malusinde"?
Wakati mwingine nasema na yatokee maana you get to see the real people wakiwa out of their shells wanamojificha kila siku
 
Mbowe yupo kituoni hapo na amekwenda kuripoti kuwa vijana wawili wa cdm wametekwa na na vijana wa ccm na hawajulikani walipo. Mmoja aliyetekwa ameponyoka na yupo kituoni anatoa maelezo!
Hivi wataacha lini tabia ya kuteka watu jamani? Mbona hivyo?
 
Wakuu, muwe na mipaka. Msitawaliwe na mawazo ya kizamani kwamba eti siku ya wajinga ni kuandika upuuzi tu kila mahali. Wenzenu walioianzisha huwa wanaishia saa nne asubuhi ili kuepusha madhara, na hata uongo wanaoandika ni ule wa kuleta usumbufu tu na sio kuleta hasara. Watanzania tubadilike, vinginevyo wajinga wachache kama hawa watatudumaza maendeleo yetu (kama yapo)
 
Hiyo source,(Sunrise Radio,)inaweza kuwa ina ukweli 100%,why?
1.NI REDIO YA KIZALENDO.
2.Watangazaji mahiri wa redio 5 iliyouziwa kwa EL(ba mkwe) walipunguzwa kutokana na itikadi wakahamia hapo.
Siipigii promo.
Nawasilisha
 
Hii inatosha kuufanya huu uchaguzi usiwe huru tena na kuwa batiri,hivi wat's wrong with CCM?

Naamini kabisa haitapita mbingu hii bila Mwenyezi Mungu kuwabeba watesi wake na maamuzi yake daima hayana kikwazo wala upembezi yakinifu
 
kanisani?how, kanisa gani? april fool inaisha saa 4 jamani kha!!mtakuja kufungwa
 
We stay tuned...

habari yako eliahkamwela?

tuko pamoja chief, hata mie nipo tuned kwa kupata matokeo, ingawa taarifa za ndani kabisa zinasema wiki moja kabla ccm walikwishajua kwamba wamepigwa bao, jana wakawa wamesawazisha kwa msimamizi kukataa form namba 17 kutumika, hadi sasa hivi ngoma 1-1 wacha tusubiri tuone! 🙂
 
leo ni sherehe za wajinga . huo ni uwongo mtakatifu.
 
Kama Sugu yuko Arumeru atakuwa anakosea, kata ya Nzovwe (Mbeya Mjini) nako kuna uchaguzi mdogo.
 
ile dhana kuwa vijana ni wapiga debe wasiopiga kura imeanza kutoweka baada ya vijana wa arumeru mashariki kujihamasisha na kwenda kwa vikundi vidogi vidogo kupiga kura.
Camera ya T B C imejitahidi kukwepa ukweli huu bila mafanikio.
 
Hiyo source,(Sunrise Radio,)inaweza kuwa ina ukweli 100%,why?
1.NI REDIO YA KIZALENDO.
2.Watangazaji mahiri wa redio 5 iliyouziwa kwa EL(ba mkwe) walipunguzwa kutokana na itikadi wakahamia hapo.
Siipigii promo.
Nawasilisha

True dat. tena wapo live tokea hapo hapo kituo cha polisi usa. na baada ya Mwigulu kukamatwa na habari hiyo kurushwa hewani waandishi wa sunrise wameanza kukamatwa na wengine sasa wanazuiliwa wasifike baadhi ya sehemu na kutishiwa. Chair himself (Mbowe) yupo hapo polisi post usa kufatilia sakata la Mwigulu
 
Abdallah Mizengo (AFP)
Shaban Kilita (SAU)
Mohamed Mohamed (DP)
Abdallah Chipaka (TLP)
Khamis Kihemi (NRA)
Joshua Nasari (CHADEMA)
Charles Msuya (UPDP)
Sioi Sumari (CCM).

Ikumbukwe Mbunge wa Arusha Mh. Godbess Rema ni wakala wa chadema katika kituo cha maji ya chai.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom