Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Status
Not open for further replies.
Nimemsikia huyu mzee..hawa wazee wanaotafuta dharau na matatizo.
 
Kwa kada yeyote wa CHADEMA na atakayepata matokeo ya vituo mbalimbali ayatume kwenda namba- 0766476220 ili kuwezakupata jumla ya matokeo yote ya jimbo la Arumeru mashariki ktk muda mfupi na yenye uhakika kutoka kwa mashahidi wa vyama. LENGO:-Kuepusha uchakachuaji wa kura. OMBI..:-KWA YEYOTE ATAKAYEPATA MATOKEO NA MWENYE NDUGU/RAFIKI ANAYESIMAMIA KATIKA KITUO CHOCHOTE AWASILISHE.
 
Unajua kutaka kufanikisha hili kwa waliopo huko kwenye tukio, wanatakiwa kuweka ushabiki wa vyama pembeni na kutoa hali halisi.
 
jamani mpambane chadema tunajua tuna wakati mgumu sana saizi kwa ajili kujikomboa ila kingine tumuombe kiwia mbunge wa ilemela hali yake siyo nzuri na yuko kwenye ndege saizi anapelekwa dar kwa matibabu zaidi
 
oya makamandaru kuna vurugu zimetokea hapa arumeru mash.maeneo ya maji ya chai .ilikuwa hivi kuna dada mmoja alikuja hapa kituoni maeneo ya s/m,kadai kuwa amemletea msosi wakala wa sau then karan mwongozaji alikuwa ameshashtukia dili akamkataza akaondoka,baaadaye akarudi na wenzake kama kundi kwenye hicho kituo makamanda wa chadema wakawa wamewakata hao watu na kuwapa kichapo cha ukweli then FFU wakaingilia kati.bahati mbaya huyo mdada aliachwa na wenzake alokuwa nao kwani alishindwa kupanda kwenye gari.Habari ndo hiyo makamanda huku magamba hayapumui,wanajaribu kuchakachua kura but wameshindwa.habari ndo hiyoooooooooooooooooo,Nassari hadi sasa ni mbunge wa arumeru mash.
 
  • Thanks
Reactions: 3D.
Hili la kutumia helkopita CCM wamepigwa chenga kubwa sana maana inafanya kazi tatu, inahamasisha, inalinda, inafanya kampeni watu wakiiona au kuisikia wanamkumbuka Nassari, ndio maana CCM wamejitahidi kuizuia kupitia NEC lakini it is too late.
 
Walioko mbali na huko pateni mapya kupitia StarTV iko live now
 
mkuu ni idea nzuri sana...ila ungeeleza we ni nani
 
Uspotoshe uma mkuu sisituko hapa hakuna swala kamahilo uwepo wawatu kweli wapo wanalinda kura zao.hiyo yakuonyesha alama ya v niuongo.ccm wamekamatwa wangapi leo mbona hilohusemi?

kuna mwana mama wa ccm kakamatwa baada ya kuleta vijana kwenye gari ili wafukuze vijana wa chadema waliokuwa wamekaa umbali wa m 100 wakilinda kura. lakini wamezidiwa nguvu na kukimbia na gari ambalo mwanamama ameshindwa kudandia na kudakwa na vijana wa chadema. sasa hivi yupo chini ya polisi.itv
 
  • Thanks
Reactions: 3D.
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom