Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Status
Not open for further replies.
554096_278882308857303_100002066077119_649085_1260114666_n.jpg
 
Je hao ndio wale wale wa Embeseni? kuna mtu ametoa story kama hiyo ila kuna tofauti kidogo. kwamba walikuja na kuanza kuvurumsha mawe laki huyu anaaema walivurumishiwa mawe. labda ni vituo viwili tofaiti na hivyo matukio ni tofauti

Ni wale wale wa Embaseni..
 
Je hao ndio wale wale wa Embeseni? kuna mtu ametoa story kama hiyo ila kuna tofauti kidogo. kwamba walikuja na kuanza kuvurumsha mawe laki huyu anaaema walivurumishiwa mawe. labda ni vituo viwili tofaiti na hivyo matukio ni tofauti

NI VITUO VIWILI TOFAUTI. ALIENDA KITUO KIMOJA AKATIMULIWA AKAENDA KITUO KINGINE NAYE KATIMULIWA. Siku ya kufa nyani miti yote huteleza
 
TENDWA...unapokuwa na vyombo vya usalama sivyo aminika kwa kila jambo basi jukumu la wananchi ni kujilinda wenyewe kwa kila jambo....Sheria inasema unaweza kukaa mita 100 basi wanatekeleza sheria na kulinda haki yao
 
Nipo hapa kikwe,napenyezewa na wakala kwa njia ya simu tukiwa doria kuwa mpaka sasa alikuwa na kura za nassari punde zipatazo 54 dhidi ya 8 za sioi wa ccm,amedai kuwa wameanza kuhesabu mapema baada ya watu kujitokeza alfajiri.
 
kwa hiyo wakiwa waangalizi wa jumla penyewe ndio hawatapata posho? think critically dude!!!
Navyowajua wachaga hawawezi kufanya kazi isiyo na maslahi....tukubali tu the main motive ya hao wabunge kufanya hivyo ni hela otherwise wangekuwa waangalizi wakuu across vituo vyote na si kustick kwenye kituo kimoja.
 
gari yakamatwa na masunduku yaliyo na kura'waliokuwa kwenye gari washuka na silaha nzito nzito''sorce star tv
 
Jamani kuna gari limezuiwa na maboksi ya kura lilikuwa linafuatiliwa na gari nyingine wakatoa silaha kutishia likatokomea. StarTv
 
mnaanzaga hivyo hivyo halafu mwisho wa siku ccm wanachukua jimbo
 
kuna gari limeonekana likiingia maeneo ya kambi ya ccm usa.vijana walipojaribu kuifuatilia wamezuiwa na polisi.hii imesababisha hasira kwa vijana.
Polisi kueni makini muda huu.
 
Nipo hapa kikwe,napenyezewa na wakala kwa njia ya simu tukiwa doria kuwa mpaka sasa alikuwa na kura za nassari punde zipatazo 54 dhidi ya 8 za sioi wa ccm,amedai kuwa wameanza kuhesabu mapema baada ya watu kujitokeza alfajiri.
Mkuu wanaruhusiwa kuanza kuhesabu mapema kabla ya kufunga vituo?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom