Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Status
Not open for further replies.
Umati huwezi kuuona vituoni kwa sababu kituo kimoja kinaweza kuwa na watu mia nne ambao hawafiki kupiga kura kwa wakati mmoja, kila mtu anakuja kwa muda wake...hii ni tofauti na mikutano..hapo hukusanyika watu wengi kwa wakati mmoja na hivyo UMATI kuonekana. Poleni sana waandishi makanjanja.
 
Thanx God for the progress. Mungu aendelee kulinda haki itendeke.
 
This is true,nipo kwenye patroo kikwe dhidi ya hujuma yoyote inayoilenga cdm
 
Hawa jamaa wanapenda hela sana....wanakaba hata hivi vihela vidogo vidogo. Badala wawaachie wanachama wengine uwakala, wanatakufanya hiyo kazi wao ili wapate hizo allowance za uwakala!!

kuwa wakala lengo siyo kupata hela,ni kusimamia na kuhakikisha kura za mtu unayempenda zinalindwa. Inatakiwa mawakala wawe ni watu wanaojitolea na wenye msimamo wa kusimamia haki. Hii itapunguza yale mambo ya kusema wakala alihongwa hela,sijui alilipwa kidogo, au kulishwa chakula chenye dawa ya usingizi. Fungua akili yako,usifikirie hela tu.
 
mimi naipenda cdm sababu hawalipani kwenye kazi za kijamii kama uwakala. cccm kimkutano cha dk 5 tu laki moja. huku sisi vijana tunajitolea. Wao wana pesa sisi tuna MUNGU
 
Asiyekubli kushindwa sio mshindani wanafanya kila linalowezekana kujitangazia ushindi
Hawawezi nakuapia, tuko makini sana safari hii, hotpot za msosi wanafunua kwanza tuhakikishe sio kura zimejazwa humo. Wezi wakubwa hawa!
 
tume imewaandikia chadema wasitumie helkopta. chadema wamesema watatumia sababu ndo usafiri wao wanaoutumia siku zote na kutokana na mazingira ya arumeru inawalazimu watumie huo usafiri kuzungukia vituo.
 
Je, na CCM watazuiliwa kutumia magari yao kuzungukia vituo?

Nashangaa, hawa makanjanja sijui vipi..?? Helikopta ni sehemu ya usafiri unaorahisisha kufikia maeneo bila SHida. Hata wao wangeleta.. Huu ni ubunifu mzuri sana. Big Up CHADEMA
 
Nimewah kusikia mara nying watu wanakamatwa kwa issue za ununuz wa KADI,
Ila cjawah kuckia wakifikishwa MAHAKAMANI na kuhukumiwa kwa kosa hlo
 
habari kutoka Arumeru ni kuwa baadhi ya wanachama wa chadema wamekiuka agizo la IGP la kwenda nyumbani baada ya kupiga kura zao,wamekuwa wakiranda randa na kuonyesha alama ya V kwa watu walio katika foleni za kupiga kura ktu ambacho ni kinyume cha taratibu za uchaguzi! hii inatasfiriwa kuwa ni kulichokoza kwa makusudi jeshi la polisi ili wakichukua hatua kali ionekane wanaonewa
 
kuna tatizo la utofauti wa namba ya kitambulisho kutofautiana na ile ya kwenye daftari la kupiga kura.
Hata hivyo msimamizi ameruhusu kama jina, na picha vinalingana waruhusiwe kupiga kura.
 
Leo Kuna watu wataambiwa wake zao au waume zao wapo gest wanatafuna tunda wakajibu ni sikukuu ya wajinga.....
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom