Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Status
Not open for further replies.
kweli CCM ni makanjanja. Pamoja na tume yao ni makajanja tena.
 
Ndugu tupe updates achana na hao wajinga wanaoendekeza ujinga hata kwanye issue serious kama hizi. Ni kawaida ya mjinga kumwona mwingine mjinga
 
angalia usije ukaanza 'kuendesha' mkuu.punguza hofu....hayo ni manyunyu subiri mvua ya mawe inakuja.
 
huyu jamaa ni aina gani ya viongozi tulio nao...nakuuliza wewe kikwete uliyemchagua na andengenye unayemlinda.halafu wewe hosea upo wapi? mnakula mishahara bure tu
 
Jamani ripoti kutoka kwa Ufo Saro inasema nchemba ndo kapiga simu polisi,lakini mbaya zaidi green guard wanawavamia wananchi na kuwapiga
 
Upuuzi!

habari kutoka Arumeru ni kuwa baadhi ya wanachama wa chadema wamekiuka agizo la IGP la kwenda nyumbani baada ya kupiga kura zao,wamekuwa wakiranda randa na kuonyesha alama ya V kwa watu walio katika foleni za kupiga kura ktu ambacho ni kinyume cha taratibu za uchaguzi! hii inatasfiriwa kuwa ni kulichokoza kwa makusudi jeshi la polisi ili wakichukua hatua kali ionekane wanaonewa
 
Mungu ibariki chadema na watu wake! Katika uchaguz wa arumeru
 
tume ya uchaguzi imewaandikia barua chadema wasizunguke katika vituo vya kupigia kula na helkopta
It is simple ni kiasi cha tume kuwakodishia CDM basi la Saibaba wazunguke nalo.
 
tuleteeni updates wakuu, achaneni na hawa wafuasi wa magambas!
 
Mitambo ya radio one imekatika vip tena jamani studio?wengine hatuna runinga
 

Kabisa hoja za kubabia, mita mia moja mtu anaonyesha alama ya V kweli? Uchaguzi huo una watu wengi kiasi gani mpaka foleni iwakute hao vijana?

Magamba at work.
 
Mwenyekiti wa tume ya uchaguzi jaji Lubuva alisema ruksa kulinda kura. Sasa IGP yeye anatumia sheria za nchi gani?
 
we mtoa mada unawashwa? Mimi hoi tuuuu na sauti ya Ufoo Saro wa Itviiiiiiii!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom