Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Updates: Zoezi la kupiga kura - Arumeru East

Status
Not open for further replies.
wapiga kura ni:127,455
majina yalio ondolewa ni 28
majina yaliyo ongezwa ni 54m
kata ni 17.
vituo ni 327.
wagombea ni 8.
 
wawape maparachuti na toyo!hawa tume ni vilaza kweli.lakini najua hizi ni propaganda za mleta thread.
 
Kwani I.G.P ametumia kifungu gani cha sheria kusema baada ya kupiga kura watu warudi nyumbani kwao au kila atakachosema I.G.P ni sheria na haihojiki kwa vile yupo juu ya katiba?. Je nikipiga kura then nikaenda bar nitakuwa nimekiuka agizo la IGP kwa vile sijaenda nyumbani kwangu kama agizo linavyosema? Kwa hiyo IGP akisema hakuna kupiga kura watu wasipige kura kwa sababu IGP kasema. Usimeze bila kutafuna kwanza na wala Usipotoshe watu sheria iliyoundwa chini ya katiba inasema kaa mita 100 au zaidi kama utaamua kusubiri matokeoa. Ss niambie nani yuko juu ya sheria nchi hii? Tunatawaliwa na sheria au tunatawaliwa na IGP?.
 
Hasante sana mdau vp khs watu kutokuona majina,kampen zisizo rasmi hali kadhalika utulvu upande wa arumeru?
 
hizi ni ngome za cdm1.kikatiti2.usa river3.maji ya chai4.leguruki5.maroroni6. Mbuguni7.sing'isi/seela8.songoro9. Ngarenanyuki10. King'ori11. Polihaya mengine 50% 1. Akheri2.kikwe3. Makiba4.nkoanrua5. Nkoarisambu6.nkoaranga
hivi wana arumeru mnashindwa kuchukua maamuzi ya busara ya kuing'oa ccm?ujue haya ni maisha yenu na watoto wenuaa?
 
Story kamili: Ni kuwa alikuwa kanisani kwa ibada mwisho wa ibada aliombwa na askofu kuwasalimia waumini, nae akawasihi waamini wakitoka kanisani waende wakapige kura kwani hiyo ni haki yao ya msingi!kitu ambacho ni sahihi kabisa lakini baadaye alipotoka nje kwenye gari lake alionekana akiongea na baadhi ya watu huku akigawa baadhi ya bahasha!!! askari wa kanisa alimfuata akamsihi aondoke pale lakini akakaidi ndipo ndipo baadhi ya wamama waliochukizwa na kitendo kile kipiga ukunga(yowe) wa mwiziiii ndipo walipofika viongozi wa cdm na kulibroke gari lake pale alipokuwa anajaribu kuondoka lakini kabla viongozi wa cdm hawajafanya chochote kama vile kulipekua gari kumbe Mwigulu tayari alishakuwa keshawasiliana na Andangenye akiimfahamisha kuwa yuko hatarini hivyo askari walifika pale fasta wakamchukua na kumpeleka usa polisi post. Hivyo kama kawa wameuwa so!!


Na huyo kiongozi wa dini alimkaribisha huyu Mwigulu kama nani? Anasalimia waumini yeye ni nani kwenye kanisa? Au atakuwa ni mmojawapo wa wale wachungaji waliopewa kalenda?
 
Kwa sasa wahalifu wa rushwa wako huru,mpaka hapo umoja wa ulaya na U.S WATAKAPOLETA PESA ZA KUPAMBANA NA RUSHWA TZ
 
Kwani I.G.P ametumia kifungu gani cha sheria kusema baada ya kupiga kura watu warudi nyumbani kwao au kila atakachose I.G.P ni sheria na haihojiki kwa vile yupo juu ya katiba? Kwa hiyo IGP akisema hakuna kupiga kura watu wasipige kura kwa sababu IGP. Usipotoshe watu sheria iliyoundwa chini ya katiba inasema kaa mita 100 au zaid kama utaamua kusubiri matokeoa. Ss niambie nani yuko juu ya sheria nchi hii?

unatakiwa kusubiri matokeo ukiwa nyumbani kwako na sio kuwepo maeneo ya kupigia kura huo ndio utaratibu wa uchaguzi
 
...Na 2015 idadi ya vijana itaongezeka.
Na wale vikongwe ambao ndiyo mtaji wa ccm kwa sasa wengi wao watakuwa wamesha RIP. Labda wataamua wasiandikishe tena wapiga kura kukwepa vugu vugu la vijana la kutaka mabadiliko wasijiandikishe na hatimaye kukizika chama chao cha magamba. Kazi wanayo magamba!
 
Hivi jamani lini mwisho wa ccm maana nimechoka i cant take this anymore, mnataka nife kwa hasira ccm au?kwanini msiniache niishi kwa amani katika nchi hii,ee Mungu turehemu na hawa waovu.
 
ni kweli tume ya uchaguzi imewatumia barua CDM isitishe kutumia chopa yao. Ila Mbowe kakataa. Hii tume ya uchaguzi kweli inaongozwa na watu vilaza kweli!! na kwa hili CCM jasho kila sehem...!
 
wanalinda kura mkuu'andoa shaka

inamaana hawana imani na mawakala wao! hizo ni dalili ya kuishiwa demokrasia na wasiwasi wa kijinga! kama wanajiamini mtu wao anakubalika, waende nyumbani kusubiri matokeo rasmi
 
Lusinde @ work
habari kutoka arumeru ni kuwa baadhi ya wanachama wa chadema wamekiuka agizo la igp la kwenda nyumbani baada ya kupiga kura zao,wamekuwa wakiranda randa na kuonyesha alama ya v kwa watu walio katika foleni za kupiga kura ktu ambacho ni kinyume cha taratibu za uchaguzi! Hii inatasfiriwa kuwa ni kulichokoza kwa makusudi jeshi la polisi ili wakichukua hatua kali ionekane wanaonewa
 
I think we are in the same basket my friend

hivi jamani lini mwisho wa ccm maana nimechoka i cant take this anymore, mnataka nife kwa hasira ccm au?kwanini msiniache niishi kwa amani katika nchi hii,ee mungu turehemu na hawa waovu.
 
Radio ya Lowasa, radio 5! Wanaongelea tukio hilo! Inaonyesha wanakabana mpaka penalty!

Tatizo jeshi letu la polisi hasa viongozi wao wanatumika sana na chama tawala!matokeo yake hata sifa ya jeshi la polisi machoni mwa wananchi sasa imepotea kabisa,wananchi walio wengi wanazid kupoteza imani na jeshi ili siku baada ya siku!hv inaingia akilini kweli kua mtu atoke kanisani tu na aanze kuvamiwa bila kosa?nyie viongozi ndio mtakaopelekea nchi hii pabaya,lazima msome alama za nyakati na mrudi mitaani mjue kabisa wananchi wamekata tamaha,na wamechoshwa na ufedhuri wenu!nchi itakapovurugika hii si nyie wala sisi atakae kua salama!jana nilikua jamaha zangu ni askari polisi wakaniarika ffu morogoro kwy bar yao katika maongezi ikaingizwa mada ya siasa,kwa kweli jana ndio niliamini kua mtazamo wa raia wengi juu ya itikadi za polisi kisiasa si sahihi,maana wengi wao kama si wote kwenye kikao kile walikua wanaponda vibaya mno madudu na ufedhuri wa hiki chama tawala,nikaja gundua kua hawa watu uwa wanafanya ukandamizaji wa demokrasia kwa vile tu jeshini kila kitu ni kutii amri ya mkuu,lakini mioyoni mwao wengi wao hawako na magamba!nikajipa jibu kua mambo yakija kuharibika viongozi hawataamini jinsi hao askari wanaowashurutisha watakavyowageuka!naomba Mungu aepushe mbali tusifike huko,kwa kuwapa uelewa hawa watawala kua wasilazimishe kuongoza watu hata kama hawawataki,waache demokrasia iongee,la sivyo tutaingia pabaya!
 
Lusinde @ work vp bulaya
hawa jamaa wanapenda hela sana....wanakaba hata hivi vihela vidogo vidogo. Badala wawaachie wanachama wengine uwakala, wanatakufanya hiyo kazi wao ili wapate hizo allowance za uwakala!!
 
[h=6]Tume ya uchaguzi imewazuia CHADEMA kutumi helcopter kuzungukia vituo vya wapiga kura. CHADEMA nao wamejibu kuwa kama wengine wanatumia magari yao wao wanauwezo wa kutumia helcopter kama chombo cha usafiri. Majungu yameishaanza na cdm wanatafuta chokochoko tuu na kutaka kuhatarisha amani Arumeru,kama mtu una mawakala tayari una wasiwasi wa nini? au they dont trust mawakala wao. Watch live up dates of Arumeru election thru ITV now[/h]
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom