Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

meno ya tembo+utekaji nyara+udini+gesi+...
 
Sijawahi kumpigia kura yangu Kikwete, ok......
Tena nitake radhi, na usitake kuniharibia maombi yangu, ninayomuomba Mungu wangu juu ya taifa langu

Nakuomba radhi, lakini ni ukweli usiopingika kuwa wanawake mlimpa support kubwa sana huyu mtu katika harakati zake za kwenda magogoni.
 
Mpaka tuje tukubar jk ni dhahifu it wil be too late!MUNGU TUOKOE NA MACHAFUKO HAYA.
 
abiria wa dar kwenda mtwara wamekwama lindi coz mtwara hapaingiliki, na bei za gest zimepanda mara mbili, risasi zinazidi maeneo ya magomeni, polisi wanafanya fujo na msako wa nyumba kwa myumba , tunakwenda wapi? Lakini kitaeleweka tuu HAITOKI HATA WACHOME NYUMBA ZETU!
 
utukome kabisa labda wanawake wa bwagamoyo huko alaa handsome my hair!


Sasa unabisha nini mkuu wakati hili lipo wazi kabisa. Labda wewe hukufanya hivyo lakini wenzako walisema hivyo tena walikuwa wanasema hadharani kabisa mchana kweupeeee!!
 
Serikali isiingize siasa katika jambo hili kwani hali ni mbaya sana,tunawaomba viongozi wetu muache jeuri na muongoze wananchi kwa mujibu wa viapo vyenu,damu za watanzania zinazoendelea kumwagika zitawahukumu siku moja!
 
Wana Mtwara hata mkishindwa kwa risasi na mabomu tumieni njia ya watu wa Niger Delta . Kwa kulipua hilo bomba kila sehemu/wakati
 
Sitashangaa Kusikia Kikwete aki Kwea Zake Pipa Huyoooooooooo, Ughaibuni
 
Pole pole jamani we need a cool way of handling this issue. .M.B.O (manage ment by objective) not by crisis.
 
Mwisho wa yote wapenda maendeleo watashinda. Bomba la gesi litajengwa kutoka Mtwara hadi kinyerezi na bei ya umeme kwa nchi nzima itashuka.

Ndivyo walivyokudanganya hivyo kuwa umeme utashuka bei?Lini Wadanganyika mtaendelea kudanganywa.Wewe ndo wale wanaoamini Nchi hii ina mgao wa umeme.Wake up brother or else it will be too late.
 
Haya endeleeni wajengeeni usugu wa mabomu na risasi mtakuja kuona outcome yake. Endeleeni kudanganyana, kumbukeni baadhi ya askari wanaishi uraiani(tumeshindwa kuwa jengea nyumba za kisasa) hii ni hatari sana. Busara na hekima ni muhimu wakati wote hiwe ni vita au amani.

Familia za askari twaishi zano huku uraiani kama ndugu. Machafuko yatawanusuru?
 
Kufuatia sekeseke ya Jana mkoani Mtwara, Polisi leo wameamua kufanya revenge kwa kuvamia makazi ya raia pamoja na kuvunja maduka, kuiba na kuchoma moto mali za raia. Polisi wanachokifanya ni kuleta ubabe kwa raia kwa vile jana baadhi waliuawa

Polisi wameonekana wakiingia kwenye majumba ya watu na kama wakimkuta mke au watoto wanawapakipigo na kuwalazimisha wataje mkuu wa kaya alipo na asipotaja kipigo kinaendelea. Aidha, kila kijana anayezurula barabarani ni kwamba anakamatwa na kuwahishwa gerezani! Kwa utaratibu huu, tunaweza sema kuwa jeshi la polisi limepoteza sifa ya kusimamia usalama wa raia na mali zao na limekuwa chombo cha wizi na kutesa raia kinyume kabisa na majukumu yao.

Napata shida kufahamu kuwa haya yote yanafanywa kwa faida ya raia au nani hasa? Sidhan kama nguvu hizi zinazotumiwa sasa hivi zinalenga kumnufaisha mtanzania kwa namna yoyote ile. Na wala sidhan kama hilo bomba lisipofika Bagamoyo Tanzania itafirisika kiuchumi zaidi ya tulivyofilisika sasa hvi.

Chonde Serikali ya CCM mnachofanya sasa hivi ni vurugu na ukatili kwa raia wenu, tena raia ambao 2015 mtataka kupanda majukwaani kuwaomba kura zao. Inafaa mtumie akili ya kawaida tu kujua kuwa, dhurma kamwe haitashinda. Na uongozi dharimu huondoka kwa aibu.
 
Acha kutumia masaburi kufikiri. Matumizi ya nguvu katika suala hili sio approach sahihi hata kidogo. Ubabe unaweza kufanya kazi kwa muda lakini kumbuka hii sio one time project, ni project endelevu ambayo bila kuwashirikisha wananchi, wataihujumu huko mbele.

Tiba

Tupo pamoja mkuu, heri hekima na busara. Kuliko kutumia maguvu. Nani atalinda bomba hilo bila kuwashirikisha wadau wanamtwara?. Ni vizuri siku zote hekima na busara ituongoze.
 
Piga tu mwisho wa siku tutapata walengwa halisi...wito serikali simamieni amani kwa nguvu zote wasakeni hai majini waliopanga na kuhusika na uhaini huu.... Tuko ambao tunaasilika na vurugu hizi vipato vinapungua na hatuihitaji vurugu ni amani tu ..kamata wote watajitaja mbele ya safari huko
 
Back
Top Bottom