Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

bora wakaacha tu maana badae watakuja kupasua mabomba yao ya gesi
 

ANGALIZO:

...hata ukimtishia kwa vifaru na mizinga...KAMWE...huwezi kumgundua kichwani anafikiria nini.....
.....ndio maana siku zote MWISHO WA SIKU mtu huyo... hushinda vita!!!!!!

CC wanaotumia mabavu kupambana na HAKI...
 
umewachochea kinachofwata sasa nikukimbilia mtandaoni kutoa malamiko
 
Na utasingizia sana kwa sababu tu wamekamatwa washirika wako na mtaisha wote nawwambieni.. Tuko hapa mtwara polisi hawaibi wanaatafuta wahalifu na kwenye msako haingali wewe nani mbele ya safari mchele na pumba ziajulikana tu
 
Waziri mkuu alishaongea na wanamtwara, kama hakuna aliyeelewa ni bora nguvu itumike kuliko kuacha mali zikaendelea kuchomwa moto na kuharibiwa na kuhatarisha amani ya mtwara na baadae tanzania. tuna vyombo vya dola kwa ajili ya kulinda amani acha vifanye kazi yake kwa wale wanaotaka kuiharibu.

Kinachofanyika Mtwara ndiyo kulinda amani?
 
Hizo habari za askari mbona sijazisikia kwenye vyombo vya habari?

Hata JF ni chombo cha habari'
Pili yaliyotokea jana hayakuripotiwa yote, waliokuwa huko Mtwara walisema askari 6 waliuawa lakini vyombo vya habari havikutoa taarifa hiyo badala yake wakakimbilia kutangaza ajari ya wanajeshi.
 
Naona kazi imewashinda hao Wanausalama....kwani hawana maafisa wapelelezi?
 
Kikwete
asifikiri anaongoza familia yake, jeuri yake itamtokea puani, Busara
inahitajika katika kuongoza nchi, viongozi waliokosa busara na wasio na
heshima kwa wananchi hawana nafasi katika Jamii yetu. Wasifikiri hii
nchi ni yao, wajue kuwa nchi hii ni ya Watanzania kama wameshindwa
kuongoza waondoke hatuwalazimishi na hakuna aliyelazimishwa kuongoza hii
nchi.

Unamlaumu kikwete kuhusu nini? ameshindwa kumuongoza nani? si hao wanaokaidi amri na sheria za nchi wanaongozwa sasa kwa amri kwa kuwa hawataki kutii mamlaka! mtu hafuati sheria unamlaumuje Kikwete? Piga risasi wote wasiofata sheria nyambafu!
 
Piga tu mwisho wa siku tutapata walengwa halisi...wito serikali simamieni amani kwa nguvu zote wasakeni hai majini waliopanga na kuhusika na uhaini huu.... Tuko ambao tunaasilika na vurugu hizi vipato vinapungua na hatuihitaji vurugu ni amani tu ..kamata wote watajitaja mbele ya safari huko

Kufikiri kwa masaburi huku! u looks like Jinyonyaji vile!!
 
Tanzania ni shamba la bibi, kila mwenye kapu lake anakuja na kuvuna anachopenda na kuondoka.
 
“Nobody can give you freedom. Nobody can give you equality or justice or anything. If you're a man, you take it.”
Haya yalisemwa zamani sana
 
Kufuatia sekeseke ya Jana
mkoani Mtwara, Polisi leo wameamua kufanya revenge kwa kuvamia makazi ya
raia pamoja na kuvunja maduka, kuiba na kuchoma moto mali za raia.
Polisi wanachokifanya ni kuleta ubabe
kwa raia kwa vile jana baadhi waliuawa

Polisi wameonekana wakiingia kwenye majumba ya watu na kama wakimkuta
mke au watoto wanawapakipigo na kuwalazimisha wataje mkuu wa kaya alipo
na asipotaja kipigo kinaendelea. Aidha, kila kijana anayezurula
barabarani ni kwamba anakamatwa na kuwahishwa gerezani! Kwa utaratibu
huu, tunaweza sema kuwa jeshi la polisi limepoteza sifa ya kusimamia
usalama wa raia na mali zao na limekuwa chombo cha wizi na kutesa raia
kinyume kabisa na majukumu yao.

Napata shida kufahamu kuwa haya yote yanafanywa kwa faida ya raia au
nani hasa? Sidhan kama nguvu hizi zinazotumiwa sasa hivi zinalenga
kumnufaisha mtanzania kwa namna yoyote ile. Na wala sidhan kama hilo
bomba lisipofika Bagamoyo Tanzania itafirisika kiuchumi zaidi ya
tulivyofilisika sasa hvi. Chonde Serikali ya CCM mnachofanya sasa hivi
ni vurugu na ukatili kwa raia wenu, tena raia ambao 2015 mtataka kupanda
majukwaani kuwaomba kura zao. Inafaa mtumie akili ya kawaida tu kujua
kuwa, dhurma kamwe haitashinda. Na uongozi dharimu huondoka kwa
aibu.

Kwa upumbavu wako na wenzako wajinga wajinga kama wewe hichi ndicho mlichokuwa mnasubiri kukisema kwenye vyombo vya habari kwa kuwa mlijua wazi kuna kukamatwa tu kwa wahalifu hao baada ya ujuha mlioufanya! hamkujua kama mmeharibu mali,mmechoma nyumba za watu mmeua, leo mnakamatwa,unatokwa povu ooo,poisi wahalifu! unafikiri vizuri kweli wewe!
 
piga tu mwisho wa siku
tutapata walengwa halisi...wito serikali simamieni amani kwa nguvu zote
wasakeni hai majini waliopanga na kuhusika na uhaini huu.... Tuko ambao
tunaasilika na vurugu hizi vipato vinapungua na hatuihitaji vurugu ni
amani tu ..kamata wote watajitaja mbele ya safari huko

l.i.k.e.!
 
Back
Top Bottom