Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Kama Obama sio Mungu, ni nini sababu iliowafanya hawa wanasiasa wetu wapeleke habari zao huko kwenye New York Times? si ni vyema mambo kama hayo yabaki nchini ili tuyamalize wenyewe? kwanini yaende nje?


mkuu obama ni rais kama alivo raisi wa manzese, new york times ni kama ilivo mwananchi, ni nini shida? acheni kuabudu miungu watu. kama kaacha pesa kidogo wekeni viraka kipande cha morroco-mkwajuni ikibaki kule kijijini kwa bibi kuna kadaraja kanasumbua mpeni mjumbe elfu 50 atengeneze the rest mgawane.
 
Kwa maana hiyo Mwigulu aliingia kama mcheza ngoma? hakupata nafasi za VIP kweli ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni

Hahaha jamani for sure katika Tanzania mtu ambae wakipiga kura leo afe na azikwe hai basi Mwigulu anaweza akaongoza kwa kura.Hivi anajijua kama kweli anachukiwa hivi.Du pole zake
 
Dhu!! Kweli Bongo mambo mdundo!!

Yaani ampokezi ya Obama yanasimamiwa na Rais mwenyewe!! Kazi kwelikweli!!!

Ingekua anawasimamia hv na watendaji wake hakika nchi isingekua hivi ilivyo ktk kipindi choote cha utawala wake.All in all big up JK Rais wangu,hakuna binadamu asiye na mapungufu.
 
Mwenye link ya video ya hotuba ya Obama aitupiepo basi
 
Moja ya kazi za CIA na ubalozi wa Marekani ni kumpa Rais wa Marekani taarifa sahihi za aina ya Rais anayekwenda kutembelea nchi yake.

Kwa hapa kwetu CIA wamefanya kazi yao vyema kwa kumshauri Obama ammiminie sifa za Marehemu JK anaweza akazawadiwa hata mgodi wa madini kama kumbukumbu ya ziara yake.

Ha ha ha haaaa!
 
CIA NA FBI walishamjulisha obama kwamba sifa ya raisi wa bongo ni kumsifia!
Kama ukimsifia basi utapata kila kitu!!
 
Mtaua watu kwa wivu. Magwanda leo yanawabana kupita kiasi. I love the people of my country Tz
 
[h=1]Bush to join Obama for wreath-laying at US embassy in Tanzania[/h] Published July 01, 2013FoxNews.com




  • 070113_henry_obamabush_640.jpg

Former President George W. Bush plans to join with President Obama for a wreath-laying ceremony on Tuesday at the U.S. Embassy in Tanzania, White House officials said.
Obama was visiting Tanzania as the final stop of his three-country Africa tour. It was anticipated that he might cross paths with Bush, who also happened to be visiting the country.
Officials now confirm that the two will join for a ceremony honoring the victims of the 1998 terror attack on the embassy.




Read more: Bush to join Obama for wreath-laying at US embassy in Tanzania | Fox News
 
Hahaha jamani for sure katika Tanzania mtu ambae wakipiga kura leo afe na azikwe hai basi Mwigulu anaweza akaongoza kwa kura.Hivi anajijua kama kweli anachukiwa hivi.Du pole zake
Nyoosha maneno wewe!!!! Sema kama wafuasi wa chadema wataambiwa wapige kura.
Kweli kila changudoa ana bwana wake anaemfikisha. Na nyie chadema, bwana wenu ni MWINGULU NCHEMBA
 
Tunafurahia ujio wa bwana mkubwa...hamna mtu ajuaye..si mimi wala wewe..ujio wa huu una maana gani!! Bado tuko maskini na hatuna sauti katika dunia.
Na kwa sababu hiyo jibu letu ni NDIYO kwa kila swali!!
 
Ni mimi na wewe pamoja na walipa kodi wengine maskini. Nikisema hivi nadhani naelewaka vzr kwani walipa kodi wengi Tanzania ni maskini hasa kupitia PAYE, matajiri wao wako exempted ni wawezekezaji wanasemehewa ili watengeneze ajira ambazo zinaingiza kodi kupitia PAYE.

weka home shopping centre na madarasa ya mwabepande anakwepa mabilion
 
We ----- kweli .................yaani ulitegemea obama aseme democrasia inakandamizwa tz,,,, ulitaka aseme amechukia sana kwa sababu ccm inatumia polisi kuuwa rais....ulitaka aseme sijawahi kusikia waziri mkuu -------- km wa tz? ulitaka aseme amesikitishwa jinsi waandishi wa habari wanavyoandamwa na ccm na vyombo vya dora? Hata km ni wewe unajua unachokitaka basi huwezi kusema hivyo.............wenzetu ni very strategic ktk mambo yao ila nyie wazeee wa maisha bora mnaenjoy sn kupata sifa za kijinga.....na wenye akili zao wameona kuwasifia ndo kupata chao,,,........endeeeni tu kulala usingizi wa pono mkidhani obama ndo anayeyaishi maisha tunayoyaishi chini ya kauli za vitisho na uvunjifu wa amani zinazotolewa na viongoci wa ccm polisi na rais wena na obama ndo anayekula mlo mmoja kwa siku huku ccm na vibaraka vyake vikiliibia taifa.
WANAOYAISHI MAISHA KIHALISIA.
Hili joto hasiraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, upepo hakunaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Pole mamaaàaaaaaaaaaaaaaa
 
a young sister of wife of nani sijui,hata sijaelewa
Duh kashapiga longo longo na kupotezea mara wanapanda miti.ilibidi mk were avutwe koti hapo aambiwe bado hatujapata jibu
 
Ziara hii itaifanya Tanzania kuwa exposed hasa kuhusiana na haki za binadamu na utawala bora , subirini muone nini kitaendelea baada ya ziara .
 
Back
Top Bottom