Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Updates - Pres. Obama in Tanzania July 01-02, 2013

Watu ni wengi kweli kweli kando kando ya barabara wamejitokeza kumlaki obama
 
jamani hata picha? au kashukia jomo kenyetta airport then ndo aje kwa boat kupitia mombasa kwa dadaake...
 
Tayari gari imeanza kutoka uwanjani na msafara mrefu wa magari wanaondoka uwanjani. Na bendera zote mbili zinashushwa hapa uwanjani.
 
Vipi kuhusu Polisi na wanausalama Ktz. Nasikia hawaruhusiwe kubeba siraha. Je wanaonekana wako na siraha au ni marungu tu!.
 
Umati wa watu maeneno ya TAZARA wakisubiri convoy ya OBAMA

tazara.jpeg
 
Kikwete wewe ni the best ever president happen in this country.
 
Swali la kizushi: hivi hizi barabara zikiisha tutaamia kuzibadiza mbuga zetu majena ya hawa wateule?
 
Back
Top Bottom