EMT
Platinum Member
- Jan 13, 2010
- 14,477
- 15,356
Alitoa kama mfano bro hakumaanisha Rwanda alimaanisha nchi zinazozunguka DRC.
Kwani mie niliweka Rwanda tuu?
Niliweka pia Tanzania, mbona huku-quote na hiyo???
Alitoa kama mfano bro hakumaanisha Rwanda alimaanisha nchi zinazozunguka DRC.
Hiyo mijamaa inakurupuka kama waandishi wa habari wa Kibongo......Wnakariri mnoo....
ABC wanasema BBC....NBC wanasema ABC.......Aibu kweli Nkwingwa
kikwete ameulizwa issue ya mwanadiplomasia aliyefanya trafficking na kuamriwa alipe usd1m, na kama huyo jamaa bado ni advisor wake
Na siyo National Bank of Commerce ni National Broadcasting Corporation ya Marekani
kumbe na wewe umeona,majanga bora angeongea kiwsahiliYaani JK , BANA its a question which involves a young sister and a brother in law.......yaani yaani ....
Yale yale.....Kakariri huyo jamaa.....ANafikiri kila NBC ni Benki ya Taifa ya Biashara....
Samahani mkuu watakuja na huku Soweto Arusha kuweka mashada maana nao ulifanyika ugaidi wa hali ya juu sana kuliko uliofanyika ubalozi wa marekani hapo Dar...
Yaani JK , BANA its a question which involves a young sister and a brother in law.......yaani yaani ....