hakuna aliyetegemea mapokezi ya namna hii hata kidogo.bado kamanda Ulimboka ni mwiba kwa serikali,tusubiri tuone!Time to shame the devil! A hearty wellcome home dr. Ulli; take heart in the fact that hakuna mabadiliko (read mapinduzi) yasiyokuwa na wahanga! your blood and pain will not go in vain, karibu sana mwanakwetu, Dr Ullimboka mashujaa hawapewi pole; wewe ni shujaa, uliteguka ukaumia na sasa umerudi mapambano bado ni magumu, kamata tena rungu, mkuki na mshale uingie uwanjani. best wishes
Enhee, aelezee alikwenda kupokea rushwa usiku au ilikuwaje? ana mengi ya kujibu. Maan kuitwa bar usiku eti mkaongee kuhusu mgomo na yeye anakwenda tu? haiingii akilini unles kulikuwa kuna element za rushwa.
Jamaa waliompa kichapo walifanya kazi nzuri sana, artistically, kichapo cha maana bila kumtoa roho. Ilikuwa ni kumshikisha adabu tu ajuwe na wagonjwa wanaumwa vipi. Naona atakuwa sasa kaelewa kuumwa ni nini.
Nna uhakika ataufyata.
Script writer: Ikulu
Director: Pinder
Locations Manager: Side Mwema
Production: Mabwepande
Title: Liwalo na Liwe
Script writer: Ikulu
Director: Pinder
Locations Manager: Side Mwema
Production: Mabwepande
Title: Liwalo na Liwe
Kwa kweli kama wakijaribu tena kumdhuru mbona patachimbika bila hata jembe...!!
Na nitawaona hawana akili kabisa. Licha ya hivyo, sitashangaa kabisa kama wakijaribu tena kwa sababu sidhani kama wana akili kihivyo.
ccm dhaifu
Hakuna cha ku cross the line, kijitu kimoja kicheze na wagonjwa wetu maelfu kwa maelfu, halafu kitiwe adabu nyie mkionee huruma? roho za wangapi zimepotea kwa kukosa huduma ya madaktari. huyo hafai kuonewa huruma hata kidogo. Tena nasema waliomtandika, yeyote awae, kafanya kazi nzuri sana.
Yeye haja cross the line? anapohamasisha madaktari kugoma?
Huyo hukumu yake ni kifo, ashukuru mungu hao vijana walikuwa wanamtia adabu tu na hawakutaka kummaliza.
Atarudia?
marehemu mtarajiwa mwache aje kuaga kwa mara ya mwisho
marehemu mtarajiwa mwache aje kuaga kwa mara ya mwisho