UPDATES: Mapokezi ya Dr. Ulimboka na yaliyojiri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UPDATES: Mapokezi ya Dr. Ulimboka na yaliyojiri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Aug 12, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,410
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    kwa wale tulioko maeneo ya airport tuwekeeni updates za mapokezi ya dr ulimboka.
    kwa wale mlioko ndani kabisa ya vyombo vya usalama pia msisite kutupa updates za hali ya mambo.

    UPDATES:dr ulimboka anatarajiwa kutua saa nane mchana huu
    Dr Ulimboka ameshukuru Mungu wananchi,wanaharakati na madaktari.
    Amesisitiza kwa sasa yuko fit na anaweza kufanya chochote!

     
  2. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wera wera.......
     
  3. commited

    commited JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,620
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duuuh mkuu huyo dk anarudi leo... daah Kweli Mungu mkubwa... najaribu kufikiri kwa upana zaidi.. mizwengwe mipya inatakavyowekwa na usalama wake,,,,, mmmh Mungu aepushe mbali maana hii serikali ilidhamiria afe sasa amerudi tena\? ooh hatua za kumlinda kila sekunde zinatakia mara moja.. otherwise watamuua talatibu... daah MUNGU NI MWEMA...

    Sisiemu inazidi kujipandikizia chuki tu kwa raia wake, anzia walimu, madaktari, viajana wanaomaliza chuo sasa takrtibani 150,000 kila mwaka hawana ajira, wakulima kama wa pamba hawana hamu coz ya bei... huduma za jamiii ni rushwa tupu, WAFANYAKAZI wananaumia kwa sera mbofu za SSRA...

    Daaah Mungu wangu,,,, sijui 2015 itakuwaje?
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    commited

    Sijui tuseme hiki ni kizungumkuti?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,410
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    kova kova kova !!upoooo??
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mwisho wa Rama na wenzake unakaribia! aibu yenu CCM!
     
  7. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva Ulimboka!
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,549
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    Niko nafuatilia ujio wa mkombozi!
     
  9. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 10,738
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Piga press conference hapo hapo airport ,spill the beans. Strike while iron is hot.
     
  10. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Sikutegemea..if god wil no one...
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,929
    Trophy Points: 280
    Director:Ahmed msangi
    Producer:Ramadhan Ighondu,
    Actor:Joshua Malundi
    DOP:....................
    Continuity:Kova
     
  12. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    GOD is greatest
     
  13. commited

    commited JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,620
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    dahaa usalama wa nchi hii unazidi kuwa matatani... ni kizungumkuti kikubwa sana mkuu.... mpaka 2014 tutaona mengisana.....
     
  14. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,172
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    We better give thanks to the most
    High Raster Farie say hiiiigh Rastaaaaaaa!....
     
  15. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Script writer: Ikulu
    Director: Pinder
    Locations Manager: Side Mwema
    Production: Mabwepande
    Title: Liwalo na Liwe
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    Karibu Kamanda Ulimboka na Mungu aendelee kuimarisha afya yako. Wameaibika!!! Na ole wao wakuguse tena!!! Medical proffession needs care and attention. Madaktari wameteseka kwa kiasi kikubwa sana, wanasoma theory, practically hospital hazina vifaa hivyo akili zao zinadumaa.

    Wataalam tunao, nchi za wenzetu hadi Africa ya Kusini mnakokimbilia mambo yakiwa magumu wapo madaktari watanzania kule!!! Again, welcome. Na tutafurahi vyombo vyote vya habari leo vitoe habari za ujio wako. Mrs Ulimboka and the kids, hongereni na Mungu awalinde ili baba yenu awatunze mpate maisha.

    Why kwa uzembe na udhaifu wa kitaifa mnataka kuwafanya watoto wa wenzenu yatima wakati vituo vya yatima Tanzania idara ya ustawi wa jamii haivipi huduma stahiki? Acheni mbofu mbofu na udhaifu.
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,975
    Likes Received: 8,403
    Trophy Points: 280
    ngoja tuone hii movie
     
  18. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    karibu bongo
    issue yako ipo mahakamani na please hutakiwi kusema chochote kile kwa kesi iliyopo mahakamani maana kusema tu ni kuingilia mhimili wa mahakama
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,792
    Likes Received: 1,185
    Trophy Points: 280
    Hii movie naona nitamu ngoja nisogeze kiti!!Karibu na screen maana sijui press conf.watamwambia asitaje anaowajua??
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    naona swala na dua tu, updates zenyewe zi wapi?
     
Loading...