Updates: Hukumu kesi ya Prof Mahalu; ashinda kesi dhidi yake! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Updates: Hukumu kesi ya Prof Mahalu; ashinda kesi dhidi yake!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Jul 11, 2012.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF

    Leo mahakama ya hakimu mkazi Kisutu inatarajia kutoa hukumu katika kesi ya matumizi mabaya ya ofisi inayomkabili Prof Costa Mahalu aliyekuwa balozi wa Tz nchini Italy na mwenzake.

    Mtakumbuka kesi hii ilimfikisha mahakamani Rais Mstaafu Mkapa aliyemtetea Mahalu kwa nguvu zote. Rais Kikwete alitakiwa kupanda kizimbani pia kutoa utetezi wake lakini alikwama kwa mujibu wa katiba yetu.

    Hukumu ndio leo. Nikiweza nitakuwapo kutoa updates kama bepari wangu hataleta kauzibe. Vinginevyo wale watakaoweza kuwepo, ruksa kupashana kinachojiri
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,691
    Likes Received: 3,576
    Trophy Points: 280
    Nasubiri kwa hamu sana kuona jinsi comedy hii nayo itaishaje!!maana hadi mzee mzima BWM aliamua kwenda kusaidia jahazi!kweli fitna mbaya sana,ngoja tusikie leo ni rufaa tu pande yeyote itakayoshindwa,kusogeza muda na kutupumbaza
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Katika vitu tunavyovikataa hapa JF ni kuanzisha uzi na kisha kutokuwa na uhakika wa ku update!!!!

    Uzi mkuu utakuwa ni huu na kuwapa MODS kazi ya ziada ku updade jambo ambalo siyo la msingi.

    Hata hivyo nashukuru kwa kuni alerts kuwa ni hukumu ya Prof. Mahalu.
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ni mhimu haki itendeke! Hata kama watalaamu watapangua hoja na kila mmoja akaridhika, mi sina shida. Lakini kama upande mmoja utaonekana hauna hoja za nguvu lakini ndo ukashinda basi bado tutakuwa tunahitaji wataalamu zaidi wa sheria.
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    Dhaifu + visasi = ?
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    kwa upeo wangu prof. Maharu hii kesi anachomoka ni visasi vya dhaifu tu..ushahidi uliwekwa hapa jf jinsi serikali ilivyoshirikishwa a-z, iweje wamfunge..?
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,467
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mambo yakoje jamani.
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,708
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Dhaifu + visasi = komedi :clap2::A S 41::cheer2:
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,902
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Mpaka sasa mbona kimya hamna updates zozote?
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Jamani tupeni updates
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dhaifu + Visasi = Hana hatia
     
  12. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,431
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    updates?
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hakuna mtu wa kutupa updates naona!! Lol
     
  14. R

    Rato Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    updates pls
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,769
    Likes Received: 3,470
    Trophy Points: 280
    Comedy kweli na atashinda tu, tusubiri tuone. Aliyemuuzia nyumba alisema risiti ile siyo yakwake ( na akaonyesha yakwake electronically) sasa hapo unataka ushahidi gani tena. Subiri uone ubabaishajiwa mahakimu wetu!!
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Atachomoka tu huyo.
     
  18. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,387
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=3]Update-Kesi Ya Profesa Mahalu Imeahirishwa[/h]


    [​IMG]
    Hukumu ya Kesi inayomkabili aliyekuwa balozi wa Tanzania nchia Italia Profesa Costa Mahalu imeahirishwa mpaka tarehe 9 mwezi ujao
    Source: Mjengwa blog
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kesi hii ni lazima Mahalu ashinde. Kwa mara nyingine mahakama imeingia kwenye kitendawili au kutoa haki au kusimama na aliyeianzisha mr dhaifu.
    Tatizo la kikwete ni mtu wa visasi sana na amehusika sana kuitunga kesi hii na jambo hili ni dhahili wala halina kificho hata chembe.
    Kweli kikwete ni dhaifu..
     
  20. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,239
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nijuavyo leo ndiyo siku ya Hukumu. Kesi iliyoweka historia ya kumfanya Rais Mstaafu aweze kutinga mahakamani.

    Kesi ambayo imeonyesha kwamba matamshi ya Bungeni lazima yatamkwe kwa umakini.

    Ushahidi wa kwenye hansard ulikuwa ni htouba ya Jakaya Kikwete akikiri kwamba hakukuwa na makosa katika process ya kununua jengo la Ubalozi huko Italy.

    Maneno ya hansard hayo ya Kikwete aliyatamka Benjamin Mkapa mahakamani.

    Hivyo, waliopo mahakamani kama wanaweza watupe live update kama zilivyofanyika live updates nyingi na nzuri.

    Tuliijadili sana humu kesi hii tunaomba tujue live update yake pia.
     
Loading...