Upande wa pili wa usalama wa Taifa ukoje?

Upande wa pili wa usalama wa Taifa ukoje?

Mna wa over rate sana. Eti hawajuliani kirahisi. Hamjakaa nao mtaa mmoja ndo maana hamuwajui. Wale ni rahisi kuwajua baadhi ya nyumba zao kubwaa afu huoni wakaaji .kuwaona mara chache .na hua wana gari zao na madereva kama taasisi tu za serikali zingine. Ila uvaaji wao ni kaunda tu mara nyingi
 
Unachosema ni dhahiri mkuu.Kuna baadhi ya watu katika idara nyeti za umma wanapenda kushare baadhi ya vitu vya maofisini as a way to release their grievancies lakini ni busara ya kawaida kuhakikisha haujadili kitu ambacho ni siri ya ofisi/wewe binafsi.Kukaa kimya kwa masuala nyeti ya nchi hasa ya usalama ni UZALENDO pia.So guys tuwe makini
Wacha hizo unatufanya tukose mambo we vp
 
Nawakumbusha tu wapo pia hapa Jf tuongee kwa mipaka.
 
Kosa lingine kubwa linalofanyika sijui ni kwa makusudi au bahati mbaya sijui, unakuta afisa anawekwa mahali miaka na miaka hali ya kuwa mtaani kote anapewa heshima zake yani anajulikana kabsa..
 
Jeshi ndio kazi nzuri kabisa sbb unaingia moja kwa moja kupigania nchi inapobidi, na pia kawaida ya jeshi halina umbea umbea,,,
kazi yoyote yakujitolea kufa kwaajili ya maslahi ya watu wengi pia kazi ya kusema yes sir si nzuri kivile sema watu wanafanyia dhiki na njaa ya kuyajaza matumbo yao
 
Acha kupotosha kijana. Unasema TPDF inasubiri tuvamiwe ndio waingie kazini. Kitendo cha nchi kutoingia vitani maann yake ni kuwa kuna matishio ya usalama ambayo TPDF kwa kushirikiana na Police pamoja na TISS wameyamaliza kimya kimya bila mwananchi wa kawaida kujua..
Elimu huru muache mjinga afe na ujinga wake
 
Kwa awamu ya Tatu, naweza kusema ile ni Economic sabotage ila siyo ya moja kwa moja, Kwa sababu jamaa alionekana kama kutumia Approach ya ubinafsishaji ili kutoka mahali tulipo (hayo ni mawazo yangu yaweza yasiwe sahihi)
But: Kuna uzi humu unaitwa Utata kifo cha Dr. omari something like that, utaelewa hata kupitia Usalama Bwana Mchonga alijutia maamuzi yake ya kuruhusu Bwana wa awamu ya 3 aingie, maana alianza kufanya vitu ndivyo sivyo.

.
Mimi nashauri haya maneno yenye ukweli mtupu lakini yenye kutia uchungu mkubwa sana mioyoni mwa wa-Tanzania, tuache sasa kuendelea kuyaongelea badala yake tujikite kumwangalia JPM anafanya nini, kama wana wa Israeli walivyoelekezwa na Mussa kumwangalia nyoka wa shaba wakiwa Jangwani, kwa kila aliyependa kuendelea kubaki salama. Kama mnataka tuendelee kuwa salama, tuwangalieni JPM, Samia, Majaliwa,.... Hayo machnugu mengine ya huko nyuma tukiendelea kuyakumbuka yatatuchanganya tu!
 
Mbona hawakuzuia wizi wa tembo,vifaru mpaka wameisha kabisa......makinikia tumeibiwa miaka 20 walikuwa wapi hawa TISS..... Kura zinaibwa huko ZEC na NEC,miswada mibovu bungeni ila bado watu mnawapa credit hao TISS wakati sioni la maana wanalolifanya kwenye ngazi ya kitaifa labda mngesema kusaka petty criminals ila wale moguls sioni hata wakibanwa na TISS ingawa ni mafia wa miaka mingi

TISS is overrated
Je, yale ambayo walishawahi kuzuia tangu waanze kazi, yote unayajua?
 
Je, yale ambayo walishawahi kuzuia tangu waanze kazi, yote unayajua?
Yeah nayajua walizuia chaguo la wananchi lowassa asiingie ikulu 2015, wamezuia wazalendo waliopinga mikataba mibovu ya madini kama kina lisu kwa mtutu,wamezuia kupinduliwa madikteta makatili kma nkuruzinza na kabila. Insanity!!! Kama TISS ingekuwa serious hata magufuli wala CCM isingekuwa inatawala leo hii.
 
Yeah nayajua walizuia chaguo la wananchi lowassa asiingie ikulu 2015, wamezuia wazalendo waliopinga mikataba mibovu ya madini kama kina lisu kwa mtutu,wamezuia kupinduliwa madikteta makatili kma nkuruzinza na kabila. Insanity!!! Kama TISS ingekuwa serious hata magufuli wala CCM isingekuwa inatawala leo hii.
Mzaha mzaha kwenye issue za msingi zitapelekea uwe na mzaha katika mambo yako yote maisha yako yote,..., keep it up!
 
Yeah nayajua walizuia chaguo la wananchi lowassa asiingie ikulu 2015, wamezuia wazalendo waliopinga mikataba mibovu ya madini kama kina lisu kwa mtutu,wamezuia kupinduliwa madikteta makatili kma nkuruzinza na kabila. Insanity!!! Kama TISS ingekuwa serious hata magufuli wala CCM isingekuwa inatawala leo hii.
Hahaha hahahaha aisee
 
Mzaha mzaha kwenye issue za msingi zitapelekea uwe na mzaha katika mambo yako yote maisha yako yote,..., keep it up!
Mzaha gani sasa kipi hapo ambacho TISS hawajazuia?? Kwani uongo hawakuzuia kupinduliwa kwa nkuruzinza?? Kwani uongo hawakuhusika na kuzuia safari ya lowassa kuelekea ikulu?? Upi ni mzaha hapo embu nitajie??

Tukubali tu ukweli ambao hata magufuli anausema kwamba nchi ilikuwa imeoza KILA MAHALI sas sitegemei mtu makini kama ww uamini mpaka TISS ilikuwa salama.... Mie nna marafiki zangu kibao tena wasiokuwa na sifa ila waliingizwa huko kazi zao ni kupiga selfie na kuturingishia ID zao ila hata kuchambua tu taarifa ya kawaida hawawezi sasa kwa staili hiyo ulitegemea watazuia tusiibiwe makinikia??

Tukubaliane humu kuwa TISS ndani ya miaka 10 ya kikwete ilivurugwa sana hivyo hamna anayewakejeli ila lazima tuseme ukweli kuwa watu waliingizwa kwa kujuana sio uweledi.

Kama sio kweli embu nielezee kivp ndani ya miaka 10 TISS walikubali pesa yetu iporomoke kutoka dollar 1 kwa shilling 900 hadi sasa Dollar 1 ni zaidi ya mara mbili ya thamani ya pesa yetu. Au walikubalije deni la taifa liongezeka mara 4 ilihali nchi bado masikini na pesa zile zilifujwa tu na wakubwa??? Hapo haujaongelea ujangili,hujuma kwa TRC,kura kuibwa,madini kunufaisha wazungu sio wazawa n.k

How do u defend such monsters!!
 
Back
Top Bottom