Ungekuwa jogoo......?


Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
234
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 234 160
ungekuwa jogoo......?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
<b>ungekuwa jogoo......?</b>
<br />
<br />
bebii! Wewe ulikuwa unatakaje? Maana mi ningewika kila inapobidi. Kama vp sema tu.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Ningekuwa sikukimbizi nakusubiri usiku...........
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
12,184
Likes
16,665
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
12,184 16,665 280
nakimbiza na kamata
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Ningekusubili bandani kazi yote namalizia bandani kuanzia saa moja jioni mpaka saa 12 asubuhi kabla ya banda kufunguliwa nashushia la mwisho.Mchana mzima akhaaa mimi nasubili jioni tu maana kukimbizana kunachosha sana unambulia mara moja tu.,heri usiku bandani hakuna kukimbizana sana ni papo kwa papo BEBIIIIIIII
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
negekamata yoyote ile nayo taka...................huh
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,483 280
Napiga kelele usiku mzima hakuna kulala..
Usumbufu kwa kwenda mbele ..... kokoooooorikoooooo halafu nalala mchana ..
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,525
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,525 280
Kweli JF imekuwa Facebook.. Yaani post ya dem tu(tena post za ki'facebook)..ina comments nyingiii, na likes kibao.... Haya bhana great thinkerz! Bebii..siwezi kujibu hilo swali maana mimi tayari ni kijogoo! :)
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
234
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 234 160
Kweli JF imekuwa Facebook.. Yaani post ya dem tu(tena post za ki'facebook)..ina comments nyingiii, na likes kibao.... Haya bhana great thinkerz! Bebii..siwezi kujibu hilo swali maana mimi tayari ni kijogoo! :)
sometimes hapa tunaruhusiwa kuwa na fun topic na kucheka na marafiki zetu mkuu
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,525
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,525 280
sometimes hapa tunaruhusiwa kuwa na fun topic na kucheka na marafiki zetu mkuu
ni kweli Bebii sijakata hilo, ndio maana kuna jukwaa lake. Tehetehetehehe... :) Mimi ninaamini mwanaume angeianzisha hii topic, asingepata post zaidi ya 5, ila kwa kuwa ni wewe Bebii.........
 

Forum statistics

Threads 1,250,260
Members 481,278
Posts 29,726,028