Unazijua couples zilizomo humu JF.?

Unazijua couples zilizomo humu JF.?

Hehehe, akija huku anatambaa hakikisha unawahi kushikilia kwenye mpini ili yeye ashikilie makali. Atakuwa mdogo kama kanyeshewa, sura fupii kama piriton,lol! Mahandisamu kazi, muulize SL why anampenda Kloro!
ha ha ha, nipe pole
am morning now
ndo kamaliza kuniga chini now eti sababu ya mara jinsia mara watu wanataka amrudie yule wa zamani eti mie sijakwolify kuwa naye

jamani!!!
Ila baada ya hiki kipindi ambacho mwali anakishughulikia atakuja kuomba msamaha anatambaa
na ndo ntakapodai vekesheni na mie.
 
Lawyer hapa AshaDii ameomba msamaha kwa kiinglishi hivyo msamehe.

So sweet my sweet Wifi.... Dah! Naona hadi Lawyer kafanya the needful! lol

Case dismissed on condition of six weeks progress based on highly investigated probation. Though for the time being, you will remain as a part of jury. Una bahati kweli sikuomba rushwa.

I owe you one aisee.... Dah!! Kidogo nipoteze U-jury....lol

Siku nyengine mwambie atangulize na ka rushwa kidogo. hakyanani sitomwambia kaizer


Khaa! Hivi Lawyer hapa twazungumzia Rushwa ipi? :shock:
 
Eti mtu amuibe?!? Atauweza ugomvi wetu? Manake ww sterling, SL, mie na auntie wako Husn! Kuna Kongosho hapo na hasira za kupigwa chini! Bora vita ya 4 ya dunia aisee!
My number one Wifi.... Am feeling so refreshed baaada ya kutoka spar (no wonder alining'anganiza... Dah) He is a wonderful man jamani....
... Wifi atae jifanya eti ataka kuiba.... huh! Mie sisemi! lol
 
Eti mtu amuibe?!? Atauweza ugomvi wetu? Manake ww sterling, SL, mie na auntie wako Husn! Kuna Kongosho hapo na hasira za kupigwa chini! Bora vita ya 4 ya dunia aisee!
Nini kuibiwa? Hebu ataje tu kama kuna anayemuhisi ili tumfungie kazi....lol
 
kama ya mwanafunzi wa vyuo wakitaka kupata maksi za bure

ila usimwambie kama nimekuambia


Khaaa!! Hii kweli inatakiwa Kaize asijue.... Ataua mtu! lol

hehehe sheria inakataza kujadili rushwa hazarani Ashadii

This weekend naomba appointment for further discussion....lol

Eti mtu amuibe?!? Atauweza ugomvi wetu? Manake ww sterling, SL, mie na auntie wako Husn! Kuna Kongosho hapo na hasira za kupigwa chini! Bora vita ya 4 ya dunia aisee!


Yaaani Wifi huyo mwana dada/mama atakua kujifupishia maisha! hahahahah.... Asitake kujua muziki wetu.... Ni HATARI hasa when it comes to what belongs to us! lol
 
Hii thread mbona inaendelea haraka sana nashindwa kukaanga samaki n kuchangia kwa pamoja??? jamani nendeni pole pole, laa sivyo naunguza samaki za baba...
 
Mkemwenza, mie sijakugeukia japo hapa najiimbia "dunia kigeugeu". PAW ananipeleka vekesheni hamna poketi mane na kumbe tunakwea treni na sio pipa! Masanduku hapa nimeyapanga na treni yenyewe sijui hata kama itafika! Uzuri tumebeba na mchele tutajipikilisha hapa hapa! Nimefurahi umecapo na TF manake Kloro bahili sana! Lawyer mzima anakupa nauli buku 5? Kuna haja ya kusaka small house, muone Smile akupe contacts walau za yule miscellaneous wake,lol
Hahaha.....lol, sio bure jana nilimwonea wivu smile, manake wakati mwenzangu anajitangaza kapewa ticket ya kukwea pipa mie nna buku tano, mbaya zaidi ilitumwa kwa M'pesa sasa mkemwenza hebu fikiria... Unaonaje tukifungua sredi mpya heading iwe 'umuhimu wa small house msimu wa sikukuu'
 
Hii thread mbona inaendelea haraka sana nashindwa kukaanga samaki n kuchangia kwa pamoja??? jamani nendeni pole pole, laa sivyo naunguza samaki za baba...

hizo dots baada ya neno "baba" unamaanisha post yako haijamaliza au? just curious
 
Hahaha.....lol, sio bure jana nilimwonea wivu smile, manake wakati mwenzangu anajitangaza kapewa ticket ya kukwea pipa mie nna buku tano, mbaya zaidi ilitumwa kwa M'pesa sasa mkemwenza hebu fikiria... Unaonaje tukifungua sredi mpya heading iwe 'umuhimu wa small house msimu wa sikukuu'

Western union money transfer wako kwenye mgomo, wakigomoka tu jiandae, naamini watakupachika jina la utani watakwita "benki inayotembea"
niko serious
 
Hii thread mbona inaendelea haraka sana nashindwa kukaanga samaki n kuchangia kwa pamoja??? jamani nendeni pole pole, laa sivyo naunguza samaki za baba...
Ziepue uchangie mada kwanza...
 
Hii thread mbona inaendelea haraka sana nashindwa kukaanga samaki n kuchangia kwa pamoja??? jamani nendeni pole pole, laa sivyo naunguza samaki za baba...



hahaha... Mwachie mama bana amshughulikie baba...

BTW naona simu zimekazana hapa Mupenzi aniiita.

Na log - off: Sorce (Washawasha)

@Klorokwini huyu jamaa mwenye thread hii asipoleta feedbak mie napendekeza tum-sue! Maana kama ni data kapewa za kutosha!
 
Western union money transfer wako kwenye mgomo, wakigomoka tu jiandae, naamini watakupachika jina la utani watakwita "benki inayotembea"
niko serious
Honey nothn gonna change ma love for you.... (Source: my heart.)..

Afu lahazizi aka asali wa moyo jana ulinikataza nisimchekee Fidel80, sasa mbona wewe umekazana kumchekea Mwali?....nikianza kumchekea innovator tusilaumiane..
 
Kwani ww mwanaume siku hizi?
Shkamoo bi mkubwa!
Anamaanisha malaria sugu ni mwanamke. Na yep watu wengi wanaconfyuzi lakini nishawahi kuona sehem malaria sugu anasema yeye ni mdada lakini nazani watu wanamhukumu kwa jina lake limekaa kisela sela
 
Back
Top Bottom