Unazijua couples zilizomo humu JF.?

Unazijua couples zilizomo humu JF.?

NN bila pingu za mwili mzima atamuweza nani! Anarusha mateke utadhani katoto ka kichina!
Wifi anajiandaa na vekesheni sweetie wake kampeleka spa leo, full ma-scrub ya sea salt. Mgombani wewe tu na bht!
Afu mkemwenza ukinionea bht mwambie mwenzie bado nipo hapa stand namsubiri, tutafika mgombani kiza kimetanda ati....raha ya mbege kuinywea kwenye mwanga bana.. Wifi yetu kaja na list mpya, umeiona?
 
Couples za JF.

  1. Bishanga na Eliza wa Tegeta.
  2. King'asti na Paw
  3. Husiny na Uporoto
  4. The Finest na either (Lizzy, AfroD, Sweet lady, Smiles etc)
  5. Eltoto na Fe Lady
  6. The Boss na Kongosho
  7. Paka Jimmy na Anonymous
  8. ODM na wajukuu woote.
  9. Mbu na Mwanajamii one.
  10. Klorokwini na Karen_Happuch (hii inatakiwa ODM asijue)
  11. Smiles na Rejao.

Ukinipa mpaka hapo utafiti umeeishia wapi nitakuongeza na couple zingene kibao!

Heeeeee mi sina sifa ya kuwa na kapo!!!!!!!!!!!
 
Dah! My sweet wifi.... Asante kwa taarifa... Nimemtafuta mpaka kichwa chauma....lol... Kapita mahala hapa? ama mmeongea kwa simu
Wifi wajua mie penda wewe sana na sitaki upate presha ya macho ndio mana nlivokuona wahangaika kumtafuta kaka aka ur sweetie nkajitokeza haraka kukufuta jasho....kaka alipita hapa akanikuta peke angu ndio akaniachia hayo maagizo, alisema amekupigia sana akuage ila namba yako ikawa bize mda wote...
 
Heeeeee mi sina sifa ya kuwa na kapo!!!!!!!!!!!



Wewe Fidel I know your weakness .... Na weakness yako ni Cheusiemaangala (nasikia mwaendeleza kwa siri... Hivo sikutaka mwaga mchele kwenye kuku wengi... Sasa imenibidi - we na Cheusie mnisamehe bure!) lol
 
Wewe Fidel I know your weakness .... Na weakness yako ni Cheusiemaangala (nasikia mwaendeleza kwa siri... Hivo sikutaka mwaga mchele kwenye kuku wengi... Sasa imenibidi - we na Cheusie mnisamehe bure!) lol

Hahahaha kuna kidume kilinizidi dau kikabeba jumla anapika na kupakua mi kaniachia maumivu ya roho na mtima.
 
Wifi wajua mie penda wewe sana na sitaki upate presha ya macho ndio mana nlivokuona wahangaika kumtafuta kaka aka ur sweetie nkajitokeza haraka kukufuta jasho....kaka alipita hapa akanikuta peke angu ndio akaniachia hayo maagizo, alisema amekupigia sana akuage ila namba yako ikawa bize mda wote...


Wifi mie jua saana hio....lol... ndio maana huji gonga gonga kwako saaana! Kama Sweetie alikua mikononi mwenu nina amani kabisa... Naona tu sasa niondoke ili anikute nyumbani nikajieleze ilikuaje simu busy thru out!
 
Hahahaha kuna kidume kilinizidi dau kikabeba jumla anapika na kupakua mi kaniachia maumivu ya roho na mtima.



Najua... yooote hayo... sasa noana you understand why nilisema kua sikutaka mwaga mchele kua as much as ni mchumba wa mtu bado game ipo pale pale.... Au mmekua watakatifu na mmeacha? lol
 
Najua... yooote hayo... sasa noana you understand why nilisema kua sikutaka mwaga mchele kua as much as ni mchumba wa mtu bado game ipo pale pale.... Au mmekua watakatifu na mmeacha? lol

Mahawala huwa wanaachana?
 
jamani, nasikitika kuwatangazia kuwa barafu wa moyo amenimwaga sababu ya kumconfuse jinsia yangu

Hii sikukuu naila na moyo ulopondeka
ameamua kumrudia yule wa zamani
Mwali simwelewi elewi kama kongosho
 
Mwali simwelewi elewi kama kongosho
Tupo katika maandalizi ya kuanzisha thread itakayo itwa "Mwali and Kongosho inside out", katika jukwaa la celebrity forum. Wana JF watakaribishwa kutuuliza maswali yote na watapewa jibu papohapo.
Kwa sasa file nzima lipo kwa deskmate, aka Lawyer. Asanteni.
 
Tupo katika maandalizi ya kuanzisha thread itakayo itwa "Mwali and Kongosho inside out", katika jukwaa la celebrity forum. Wana JF watakaribishwa kutuuliza maswali yote na watapewa jibu papohapo.
Kwa sasa file nzima lipo kwa deskmate, aka Lawyer. Asanteni.



Mwali hilo faili inatakiwa nilione na nilipitie.... ASAP! lol (Kuna maswali haitakiwi kujibu):eyebrows:
 
Yap! Imsaidia kapo wangu kunielewa hadharani
tena ntampa 20min exclusive kwa mie kujibu maswali yake tu.
Mabrazamen wanasumbua jamani lakini.

Tupo katika maandalizi ya kuanzisha thread itakayo itwa "Mwali and Kongosho inside out", katika jukwaa la celebrity forum. Wana JF watakaribishwa kutuuliza maswali yote na watapewa jibu papohapo.
Kwa sasa file nzima lipo kwa deskmate, aka Lawyer. Asanteni.
 
Haya, mtoa mada... unaona sasa ulio sababisha? 🙂

daah! Hivi hizi kupo za madeskmate nani kazitamka afu klorokwini sija kuchimba beat ila we si bado mtoto?

Husninyo & uporoto01

Mchungaji asiniombee wakati mimi ndio mama mchungaji?

Uwi mbavu zangu!!! Pingu mpaka kiunoni??? Kweli mumeo PAW ni noma, ila nashukuru vile hampigi bani honey wangu kloro manake pangechimbika bila jembe humu jf, si unajua kloro ni lawyer....afu wifi yetu kapotelea wapi?

Tupo katika maandalizi ya kuanzisha thread itakayo itwa "Mwali and Kongosho inside out", katika jukwaa la celebrity forum. Wana JF watakaribishwa kutuuliza maswali yote na watapewa jibu papohapo.
Kwa sasa file nzima lipo kwa deskmate, aka Lawyer. Asanteni.


hehehe asie na mwana abebe ndoo. (source: mchiriku wa feruzi)
 
Mwali hilo faili inatakiwa nilione na nilipitie.... ASAP! lol (Kuna maswali haitakiwi kujibu):eyebrows:
Kwanza na wewe ungekuja maana wengi wanataka kujua kama wewe ndio Paw. Soft on one hand, Hard on the other. lol
 
mie ntajibu kila swali
najiamini na ninayoyafanya and i know am accountable

Mwali hilo faili inatakiwa nilione na nilipitie.... ASAP! lol (Kuna maswali haitakiwi kujibu):eyebrows:
 
Na hizo nauli zenu za buku tano, mbona mtaambulia pickup trucks tu! Afadhali TF akuhonge nauli ya lori manake urembo wote huo kloro alikuwa anakulostisha tu!

Nimeona list, mambo ya muhadhara...
Afu mkemwenza ukinionea bht mwambie mwenzie bado nipo hapa stand namsubiri, tutafika mgombani kiza kimetanda ati....raha ya mbege kuinywea kwenye mwanga bana.. Wifi yetu kaja na list mpya, umeiona?
 
Back
Top Bottom