Unataka kuolewa mdada umejipanga?

Shunie hii ni nondo moja matata sana. Imefika muda Vijana tunaogopa.


Kuna siku mama aliuliza unawowa lini nikaishia tu kucheka.


Ila mungu yupo naimani na miss right yuko karibu kuja
Nakuombea mkuu umpate wa kufanana nae
 
Duuu, mna picha tofauti sana za wanaume. Labda msiwaongelee hawa ambao wako kwenye extremes. Tupe experience yako na MO11 kwanza, katuwakilisha vibaya nini?
 
[emoji28][emoji28][emoji28]
Mpaka unajihisi kuchanganyikiwa mechoka mechoka kwakweli, embu hizo jando zirudishwe na wawakumbushe kwamba ndoa is not about kukutanisha miili tuu jamani kuna mambo mengi sana mfyuuuuu nachukia mno.
Neybright nini kinakufanya uwaze kuwa jando watafundisha hayo unayoyataka. Kumbuka watakaofundisha hilo jando ni wanaume hawahawa sio jando la babu zetu tena. Kwa sasa tulichikue jamvi hili kama jando.
 
Shunie labda pia wachamgiaji wangesaidia kujua namna wanaweza kumtambua huyo muoaji na mchapaji, pia kumtambua muolewaji na ambaye bado yupoyupo
Unajua tu mtu uliyenaye kama muoaji au muonjaji
 
Neybright nini kinakufanya uwaze kuwa jando watafundisha hayo unayoyataka. Kumbuka watakaofundisha hilo jando ni wanaume hawahawa sio jando la babu zetu tena. Kwa sasa tulichikue jamvi hili kama jando.
Atleast watakumbushwa yale ya msingi wanayopaswa kufanya kwenye ndoa zao, maana wanajisahau sana mkuu tunaishia kutesana tuu.
 
Atleast watakumbushwa yale ya msingi wanayopaswa kufanya kwenye ndoa zao, maana wanajisahau sana mkuu tunaishia kutesana tuu.
Weka uzi wa jando tu hapa halafu utakuwa umetatua tatizo maana hakuna mapoli ya kuwapeleka sikuhizi. Mitandao inahusika sana kushepu maisha ya watu siku hizi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…