Unaolewa na hustler? Dishi limeyumba nini?

Unaolewa na hustler? Dishi limeyumba nini?

IQ na Personality ya mtu hutambuliwa hata kwa anachopost .
 
Sasa hao wanaume wenye pesa wapo wangapi? Watawaoa wote kweli? Mimi hustler hata nisipooa kwani sio lazma hata nyie warembo hatuwalazimishi oleweni na hao wenye pesa.
 
Unawaza kuolewa na mwenye hela... Tafuta nawe zako uoe... Chako wewe
Hapo sasa,kama vile yeye hana mikono na miguu,fursa zote zinatolewa sawa kwa nini usitafute zako ukaishi peke yako kama shida yako ni pesa.
 
haya ndo madhara ya kutegemea mwili wako kuboresha maisha yako, tumia ubongo wewe siyo msambwanda.
 
Hivi unajua Takwimu za uwiano kati ya wanaume na wanawake zikoje?

Unajua hata biblia ilitabiri itafika mahala mtataka ninyi kuolewa ilimradi uitwe jina la bwana fulani?

Endelea kuchagua,bahati ya mwezio usiilalie mlango wazi.

Unaweza zeekea kwenu.

Shukrani!!!
Isaya 3:6
6 Mtu atakapomshika ndugu yake ndani ya nyumba ya baba yake, akisema, Wewe una nguo, ututawale wewe; na mahali hapa palipobomoka pawe chini ya mkono wako;
Isaya 3 :6
 
Ewe dada amka shoga yangu. Unaanzaje kuolewa na mlalahoi mwenzako? Tafuta mtu mwenye kukupa raha ya maisha; -mitoko ya nguvu, nyumba safi, usafiri poa, n.k. Siyo unaolewa na mjinga mjinga tu ana vyeti vya elimu ya juu lkn maisha ya chini. Unaambulia kuandikiwa meseji zenye maneno magumu ya kingereza tuu. Au unaolewa na mtu mwenye kifua cha mazoezi lakini hana kitu mfukoni. Huyu ataendeleza mazoezi yake kwenye mwili wako tuu.

Wenzako wakiolewa wanaenjoy eti wewe unajifariji kwamba hayo ndiyo mapenzi ya kweli. Mmh! Kweli? Unajisikiaje unapo olewa na hustler, unachakaa na kuzeeka kabla ya wakati kwasabb ya ugumu wa maisha?

Mara unakutana na classmate, choir-mate, au hata mpangaji mwenzio unakuta anazidi kuwa kijana wewe umepinda mgongo na miguu na unanuka uvundo kisa unataabika na mlalahoi anayekutesa na maisha magumu.

Eti unadanganywa tuanze maisha wote mpenzi wangu. Hii! Mkiyaanza maisha wakati mnananihino mtayakamilisha lini wakati mnaongeza shida kwa kuzaa watoto? Nenda kwa mtu mwenye maisha mazuri shosti. Acha uzwazwa.
-Umeolewa unapandishwa bodaboda ya kukodi?
-Umeolewa unaishi kwa baba mwenye nyumba?
-Umeolewa halafu mumeo ndo kwanza anatafuta kazi? Hana A wala B. Pole yako

Hivi unapokuwa unamkubalia mlalahoi wa dizaini hii unakuwa unawaza nini?

Au umevurugwa?

Wanaume masikini pishana nao round about.

HUHITAJI KUPENDWA, unapendwa na wazazi wako.
Hivi wewe unataka mume au mkombozi wa matatizo yako?
 
Ewe dada amka shoga yangu. Unaanzaje kuolewa na mlalahoi mwenzako? Tafuta mtu mwenye kukupa raha ya maisha; -mitoko ya nguvu, nyumba safi, usafiri poa, n.k. Siyo unaolewa na mjinga mjinga tu ana vyeti vya elimu ya juu lkn maisha ya chini. Unaambulia kuandikiwa meseji zenye maneno magumu ya kingereza tuu. Au unaolewa na mtu mwenye kifua cha mazoezi lakini hana kitu mfukoni. Huyu ataendeleza mazoezi yake kwenye mwili wako tuu.

Wenzako wakiolewa wanaenjoy eti wewe unajifariji kwamba hayo ndiyo mapenzi ya kweli. Mmh! Kweli? Unajisikiaje unapo olewa na hustler, unachakaa na kuzeeka kabla ya wakati kwasabb ya ugumu wa maisha?

Mara unakutana na classmate, choir-mate, au hata mpangaji mwenzio unakuta anazidi kuwa kijana wewe umepinda mgongo na miguu na unanuka uvundo kisa unataabika na mlalahoi anayekutesa na maisha magumu.

Eti unadanganywa tuanze maisha wote mpenzi wangu. Hii! Mkiyaanza maisha wakati mnananihino mtayakamilisha lini wakati mnaongeza shida kwa kuzaa watoto? Nenda kwa mtu mwenye maisha mazuri shosti. Acha uzwazwa.
-Umeolewa unapandishwa bodaboda ya kukodi?
-Umeolewa unaishi kwa baba mwenye nyumba?
-Umeolewa halafu mumeo ndo kwanza anatafuta kazi? Hana A wala B. Pole yako

Hivi unapokuwa unamkubalia mlalahoi wa dizaini hii unakuwa unawaza nini?

Au umevurugwa?

Wanaume masikini pishana nao round about.

HUHITAJI KUPENDWA, unapendwa na wazazi wako.
Furaha siyo mitoko ya nguvu,furaha ni bidhaa adimu na usiilinganishe na raha.Raha utainunua kwa pesa nadhani na ndiyo lengo lako.Furaha huwezi kuinunua.Kama maisha yamekupiga wewe unajiita mlala hoi,unadhani ni rahisi kwa meingine kupata utajiri?Au kwa nini nawe usiwe kama Zari?Hata hivyo fuata moyo wako
 
Halafu hii tabia ya kudharau wanaume maskini sio nzuri kabisa...wewe sio mpangaji wa riziki maisha ni kutafuta mkuu, kwa hiyo usifikiri kila aliyeolewa na 'hustler' mwisho wake huwa mbaya.

Ajuae ya leo na kesho ni Mola mkuu

Acha wadharauliweee na mimi kesho asubuhi naanza kuwadharau.
Juzi alipoolewa Zamaradi na misheni town waliochonga sana kumdharau yule kaka ni wanaume.
 
Kama ilivyo ngumu kuzitafta pesa kwako,na ndivyo iluvyongum tena mara 10 ya kutafta pesa kwa mwanaume.so usiwe na dharau,..ungeanza kutoa mfano kwanza wew kua unajua kuzitafta,ndo uje na hzo dharau,..inaonekana we dem una njaa sana na ndomana una WISH yan
 
Halafu hii tabia ya kudharau wanaume maskini sio nzuri kabisa...wewe sio mpangaji wa riziki maisha ni kutafuta mkuu, kwa hiyo usifikiri kila aliyeolewa na 'hustler' mwisho wake huwa mbaya.

Ajuae ya leo na kesho ni Mola mkuu
Unabishana na kahaba linaloamini mwili wake ni kiburudisho cha mwanamme? Achana nalo. Hili no gumegume linaloendeleza ile dhana "mwanamke ni chombo cha starehe", halijielewi lijahitaji kukwamuliwa
 
Wenye Mawazo kama yako, wameshaachika zamani. Tena wanakuwa wavivu hata kumshauri Mume wake. Ndiyo maana akili zao, wakute wameshatafutiwa na kuandaliwa.
 
Sexless, maisha hayawezi kuwa sawa maana hatuko kwenye ujamaa, uchumi ni wa ubepari huu, kuna wenye nacho na wasio nacho. Hivyo basi kila binadamu kwa ubinadamu wake ana haki ya kupenda na kupendwa regardless hali yake ya kiuchumi au vinginevyo.

Ingekuwa ni just simple like that dunia ingekuwa na akina Bil gates tu!! Cha msingi ni kuwa na mtu atakayeongeza kitu ktk maisha yako. Material things zinatafutwa. Kuna aina fulani ya wanaume ambao yaani wako sharp by nature na hawahitaji msaada wamwanamke kufika mahali fulani, ila kuna wale wanaohitaji a little push ili waweze kurealize the potentials they have na kuzifanyia kazi.

Ila sasa kama ndio mmekutana wote mnaohitaji kusukumwa ndio mtabakia hapo hapo maana hakuna wa kumsaidia mwenzie. Tuliumbwa jinsia mbili kwa sababu maalumu(sio kuunganisha vikojoleo tu) tunategemeana in one way or another. Hivyo basi cha msingi hapa ni kufundishana kutokuwa comfortable ktk umasikini as hakuna anayefurahia umasikini hata kidogo, we have to push hard,very hard ili tujikwamue na angalau tukienda outing akili ziko relaxed.
(hiki cha leo kwakweli ni cha arusha sio mimi. )

LahauulA!, HalleluuyaaAAA!!!... [emoji298]️
 
Toa upumbavu hapa. umepata kielimu cha kuijua JF ndo unaleta upupu nani kwambia swala la ndoa ni upumbavu wako uo??? watalam wamekaa chini kwakupoteza pesa nyingi kwa miaka mimgi kwa uchunguzi wakutosha sasa wewe ukulpuke huko kwenye mageto utuletee upuhuzi???
 
Endelea kufanyia biashara hiyo K yako ikiwezeka ifanya kiwanda kidogo hustahili kuolewa wewe
 
Uzuri mnaishiaga kuyaongea huku mitandaoni ila kwenye uhalisia hata sie ma messenger tunawang'oa
 
chakushangaza mademu kama wanakua wabaya kisura mpaka tabia kiasi kwamba ata ukisema unampenda yeye mwenyewe hawezi kuamin.
 
  • Thanks
Reactions: ywf
Hivi unajua Takwimu za uwiano kati ya wanaume na wanawake zikoje?

Unajua hata biblia ilitabiri itafika mahala mtataka ninyi kuolewa ilimradi uitwe jina la bwana fulani?

Endelea kuchagua,bahati ya mwezio usiilalie mlango wazi.

Unaweza zeekea kwenu.

Shukrani!!!

Achana naye huyo Sexless
 
Ewe dada amka shoga yangu. Unaanzaje kuolewa na mlalahoi mwenzako? Tafuta mtu mwenye kukupa raha ya maisha; -mitoko ya nguvu, nyumba safi, usafiri poa, n.k. Siyo unaolewa na mjinga mjinga tu ana vyeti vya elimu ya juu lkn maisha ya chini. Unaambulia kuandikiwa meseji zenye maneno magumu ya kingereza tuu. Au unaolewa na mtu mwenye kifua cha mazoezi lakini hana kitu mfukoni. Huyu ataendeleza mazoezi yake kwenye mwili wako tuu.

Wenzako wakiolewa wanaenjoy eti wewe unajifariji kwamba hayo ndiyo mapenzi ya kweli. Mmh! Kweli? Unajisikiaje unapo olewa na hustler, unachakaa na kuzeeka kabla ya wakati kwasabb ya ugumu wa maisha?

Mara unakutana na classmate, choir-mate, au hata mpangaji mwenzio unakuta anazidi kuwa kijana wewe umepinda mgongo na miguu na unanuka uvundo kisa unataabika na mlalahoi anayekutesa na maisha magumu.

Eti unadanganywa tuanze maisha wote mpenzi wangu. Hii! Mkiyaanza maisha wakati mnananihino mtayakamilisha lini wakati mnaongeza shida kwa kuzaa watoto? Nenda kwa mtu mwenye maisha mazuri shosti. Acha uzwazwa.
-Umeolewa unapandishwa bodaboda ya kukodi?
-Umeolewa unaishi kwa baba mwenye nyumba?
-Umeolewa halafu mumeo ndo kwanza anatafuta kazi? Hana A wala B. Pole yako

Hivi unapokuwa unamkubalia mlalahoi wa dizaini hii unakuwa unawaza nini?

Au umevurugwa?

Wanaume masikini pishana nao round about.

HUHITAJI KUPENDWA, unapendwa na wazazi wako.

Mwenzio Tom Boy Mwana wa Jabir Mnzenji vyuma vimekaza kaamua kuolewa..
 
Back
Top Bottom