Unamchukuliaje mwanaume anayevaa hereni katika jamii yako?

Unamchukuliaje mwanaume anayevaa hereni katika jamii yako?

The Dictator

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2018
Posts
4,441
Reaction score
12,207
Hereni ni pambo linalotumiwa na wanawake tangu enzi na enzi za mababu zetu lakini kwa sasa hii imekuwa tufauti sana kwani hata wanaume siku hizi wanavaa.

Je, ni sahihi kwa mwanaume kuvaa hereni kwa sehemu yoyote kwa namna yoyote ile na kwa kisingizio chochote kile?
images (3).jpeg
images (4).jpeg
1619529584701.jpg
 
Back
Top Bottom