Dudu baya hajamdhalilisha mtu hata mmoja

Dudu baya hajamdhalilisha mtu hata mmoja

Mister mimi

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2018
Posts
350
Reaction score
635
Dudu baya hajamdhalilisha mtu hata mmoja.maana anaowataja wana dalili zote za ushoga.kwa hiyo ni wao ndio wanajidhalilisha kwa kuenenenda kinyume na utamaduni,mila,desturi,dini na utashi wa kawaida wa kibinadamu.

Dalili hizi zinatosha kabisa kumtambua mwanaume anayejihusisha na ushoga.

●Mwanaume kuvaa hereni,
●Mwanaume anatoboa pua na masikio.
●Mwanaume anatembea makalio yako nje.
●Mwanaume ana-miss kabisa kula chips.
●Mwanaume kazi yake ni kusifia tu wanaume wenzie ili apate pesa.
●Mwanaume unavaa madera.
●Mwanaume kabisa unamchukia Dudu baya kwenye hii kampeni yake tukufu ya YBWYB.

Maana baada ya kumuonya anayetenda uovu na kumpima akili,anaonywa anayekemea uovu.

Viongozi wa dini zote wapo kimya kwenye kukemea maovu,wapo zao bize bize na siasa na miujiza feki.

Maana kila ugonjwa una dalili zake.na mashoga wanajulika tu kwa dalili zao.wala hakuhitajiki ushahidi wa kuliwa live.

Kama wewe ni mwanaume kwa nini uache tabia za asili za kiume na ujipambe kwa tabia za kike kwa kisingizio cha sanaa na pesa?

Kwanini umchukie mtu anayepinga ushoga badala ya kumuunga mkono?

Dudu baya ana mapungufu yake ila kwa hili yupo sahihi 100%

Kweli hali ni mbaya. Ripoti ya mwakyembe ilishasema.
 
Zipo heren special kwa wanaume, ni utamaduni kama utamaduni mwingine tu
 
Nyie mnaomuanzishia nyuzi kila muda, ndo mashoga wenyewe mnasambaza taarifa ili mtrend..!!
 
Wasira ushawahi kuona mke wake .japo naye anaitajika kwenye list ya ommy dimposi
Mkuu utapigwa mpaka uchakae!

1000024076.jpg
 
Dudu baya hajamdhalilisha mtu hata mmoja.maana anaowataja wana dalili zote za ushoga.kwa hiyo ni wao ndio wanajidhalilisha kwa kuenenenda kinyume na utamaduni,mila,desturi,dini na utashi wa kawaida wa kibinadamu.

Dalili hizi zinatosha kabisa kumtambua mwanaume anayejihusisha na ushoga.

●Mwanaume kuvaa hereni,
●Mwanaume anatoboa pua na masikio.
●Mwanaume anatembea makalio yako nje.
●Mwanaume ana-miss kabisa kula chips.
●Mwanaume kazi yake ni kusifia tu wanaume wenzie ili apate pesa.
●Mwanaume unavaa madera.
●Mwanaume kabisa unamchukia Dudu baya kwenye hii kampeni yake tukufu ya YBWYB.

Maana baada ya kumuonya anayetenda uovu na kumpima akili,anaonywa anayekemea uovu.

Viongozi wa dini zote wapo kimya kwenye kukemea maovu,wapo zao bize bize na siasa na miujiza feki.

Maana kila ugonjwa una dalili zake.na mashoga wanajulika tu kwa dalili zao.wala hakuhitajiki ushahidi wa kuliwa live.

Kama wewe ni mwanaume kwa nini uache tabia za asili za kiume na ujipambe kwa tabia za kike kwa kisingizio cha sanaa na pesa?

Kwanini umchukie mtu anayepinga ushoga badala ya kumuunga mkono?

Dudu baya ana mapungufu yake ila kwa hili yupo sahihi 100%

Kweli hali ni mbaya. Ripoti ya mwakyembe ilishasema.
Nakazia mada mkuu
-mwanaume mzima akicheka mdomo na vidole juu.
Kama sio dalili za ushoga ni nn?
 
Zipo heren special kwa wanaume, ni utamaduni kama utamaduni mwingine tu
Utamaduni wa wapi?
Wewe na Baba yako mnavaa hereni?
Mnashindana urembo na dada zenu au?
Huo ndio utamaduni wa mashoga sasa.

Ni jamii za wamasai tu ndio wenye huo utamaduni.tena nao hawavai vai tu kama urembo bali mila zao,ambao nao wanaanza kuacha taratibu.
wengine wote ni tatizo!
 
Dudu baya hajamdhalilisha mtu hata mmoja.maana anaowataja wana dalili zote za ushoga.kwa hiyo ni wao ndio wanajidhalilisha kwa kuenenenda kinyume na utamaduni,mila,desturi,dini na utashi wa kawaida wa kibinadamu.

Dalili hizi zinatosha kabisa kumtambua mwanaume anayejihusisha na ushoga.

●Mwanaume kuvaa hereni,
●Mwanaume anatoboa pua na masikio.
●Mwanaume anatembea makalio yako nje.
●Mwanaume ana-miss kabisa kula chips.
●Mwanaume kazi yake ni kusifia tu wanaume wenzie ili apate pesa.
●Mwanaume unavaa madera.
●Mwanaume kabisa unamchukia Dudu baya kwenye hii kampeni yake tukufu ya YBWYB.

Maana baada ya kumuonya anayetenda uovu na kumpima akili,anaonywa anayekemea uovu.

Viongozi wa dini zote wapo kimya kwenye kukemea maovu,wapo zao bize bize na siasa na miujiza feki.

Maana kila ugonjwa una dalili zake.na mashoga wanajulika tu kwa dalili zao.wala hakuhitajiki ushahidi wa kuliwa live.

Kama wewe ni mwanaume kwa nini uache tabia za asili za kiume na ujipambe kwa tabia za kike kwa kisingizio cha sanaa na pesa?

Kwanini umchukie mtu anayepinga ushoga badala ya kumuunga mkono?

Dudu baya ana mapungufu yake ila kwa hili yupo sahihi 100%

Kweli hali ni mbaya. Ripoti ya mwakyembe ilishasema.

Ngojea wasiokuwa na Marinda wakuje wakujibu....naona Mashoga wamechachamaa Sana kupigana na Mambaz 24

Shoga ni Shoga tu, hata useme vipi hiyo tabia hawezi acha...tena DARISILAMU na ARUSHA Sasa hivi Hali ni Mbaya Sana, vijana wa kiume wanapelekeana moto hatari

Mimi sipendi tabia za kichoko, Mambaz 24 usilegeze kaza hadi waache
 
Utamaduni wa wapi?
Wewe na Baba yako mnavaa hereni?
Mnashindana urembo na dada zenu au?
Huo ndio utamaduni wa mashoga sasa.

Ni jamii za wamasai tu ndio wenye huo utamaduni.tena nao hawavai vai tu kama urembo bali mila zao,ambao nao wanaanza kuacha taratibu.
wengine wote ni tatizo!
Ndio nakujulisha leo , wapo wanaovaa na sio kwamba ni mashoga , habari za mimi na baba yangu sifikiri kama zina tija hapa
 
Dudu baba sio kwamba anapinga ushoga,bali anatukana watu,lugha anazizitumia za hovyohovyo za wavuta bangi
 
Nyie mnaomuanzishia nyuzi kila muda, ndo mashoga wenyewe mnasambaza taarifa ili mtrend..!!
Taarifa za kukekemea ni lazima zienee ili mashoga wajue hawatakiwi na wanachukiwa haswa!
maana saizi wamejiachia sana,hawana hofu wala aibu.

Serikali ipo kimya,alijaribu mwakyembe wakamzima.
Viongozi wa dini wapo kimya.

Ndio maana watu wenye akili timamu tumeona umuhimu wa kumuunga mkono dudu baya.maana kampeni yake ni tukufu.
 
Back
Top Bottom