Inakuwaje mwanaume unajipodoa hadi unamzidi mwanamke?

Inakuwaje mwanaume unajipodoa hadi unamzidi mwanamke?

Status
Not open for further replies.

tpaul

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2008
Posts
27,663
Reaction score
29,034
Hivi inakuwaje mwanaume unajipodoa hadi unamzidi mwanamke? Na wanaume wengine wanatembea na vioo na vitana kwenye pochi zao ili kuhakikisha wanajitazama na kujiboresha mara kwa mara?

Kwangu mimi, kitendo cha mwanaume kujipodoa na kujipaka losheni na pafyumu nakiona kama kitendo cha kishoga. Siku za nyuma niliwahi kushuhudia mwanaume mmoja hadi anachoma nywele zake zinaonekana kama za mwanamke na bado anajiona yupo sawa.

Hii haikubaliki hata kidogo katika jamii zetu ambazo siku zote tunakemea na kupambana dhidi ya ushoga

1785495657654.png

Kwa bahati mbaya, vitendo hivi vya kishoga huanza taratibu tangu wanaume wakiwa wavulana na mara nyingi hujifunza kutoka kwa mama zao. Ukimuona mtoto wa kiume anapenda kuandamana na mama yake kila mahali, hasa kwa wale wanawake wanaodanga, kuna asilimia kubwa ya mtoto huyo wa kiume kuiga matendo ya kike na hatimaye kutumbukia kwenye ushoga
​

MAONI YANGU
Mwanaume hupaswi kuwa soft na kupenda mambo ya kike kama vile kujipaka losheni, poda na pafyumu na ushenzi mwingine kama huo. Kwa mfano, mimi tangu nikiwa kijana hadi sasa nimekuwa babu mtarajiwa, sijwahi kujipaka hizo bidhaa za kishoga.
​

Natoa wito kwa wazazi, hasa wanaume, kuhakikisha kuwa mnawalea watoto wenu wa kiume kwa misingi thabithi ya kiafrika na kujiepusha na vtendo vinavyoweza kupelekea wakatumbukia kwenye ushoga. Hakikisha watoto wenu wa kiume wanakaa mbali na mama zao, hasa wakati wakiwa wadogo. Hii itawasaidia kutokuiga mambo ya kike na hatimaye kujiingiza kwenye ushoga unaoweza kuepukika. Samaki mkujne angali mbichi.

Nawasilisha.
​
 
Kiuhalisia Kuna tofauti ya kujipodoa na matumizi ya lotion kama Nivea ama Vaseline hasa upande wa kiume ndo nazozijua

Kujipodoa ni kutengeneza uso kwenye muonekano tofauti na awali kama kupaka poda, foundation, matumizi ya make up n.k issue za kope lens na lipstick

Hasa mwanaume anayetumia makeup anakuwa sio rijali tena, mzee

Nivea For Men iheshimiwe!
 
Kiuhalisia Kuna tofauti ya kujipodoa na matumizi ya lotion kama Nivea ama Vaseline hasa upande wa kiume ndo nazozijua

Kujipodoa ni kutengeneza uso kwenye muonekano tofauti na awali kama kupaka poda, foundation, matumizi ya make up n.k issue za kope lens na lipstick

Hasa mwanaume anayetumia makeup anakuwa sio rijali tena, mzee

Nivea For Men iheshimiwe!
Sawa mkuu, naheshimu maona yako. Tuupinge ushoga kwa kila nmana.
Hahahaha hata super black hutumii km wazee wenzio 🤔
Situmii chochote mkuu. Nitaendelea kubaki natural hadi mwisho wa dahari.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom