miss chagga swali lako lina mitego, naona aibu kusema
kavuuuuuuuuuuuuu toka niache huko
Kama ni mimi nahakikisha ukiwa umelala nachana kwa wembe taratiiibu usawa wa nanii kupenya tu.
Nadhani sauti yako itakuwa inapungua mawimbi kwa jinsi tukavyokuwa unaisukuma itoke
Hivi hujisikii raha inavyokuwa inakugusagusa kwenye ma.k.lio mkilala uchi?
Aahh! Inakera mda mwingine mtu mpaka umalize kumvua unakuta umesha punguza mapigo ya moyo! kwanini huo mda wa kuvuana usitumike kupapasana zile kona zinazo boost vichocheo? wadada wengine wanavaa ma tracksuti utafikiri wanapanda mlima kilimanjaro! Lala na kivazi gauni chepesi kinatosha na mimi nalala na boxer yenye mlango kushney!
Ujue mnapokuwa mmelala usiku hakuna mambo ya romantic ni kusimamisha na kuchomeka then mnaendelea na usingizi wenu. For emergency only
kuvuana kuna raha yake nilisikia mmama mmoja wa kipemba anasema......
Ni hiyo pichu tu huna lolote...umeona hicho kitu chaupe mkubwa? Duh.........