Unalala na ch.upi kwani mimi ndugu yako ?

Unalala na ch.upi kwani mimi ndugu yako ?

yes, kuvuana kuna raha yake asikwambie mtu

kupanda amekuwa punda?

respect the role of romance and emotions
 
Sisi cio kuku bwana akitaka tu anachomeka na kutoa,kuvuana chup kuna raha yake before sex cio tuwe kama kuku,angalau bac hata bata huwaga wana maandalizi.
 
Aahh! Inakera mda mwingine mtu mpaka umalize kumvua unakuta umesha punguza mapigo ya moyo! kwanini huo mda wa kuvuana usitumike kupapasana zile kona zinazo boost vichocheo? wadada wengine wanavaa ma tracksuti utafikiri wanapanda mlima kilimanjaro! Lala na kivazi gauni chepesi kinatosha na mimi nalala na boxer yenye mlango kushney!

Una hasira aisee dah
 
Mimi ma mama Ngina tukitoka kuoga chupi tunafua na kuanika maliwatoni tynajifuta maji na taulo na tukosa muda wa kutafuta chipi zilipo kifuatacha kualala na suti ya birthday
 
Hata mm huwa sipendi kumkuta mke wangu kavaa chupi! Ila chupi nyingine zina mvuto!
 
anaweza kulala na chupi na asikutanulie miguu mpaka asubuhi bilabila sasa si bora angelala na skin jeans ujue moja
 
Back
Top Bottom