Unalala na ch.upi kwani mimi ndugu yako ?

Unalala na ch.upi kwani mimi ndugu yako ?

kweli best mpaka mmalize kuvuana mko hoi af chupi pia ina mvuto wake ktk mapenz by the way angalia mwenz wako anachotaka. so mtoa mada funguka kwa mwenz wako
sawa mamy na wakati anavua chupi unaona kabisa mtu anakiu loh!!!! kuliko kuikuta na kuanza kupakua tu haina ladha
 
yaonesha huyu mleta thread hajui maana ya kumwandaa mwenzake kabisa. Vile vinguo sio kizuizi japo wengine wanaviita kufuli.
Nakuambia kuna raha yake pale ambapo unamvua hiyo nguo. Au weye ndo wavua yako? Jaribu siku moja akuvue yeye utauona umuhimu wake.
Ni kama anakuambia nipo tayari, Am on fire! We, utaona raha yake. Lakini pia baada ya hizo mechi mbili tatu hivi, sasa pumzikeni bila pichu. Hata usiku ukigusa maeneo kwa goti au mkono kuangukia inaleta raha.
Usifundishe watu kushindilia tu maadamu wameona mahali wazi. Huko ni kubaka, utafungwa
 
embu kula tano kwanza yaani nilitaka kuandika hivyohivyo utachomekaje tu khaa, kuvuana raha bwana wakati wa maandalizi huku mnavuana inasisimua zaidi sio mtu akikugusa tu kishadumbukia haina mvuto hiii

Aahh! Inakera mda mwingine mtu mpaka umalize kumvua unakuta umesha punguza mapigo ya moyo! kwanini huo mda wa kuvuana usitumike kupapasana zile kona zinazo boost vichocheo? wadada wengine wanavaa ma tracksuti utafikiri wanapanda mlima kilimanjaro! Lala na kivazi gauni chepesi kinatosha na mimi nalala na boxer yenye mlango kushney!
 
yaonesha huyu mleta thread hajui maana ya kumwandaa mwenzake kabisa. Vile vinguo sio kizuizi japo wengine wanaviita kufuli.
Nakuambia kuna raha yake pale ambapo unamvua hiyo nguo. Au weye ndo wavua yako? Jaribu siku moja akuvue yeye utauona umuhimu wake.
Ni kama anakuambia nipo tayari, Am on fire! We, utaona raha yake. Lakini pia baada ya hizo mechi mbili tatu hivi, sasa pumzikeni bila pichu. Hata usiku ukigusa maeneo kwa goti au mkono kuangukia inaleta raha.
Usifundishe watu kushindilia tu maadamu wameona mahali wazi. Huko ni kubaka, utafungwa

CC nitonye
 
asante rafiki leo nikifika home nitamueka chini. Kwani kumfundisha kabla hajakosea ni vibaya?

hapan asi vibaya ni vizuri sana na ikiwezekana pita na dukani muongezee night dress moja nzuri ya kimahaba zaidi..... Mafunzo na vitendo vyote vifanyike na leo uumpe
 
naomba uweke picha yako mwanume katili wewe....

hahahaha huo nao ni ukatili? Kwanza mwanamke unalala na kyupi ili iweje? unainyima uhuru kei yako isipumue vizuri na kuongeza madini mengine kwa ajili ya kuifanya iendelee kuwa tamu zaidi ya asali
 
Back
Top Bottom