Unalala na ch.upi kwani mimi ndugu yako ?

Unalala na ch.upi kwani mimi ndugu yako ?

embu kula tano kwanza yaani nilitaka kuandika hivyohivyo utachomekaje tu khaa, kuvuana raha bwana wakati wa maandalizi huku mnavuana inasisimua zaidi sio mtu akikugusa tu kishadumbukia haina mvuto hiii
Shansharie unamaanisha kuwa wakilala bila PICHU miguu inakuwa na penetrating position maana waweza lala umebana miguu (hasa Kwa mke), je MIC itachomekwaje?
 
Shansharie unamaanisha kuwa wakilala bila PICHU miguu inakuwa na penetrating position maana waweza lala umebana miguu (hasa Kwa mke), je MIC itachomekwaje?

Wanajua wanavochomeka wenyewe nitonye atakujibu hili
 
Last edited by a moderator:
Ntavaa kaptula ya jins akiingia tu atalazimika kunivua maana haitapita
Kama ni mimi nahakikisha ukiwa umelala nachana kwa wembe taratiiibu usawa wa nanii kupenya tu.
 
Nataka nikuvue mimi....(uwiii sorry mkwe)

basi nimeshapata jibu wewe unapenda kuvua na si kuikuta imekaa tu.... kwa hiyo sasa mkeo analala na nguo za kulalia na inaonekana unamwandaa kabla ya kumfanya safi sana:A S thumbs_up::A S thumbs_up:
 
kwa kesi ya emergency hakuna kupapasana, hata mwanamke akishtuka isingizini anaweza ichezeavakajichomeka mwenyewe wakati niko usingizini

aisee mkuu naomba kujua umetokea wapi kwa sababu unaonekana unaendekeza ulesbian pia akijichezea akamaliz mwenyewe .... :A S thumbs_down:
 
Back
Top Bottom