mamsapkhan
JF-Expert Member
- Jan 9, 2014
- 843
- 267
Leo ijumaa na hii hbr mh maandalizi mapemaaa
basi yangu ni tofauti loh
ungeondoa haya maneno "mfano nikikwambia" duuuh udendaaaaa
ha ha ha na nisingekuweza kabisa.... Ningekuwa nakuvizia nakuchapa
yako ikoje?
Leo ijumaa na hii hbr mh maandalizi mapemaaa
hahaha Unanichapa kikubwa na mimi nakurudishia mwishowe tunalia kikubwa
Tuacheni maskhara kabisa Jamani, mkiwa kama wanandoa au wapenzi mnaoishi pamoja chupi ya nini kitandani??? Kwani unataka kuninyima nini?
Achia mamboz yawe free to air nikijisikia napanda ukijisikia unapanda, sio mzuka umepanda halafu tunaanza kuambiana VUA BASI, haipendezi hatuna undugu sisi ni wapenzi
Sanasana vaa kinite dress chako chepessss baas, nami ntavaa kibukta changu angavu vikipendana tusipate shida ya kuvikutanisha
Ukilala nayo ntaichana
Sidhani kama umeshaoa, ukioa lazima mnakuwa na ratiba ya kugegedana wewe na mkeo kama ni J1, J4 na Alhmisi sawa, lakini hiyo unayofkiria kuwa wanandoa wanagongana kila siku siyo kweli, Mtakuwa hamna kazi za kufanya kuwafanya mpate misongo ya mawazo na kuchoka.
Huo ndio mpango wenyewe. Na hiyo night dress haileti raha Kama kimchirizi cha bikini hakionekanikuvuana kuna raha yake nilisikia mmama mmoja wa kipemba anasema......
Kwani walokole huwa hawagegedani?Sichangii kitu
kuvuana kuna raha yake nilisikia mmama mmoja wa kipemba anasema......
Khe kumbe kugegedana Kuna ratiba? Nilikuwa sijui
Ndo hivyo mkuu, mkiwa mmevaa mnaanza ku imagine "......Leo sijui ikoje...." Hiyo tu ni raha tosha kuwafanya mgegedane bila kuchokanahahahahahaa,,,,,kuna mambo hapa,,,,,so mume anamvua mke,na mke amvua mume????
Kwani walokole huwa hawagegedani?
umeona hicho kitu chaupe mkubwa? Duh.........ndo maana wanafikia mahali wanakosa ladha nguo za mtelezo telezo kama hizi View attachment 134176View attachment 134177