City hunter j
JF-Expert Member
- Mar 1, 2013
- 926
- 380
nguo zina raha yake bana especial pale unapovuliw bo*er thn zacharia unakuta ameshachachamaa na kuizuia kidogo..yaniii wew acha 2..wew unataka ukijipindua 2 shuti
Sana tu na sio hasira tu
Chupi ina raha yake ikiwa laini na nirahisi kuvulika! sio mtu unalala na swimming tag au zile bukta za JKT!wamekuchefua ee wasamehe tu ndo rahA ya chupi hiyo
Hapo mtakuwa wezi tena siyo mke na mume maana hakuna wa kuwatoa nduki ghaflaMlale uchi mkitolewaa nduki ghafla mnakimbia uchii!!!!!??
Chupi ina raha yake ikiwa
laini na nirahisi kuvulika! sio mtu unalala na swimming tag au zile
bukta za JKT!
Chupi ina raha yake ikiwa laini na nirahisi kuvulika! sio mtu unalala na swimming tag au zile bukta za JKT!
Sio fujo! haki za msingi za mimi!acha fujo nani kakuita kule