Tuacheni maskhara kabisa Jamani, mkiwa kama wanandoa au wapenzi mnaoishi pamoja chupi ya nini kitandani??? Kwani unataka kuninyima nini?
Achia mamboz yawe free to air nikijisikia napanda ukijisikia unapanda, sio mzuka umepanda halafu tunaanza kuambiana VUA BASI, haipendezi hatuna undugu sisi ni wapenzi
Sanasana vaa kinite dress chako chepessss baas, nami ntavaa kibukta changu angavu vikipendana tusipate shida ya kuvikutanisha
Ukilala nayo ntaichana
Mi sichangii kitu hapo,lol
Tuacheni maskhara kabisa Jamani, mkiwa kama wanandoa au wapenzi mnaoishi pamoja chupi ya nini kitandani??? Kwani unataka kuninyima nini?
Achia mamboz yawe free to air nikijisikia napanda ukijisikia unapanda, sio mzuka umepanda halafu tunaanza kuambiana VUA BASI, haipendezi hatuna undugu sisi ni wapenzi
Sanasana vaa kinite dress chako chepessss baas, nami ntavaa kibukta changu angavu vikipendana tusipate shida ya kuvikutanisha
Ukilala nayo ntaichana
hahahahaaa...,si mchezo...,kaka hiyo imetulia..,mnakuwa kikazi zaidimwanamke analala na night dress tu na mwanaume analala na boxer iliyopasuliwa mbele kwenye dushelele
Inabidi mpk inyonywe ndio iwe tayari...
umeona hicho kitu chaupe mkubwa? Duh.........
Hata mimi napenda mke wangu nimvue mwenyewe inaongeza mzuka sana, zaidi zaidi hakuna sababu ya kumvua, unapenyeza pembeni tu, aaaagh wacha nianze foleni nifike home nitarejea....
Ukikubali kuolewa usilale na nguo
Chupi ni sehemu ya nguo miss chagga. Ipe kei hewa ipumuwe vizuri

kuvuana kuna raha yake nilisikia mmama mmoja wa kipemba anasema......
Hahahaaa miss Chagga
hutaki wewe unapenda nini?