miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,802
- 49,109
Mi napenda bila nguo kabsaaaaaa
uwiiiiii!!!!!!!!!!!!
Mi napenda bila nguo kabsaaaaaa
uwiiiiii!!!!!!!!!!!!
Hahahahaaaa teh unaonaje hiyo?
mbaya sana nataka kuvuliwa loh
Basi usijal hilo tu
aya iyo safi sana
inategemea mnadinyana mida gani, maana wengine tukishtuka usingizini unakuta unakuta mshale wa saa unacheza, sasa mpaka muanze kuvuana kyupi jamani
Ndo mnapochipwaga halafu mnatakiwa na Siri ya ndani. Wenzako kulenga manati ndio raha yenyewendege wako manati ya nini?
Ukistuka usingizini unakuta imeshadumbukia
Una hasira aisee dah