Unafiki huu wa wanaharakati (CHADEMA), kiboko

Unafiki huu wa wanaharakati (CHADEMA), kiboko

Nape, yanayotokea Chadema ndiyo yaliwaogopesha ninyi kuvuana magamba?
 
Naandika hili kwa masikitiko makubwa maana watani zangu CHADEMA siku zao zinahesabika kwa kasi inayonitisha sana. Mimi ni muumini wa uimara wa CCM kutegemea sana uimara na umakini wa upinzani nchini! Kwahiyo anguko la upinzani nchini si jambo zuri kwa CCM, nchi na demokrasia yetu, CHADEMA kikiwa moja ya taasisi muhimu kwenye ukiaji wa demokrasia hiyo!

Kilichonistua ni degree ya unafiki inayojidhihirisha kila kukicha ya viongozi wengi wa CHADEMA. Kupinga ufisadi kwa mdomo mpana halafu unaendesha Chama kwa pesa hizohizo huu ni unafiki wa ajabu! Tunajifunza nini kwa kiongozi wa Chama anayesema pesa ni pesa tu inategemea unaitumiaje!!? Ha! Kwahiyo unaweza kuuza nchi ilimradi unapewa pesa!!?

Niliwahi kutoa mfano mkubwa wa unafiki wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Slaa (sikuhizi nasikia vijana wanamwita Mzee wa Gongo) akihubiri watu waichukie CCM.

Na wakati mwingine alihamasisha wachane na hata kuchoma kadi za CCM wakati yeye kabanisha yake tena kwa matunzo makubwa! Huu ni unafiki mkubwa! Vijana tunajifunza nini kwa unafiki huu!???!

Lakini niliwahi kusema Chadema kinaendeshwa kwa pesa kutoka nje, wakabwata wakinipa siku saba kukanusha, kabla mate hayajakauka, aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA Ndg. Zitto anakiri hadharani kuwa gazeti leo, ambacho ni chombo kikuu cha propaganda limeanzishwa kwa pesa kutoka nje!! Huwezi kujenga Chama kwa msingi wa uongo kuliko wa shetani halafu ukadhani chama kitadumu!!!

Utaratibu wa vyama kufukuza wanasiasa vijana kwenye vyama hivyo ni wa hovyo na unapaswa kukemewa! Vijana wasipokosea mnataka wakafanyie wapi makosa?? Vyama lazima vitumike kulea na kuwafumdisha vijana badala ya kuwafukuza. Toka watani zangu waanze kufukuza wamekuwa wakifukuza vijana tu hasa wanaohoji. Kuhoji ndani ya CHADEMA ni mwiko! Mtakumbuka ya Kafulila na vijana wengine wengi tu. Mtauliza we Nape!! Ndio mimi chama changu kilinisikiliza na ndio maana nipo sikufukuzwa! Ukomavu ni pamoja na kuwa tayari kusikiliza maoni tofauti na uliyonayo!!

Ushauri wa bure: Watani anzeni upya! Msione aibu fumua anza upya tutawasubiri mkomae msihofu kuachwa sana! Mmekutana na ajali ya kisiasa kutafuta mchawi sio dawa, tafuteni mmejikwaa wapi.

Hivi ni Nape huyu huyu wa ccm ndio kaandika hivi au akaunti yake kuna vijana wake wanaitumiaga? Kama ni yeye ndiye kaandika haya basi Ccm hawana viongozi
 
Nape, yaani 2014 imeikuta CDM na aibu kubwa sana

Nape, chadema sio chama cha kitaifa believe it or not

chadema akijawahi kuleta njia mbadala zilizosheneni ufikirisho wa ubongo kutatua matatizo mengi sana ya kijamii, ikiwemo sehemu wanazoishi

their first and foremost priority is making Money, moneeeeeeey, pesa baba , pesa


huku cdm wengine wanatoa povu na kutaka kuua kwa hasira za kumchukia zitto

hakuna kitu kibaya kama kugundua unafanywa msukule

We kweli simbilisi naona unamtaja mwajili wako mara kwa mara
 
Mmh, dunia kizaa zaa. Kigagula anapokuasa juu ya mafanikio ya mwanao. Huu ushauri ni 'embe kwenye mwarobaini'.
 
Matumizi ya Pesa za Pembe za Ndovu From China na Mapoda zinakaribia mwisho!
 
Naandika hili kwa masikitiko makubwa maana watani zangu CHADEMA siku zao zinahesabika kwa kasi inayonitisha sana. Mimi ni muumini wa uimara wa CCM kutegemea sana uimara na umakini wa upinzani nchini! Kwahiyo anguko la upinzani nchini si jambo zuri kwa CCM, nchi na demokrasia yetu, CHADEMA kikiwa moja ya taasisi muhimu kwenye ukiaji wa demokrasia hiyo!

Kilichonistua ni degree ya unafiki inayojidhihirisha kila kukicha ya viongozi wengi wa CHADEMA. Kupinga ufisadi kwa mdomo mpana halafu unaendesha Chama kwa pesa hizohizo huu ni unafiki wa ajabu! Tunajifunza nini kwa kiongozi wa Chama anayesema pesa ni pesa tu inategemea unaitumiaje!!? Ha! Kwahiyo unaweza kuuza nchi ilimradi unapewa pesa!!?

Niliwahi kutoa mfano mkubwa wa unafiki wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Slaa (sikuhizi nasikia vijana wanamwita Mzee wa Gongo) akihubiri watu waichukie CCM.

Na wakati mwingine alihamasisha wachane na hata kuchoma kadi za CCM wakati yeye kabanisha yake tena kwa matunzo makubwa! Huu ni unafiki mkubwa! Vijana tunajifunza nini kwa unafiki huu!???!

Lakini niliwahi kusema Chadema kinaendeshwa kwa pesa kutoka nje, wakabwata wakinipa siku saba kukanusha, kabla mate hayajakauka, aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA Ndg. Zitto anakiri hadharani kuwa gazeti leo, ambacho ni chombo kikuu cha propaganda limeanzishwa kwa pesa kutoka nje!! Huwezi kujenga Chama kwa msingi wa uongo kuliko wa shetani halafu ukadhani chama kitadumu!!!

Utaratibu wa vyama kufukuza wanasiasa vijana kwenye vyama hivyo ni wa hovyo na unapaswa kukemewa! Vijana wasipokosea mnataka wakafanyie wapi makosa?? Vyama lazima vitumike kulea na kuwafumdisha vijana badala ya kuwafukuza. Toka watani zangu waanze kufukuza wamekuwa wakifukuza vijana tu hasa wanaohoji. Kuhoji ndani ya CHADEMA ni mwiko! Mtakumbuka ya Kafulila na vijana wengine wengi tu. Mtauliza we Nape!! Ndio mimi chama changu kilinisikiliza na ndio maana nipo sikufukuzwa! Ukomavu ni pamoja na kuwa tayari kusikiliza maoni tofauti na uliyonayo!!

Ushauri wa bure: Watani anzeni upya! Msione aibu fumua anza upya tutawasubiri mkomae msihofu kuachwa sana! Mmekutana na ajali ya kisiasa kutafuta mchawi sio dawa, tafuteni mmejikwaa wapi.

Kijana Nape Nnauye, kwa wadhifa ulio nao hupaswi kuandika haya uliyoyaandika hapa. kufanya hivyo unakidhalilisha chama chako. Hayo uliyoyaandika hayatofautiani sana na maandishi ya vijana wa hapa JF ambao kila kukicha wanatupiana vijembe kupitia keyboards ama simu za viganja. Hakika CCM ya sasa si ile ambayo tuliitafutia jina mwaka 1976 (Baba yako alikuja kututumbuiza pia kwa kinanda chake),na ambayo nilijiunga nayo mwaka 1979. Maneno yako yanaonyesha wazi ni jinsi gani CHADEMA inavyowasumbua na kuwapa moto matumbo. Kwa leo sina mengi ya kusema kuhusu hatma ya nchi hii, ni wakati tu ndio utakaoweza kuonyesha.
 
Last edited by a moderator:
Naandika hili kwa masikitiko makubwa maana watani zangu CHADEMA siku zao zinahesabika kwa kasi inayonitisha sana. Mimi ni muumini wa uimara wa CCM kutegemea sana uimara na umakini wa upinzani nchini! Kwahiyo anguko la upinzani nchini si jambo zuri kwa CCM, nchi na demokrasia yetu, CHADEMA kikiwa moja ya taasisi muhimu kwenye ukiaji wa demokrasia hiyo!

Kilichonistua ni degree ya unafiki inayojidhihirisha kila kukicha ya viongozi wengi wa CHADEMA. Kupinga ufisadi kwa mdomo mpana halafu unaendesha Chama kwa pesa hizohizo huu ni unafiki wa ajabu! Tunajifunza nini kwa kiongozi wa Chama anayesema pesa ni pesa tu inategemea unaitumiaje!!? Ha! Kwahiyo unaweza kuuza nchi ilimradi unapewa pesa!!?

Niliwahi kutoa mfano mkubwa wa unafiki wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Slaa (sikuhizi nasikia vijana wanamwita Mzee wa Gongo) akihubiri watu waichukie CCM.

Na wakati mwingine alihamasisha wachane na hata kuchoma kadi za CCM wakati yeye kabanisha yake tena kwa matunzo makubwa! Huu ni unafiki mkubwa! Vijana tunajifunza nini kwa unafiki huu!???!

Lakini niliwahi kusema Chadema kinaendeshwa kwa pesa kutoka nje, wakabwata wakinipa siku saba kukanusha, kabla mate hayajakauka, aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA Ndg. Zitto anakiri hadharani kuwa gazeti leo, ambacho ni chombo kikuu cha propaganda limeanzishwa kwa pesa kutoka nje!! Huwezi kujenga Chama kwa msingi wa uongo kuliko wa shetani halafu ukadhani chama kitadumu!!!

Utaratibu wa vyama kufukuza wanasiasa vijana kwenye vyama hivyo ni wa hovyo na unapaswa kukemewa! Vijana wasipokosea mnataka wakafanyie wapi makosa?? Vyama lazima vitumike kulea na kuwafumdisha vijana badala ya kuwafukuza. Toka watani zangu waanze kufukuza wamekuwa wakifukuza vijana tu hasa wanaohoji. Kuhoji ndani ya CHADEMA ni mwiko! Mtakumbuka ya Kafulila na vijana wengine wengi tu. Mtauliza we Nape!! Ndio mimi chama changu kilinisikiliza na ndio maana nipo sikufukuzwa! Ukomavu ni pamoja na kuwa tayari kusikiliza maoni tofauti na uliyonayo!!

Ushauri wa bure: Watani anzeni upya! Msione aibu fumua anza upya tutawasubiri mkomae msihofu kuachwa sana! Mmekutana na ajali ya kisiasa kutafuta mchawi sio dawa, tafuteni mmejikwaa wapi.

Kweli Nape nimeamini una akili ndogo maana watu wanakusema mie huwa siwaamini .Zitto na wewe kuna tofauti yeyote ? Zitto kazusha mengi mno ndani ya Chadema na hata nje .Halafu kweli kwenye mambo serious unasema Chadema ni watai wako ? Kivipi ? Kumbe CCM mnalete utani kwenye maisha yetu ? Na wewe huwezi kusikitika kufa kwa Chadema .Zitto alianza na nuyumba Dubai hana majibu , kahamia kwenye ukanda na udini , leo kaanza kutukana hata kaka zake .Zitto ni mzinzi wa kufa mtu anadiriki mtukana Mbowe kwa hili ? Hujaandika lolote Mpwa wangu .Zitto anasema ili kuwasaidia Chadema kufa ila ukweli ni kwamba kuanzisha gazeti kwani unatakiwa kuwa na kiasi gani cha pesa ambacho Mbowe hadi aombe msaada ?
 
Naandika hili kwa masikitiko makubwa maana watani zangu CHADEMA siku zao zinahesabika kwa kasi inayonitisha sana. Mimi ni muumini wa uimara wa CCM kutegemea sana uimara na umakini wa upinzani nchini! Kwahiyo anguko la upinzani nchini si jambo zuri kwa CCM, nchi na demokrasia yetu, CHADEMA kikiwa moja ya taasisi muhimu kwenye ukiaji wa demokrasia hiyo!

Kilichonistua ni degree ya unafiki inayojidhihirisha kila kukicha ya viongozi wengi wa CHADEMA. Kupinga ufisadi kwa mdomo mpana halafu unaendesha Chama kwa pesa hizohizo huu ni unafiki wa ajabu! Tunajifunza nini kwa kiongozi wa Chama anayesema pesa ni pesa tu inategemea unaitumiaje!!? Ha! Kwahiyo unaweza kuuza nchi ilimradi unapewa pesa!!?

Niliwahi kutoa mfano mkubwa wa unafiki wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Slaa (sikuhizi nasikia vijana wanamwita Mzee wa Gongo) akihubiri watu waichukie CCM.

Na wakati mwingine alihamasisha wachane na hata kuchoma kadi za CCM wakati yeye kabanisha yake tena kwa matunzo makubwa! Huu ni unafiki mkubwa! Vijana tunajifunza nini kwa unafiki huu!???!

Lakini niliwahi kusema Chadema kinaendeshwa kwa pesa kutoka nje, wakabwata wakinipa siku saba kukanusha, kabla mate hayajakauka, aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA Ndg. Zitto anakiri hadharani kuwa gazeti leo, ambacho ni chombo kikuu cha propaganda limeanzishwa kwa pesa kutoka nje!! Huwezi kujenga Chama kwa msingi wa uongo kuliko wa shetani halafu ukadhani chama kitadumu!!!

Utaratibu wa vyama kufukuza wanasiasa vijana kwenye vyama hivyo ni wa hovyo na unapaswa kukemewa! Vijana wasipokosea mnataka wakafanyie wapi makosa?? Vyama lazima vitumike kulea na kuwafumdisha vijana badala ya kuwafukuza. Toka watani zangu waanze kufukuza wamekuwa wakifukuza vijana tu hasa wanaohoji. Kuhoji ndani ya CHADEMA ni mwiko! Mtakumbuka ya Kafulila na vijana wengine wengi tu. Mtauliza we Nape!! Ndio mimi chama changu kilinisikiliza na ndio maana nipo sikufukuzwa! Ukomavu ni pamoja na kuwa tayari kusikiliza maoni tofauti na uliyonayo!!

Ushauri wa bure: Watani anzeni upya! Msione aibu fumua anza upya tutawasubiri mkomae msihofu kuachwa sana! Mmekutana na ajali ya kisiasa kutafuta mchawi sio dawa, tafuteni mmejikwaa wapi.

Sasa ni kwanini Mnazuia Wana CCM kujitangaza kugombea URAIS? Ni sawa na ZITTO anavyofanya huko CHADEMA na Mnashangilia...

Sasa kweli Mnamkataza LOWASSA kwani CCM Ina FORM za KUGOMBEA UWENYEKITI wa CCM kama CHADEMA ?

Ukiangalia CHAGUZI ZOTE ZA CCM Mkutano Mkuu na CC vyote ni vya UPENDELEO hamuwezi kumkubali Mmoja wenu Mwenye siasa tofauti zaidi ya NDIO MWENYEKITI

Angalia sasa tulipo WEWE Cheo ni Cha kupewa haukugombea is there a Democracy ???

Angalia Vijana wetu wooote wanataka URAIS na Wengi wao sio ETHICAL; USA kama Umedanganya SHULE; Umeiba JINA LA MTU; Umepata CHEO sababu ya MZEE wa MZEE FULANI... Hawachaguliwi kugombea OFISI YOYOTE NCHINI MAREKANI

Kila MTU LAZIMA awe MKWELI toka ELIMU Mpaka Kazi yake... Sio kubebana...

Na Nashangaa ni BAADA ya ISSUE ya ZITTO ndio Wengi wa CCM wamejitokeza kukiponda CHADEMA; Mbona kuna wengine waliondoshwa hakuna aliyesema CHOCHOTE?

Kama Unaongelea CHAMA kujengwa kwa MISINGI ya USHETANI... Vipi yule anayeuendeleza UKABILA kwa kuliandama kabila MOJA sababu tu ya UOGOPA kuanguka KISIASA???

Utaratibu wa vyama kufukuza wanasiasa vijana kwenye vyama hivyo ni wa hovyo na unapaswa kukemewa! Vijana wasipokosea mnataka wakafanyie wapi makosa?? Vyama lazima vitumike kulea na kuwafumdisha vijana badala ya kuwafukuza. Toka watani zangu waanze kufukuza wamekuwa wakifukuza vijana tu hasa wanaohoji. Kuhoji ndani ya CHADEMA ni mwiko! Mtakumbuka ya Kafulila na vijana wengine wengi tu. Mtauliza we Nape!! Ndio mimi chama changu kilinisikiliza na ndio maana nipo sikufukuzwa! Ukomavu ni pamoja na kuwa tayari kusikiliza maoni tofauti na uliyonayo!!


CCM kama CHAMA kinapata wapi PESA za MATUMIZi kupeleka wajumbe Nje ya Nchi na Wanamuziki?

Hii inasikitisha kweli NCHI YETU TAJIRI lakini VIJANA wetu wengi wanauza MADAWA ya KULEVYA - CHAMA CHETU TAWALA hakijawahi kukemea au kufuatilia HILO TATIZO..
 
Natumaini baada ya muda Nape atakuja na hadithi nyingine ya anguko la chadema, Chadema kufa ni ndoto, jua wananchi washachoka hata madudu ya chadema yawe vipi bado wanachi tunaitaji mabadiliko ya kweli, CCM ni mabadiliko yepi ya kweli tuyatarajie kwa siku za usoni labda kuendelea kupanda kwa gharama za umeme? CCM changamoto zipo nyingi sana, kuna kila haja yaa wewe katika nafasi yako kuhubiri mema yaliyofanywa na CCM, inaonekana chadema inakufanya ushindwe kupumua, Nakushauri fanya kazi ya Chama chako.
 
Bila kukupepesa macho wanatakiwa kuwaomba radhi watanzania na wale wote walioathirika na propaganda zao. Inabidi wachukuliwe hatua manake unafiki wao umegharimu maisha ya watu ili kusitokee tena.
Majibu ya Mbowe kwa hakika si ya kiungwa na kinyume na itikadi ya chama chake, anatakiwa ajipime mwenyewe na achukue hatua atakayoona inafaa. Kiongozi kutoka na subordinate wakati anaviapo si sawa, ni ushahidi tosha wa rushwa za ngono.
 
Naandika hili kwa masikitiko makubwa maana watani zangu CHADEMA siku zao zinahesabika kwa kasi inayonitisha sana. Mimi ni muumini wa uimara wa CCM kutegemea sana uimara na umakini wa upinzani nchini! Kwahiyo anguko la upinzani nchini si jambo zuri kwa CCM, nchi na demokrasia yetu, CHADEMA kikiwa moja ya taasisi muhimu kwenye ukiaji wa demokrasia hiyo!

Kilichonistua ni degree ya unafiki inayojidhihirisha kila kukicha ya viongozi wengi wa CHADEMA. Kupinga ufisadi kwa mdomo mpana halafu unaendesha Chama kwa pesa hizohizo huu ni unafiki wa ajabu! Tunajifunza nini kwa kiongozi wa Chama anayesema pesa ni pesa tu inategemea unaitumiaje!!? Ha! Kwahiyo unaweza kuuza nchi ilimradi unapewa pesa!!?

Niliwahi kutoa mfano mkubwa wa unafiki wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Slaa (sikuhizi nasikia vijana wanamwita Mzee wa Gongo) akihubiri watu waichukie CCM.

Na wakati mwingine alihamasisha wachane na hata kuchoma kadi za CCM wakati yeye kabanisha yake tena kwa matunzo makubwa! Huu ni unafiki mkubwa! Vijana tunajifunza nini kwa unafiki huu!???!

Lakini niliwahi kusema Chadema kinaendeshwa kwa pesa kutoka nje, wakabwata wakinipa siku saba kukanusha, kabla mate hayajakauka, aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA Ndg. Zitto anakiri hadharani kuwa gazeti leo, ambacho ni chombo kikuu cha propaganda limeanzishwa kwa pesa kutoka nje!! Huwezi kujenga Chama kwa msingi wa uongo kuliko wa shetani halafu ukadhani chama kitadumu!!!

Utaratibu wa vyama kufukuza wanasiasa vijana kwenye vyama hivyo ni wa hovyo na unapaswa kukemewa! Vijana wasipokosea mnataka wakafanyie wapi makosa?? Vyama lazima vitumike kulea na kuwafumdisha vijana badala ya kuwafukuza. Toka watani zangu waanze kufukuza wamekuwa wakifukuza vijana tu hasa wanaohoji. Kuhoji ndani ya CHADEMA ni mwiko! Mtakumbuka ya Kafulila na vijana wengine wengi tu. Mtauliza we Nape!! Ndio mimi chama changu kilinisikiliza na ndio maana nipo sikufukuzwa! Ukomavu ni pamoja na kuwa tayari kusikiliza maoni tofauti na uliyonayo!!

Ushauri wa bure: Watani anzeni upya! Msione aibu fumua anza upya tutawasubiri mkomae msihofu kuachwa sana! Mmekutana na ajali ya kisiasa kutafuta mchawi sio dawa, tafuteni mmejikwaa wapi.
Nape bwana kwahiyo unafurahia kuona pesa zenu mlizompa Zitto zinafanya kazi hivi mlisha maliza kuvuana magamba.
 
Naandika hili kwa masikitiko makubwa maana watani zangu CHADEMA siku zao zinahesabika kwa kasi inayonitisha sana. Mimi ni muumini wa uimara wa CCM kutegemea sana uimara na umakini wa upinzani nchini! Kwahiyo anguko la upinzani nchini si jambo zuri kwa CCM, nchi na demokrasia yetu, CHADEMA kikiwa moja ya taasisi muhimu kwenye ukiaji wa demokrasia hiyo!Kilichonistua ni degree ya unafiki inayojidhihirisha kila kukicha ya viongozi wengi wa CHADEMA. Kupinga ufisadi kwa mdomo mpana halafu unaendesha Chama kwa pesa hizohizo huu ni unafiki wa ajabu! Tunajifunza nini kwa kiongozi wa Chama anayesema pesa ni pesa tu inategemea unaitumiaje!!? Ha! Kwahiyo unaweza kuuza nchi ilimradi unapewa pesa!!?Niliwahi kutoa mfano mkubwa wa unafiki wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Slaa (sikuhizi nasikia vijana wanamwita Mzee wa Gongo) akihubiri watu waichukie CCM.Na wakati mwingine alihamasisha wachane na hata kuchoma kadi za CCM wakati yeye kabanisha yake tena kwa matunzo makubwa! Huu ni unafiki mkubwa! Vijana tunajifunza nini kwa unafiki huu!???!Lakini niliwahi kusema Chadema kinaendeshwa kwa pesa kutoka nje, wakabwata wakinipa siku saba kukanusha, kabla mate hayajakauka, aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA Ndg. Zitto anakiri hadharani kuwa gazeti leo, ambacho ni chombo kikuu cha propaganda limeanzishwa kwa pesa kutoka nje!! Huwezi kujenga Chama kwa msingi wa uongo kuliko wa shetani halafu ukadhani chama kitadumu!!!Utaratibu wa vyama kufukuza wanasiasa vijana kwenye vyama hivyo ni wa hovyo na unapaswa kukemewa! Vijana wasipokosea mnataka wakafanyie wapi makosa?? Vyama lazima vitumike kulea na kuwafumdisha vijana badala ya kuwafukuza. Toka watani zangu waanze kufukuza wamekuwa wakifukuza vijana tu hasa wanaohoji. Kuhoji ndani ya CHADEMA ni mwiko! Mtakumbuka ya Kafulila na vijana wengine wengi tu. Mtauliza we Nape!! Ndio mimi chama changu kilinisikiliza na ndio maana nipo sikufukuzwa! Ukomavu ni pamoja na kuwa tayari kusikiliza maoni tofauti na uliyonayo!!Ushauri wa bure: Watani anzeni upya! Msione aibu fumua anza upya tutawasubiri mkomae msihofu kuachwa sana! Mmekutana na ajali ya kisiasa kutafuta mchawi sio dawa, tafuteni mmejikwaa wapi.
MAISHA BORA umeme unit 305 hii ndio CCM ya Nape.
 
wewe izo shahada zako hazikusaidii maneno mengi point hakuna
 
Naandika hili kwa masikitiko makubwa maana watani zangu CHADEMA siku zao zinahesabika kwa kasi inayonitisha sana. Mimi ni muumini wa uimara wa CCM kutegemea sana uimara na umakini wa upinzani nchini! Kwahiyo anguko la upinzani nchini si jambo zuri kwa CCM, nchi na demokrasia yetu, CHADEMA kikiwa moja ya taasisi muhimu kwenye ukiaji wa demokrasia hiyo!

Kilichonistua ni degree ya unafiki inayojidhihirisha kila kukicha ya viongozi wengi wa CHADEMA. Kupinga ufisadi kwa mdomo mpana halafu unaendesha Chama kwa pesa hizohizo huu ni unafiki wa ajabu! Tunajifunza nini kwa kiongozi wa Chama anayesema pesa ni pesa tu inategemea unaitumiaje!!? Ha! Kwahiyo unaweza kuuza nchi ilimradi unapewa pesa!!?

Niliwahi kutoa mfano mkubwa wa unafiki wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr. Slaa (sikuhizi nasikia vijana wanamwita Mzee wa Gongo) akihubiri watu waichukie CCM.

Na wakati mwingine alihamasisha wachane na hata kuchoma kadi za CCM wakati yeye kabanisha yake tena kwa matunzo makubwa! Huu ni unafiki mkubwa! Vijana tunajifunza nini kwa unafiki huu!???!

Lakini niliwahi kusema Chadema kinaendeshwa kwa pesa kutoka nje, wakabwata wakinipa siku saba kukanusha, kabla mate hayajakauka, aliyekuwa Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA Ndg. Zitto anakiri hadharani kuwa gazeti leo, ambacho ni chombo kikuu cha propaganda limeanzishwa kwa pesa kutoka nje!! Huwezi kujenga Chama kwa msingi wa uongo kuliko wa shetani halafu ukadhani chama kitadumu!!!

Utaratibu wa vyama kufukuza wanasiasa vijana kwenye vyama hivyo ni wa hovyo na unapaswa kukemewa! Vijana wasipokosea mnataka wakafanyie wapi makosa?? Vyama lazima vitumike kulea na kuwafumdisha vijana badala ya kuwafukuza. Toka watani zangu waanze kufukuza wamekuwa wakifukuza vijana tu hasa wanaohoji. Kuhoji ndani ya CHADEMA ni mwiko! Mtakumbuka ya Kafulila na vijana wengine wengi tu. Mtauliza we Nape!! Ndio mimi chama changu kilinisikiliza na ndio maana nipo sikufukuzwa! Ukomavu ni pamoja na kuwa tayari kusikiliza maoni tofauti na uliyonayo!!

Ushauri wa bure: Watani anzeni upya! Msione aibu fumua anza upya tutawasubiri mkomae msihofu kuachwa sana! Mmekutana na ajali ya kisiasa kutafuta mchawi sio dawa, tafuteni mmejikwaa wapi.

Nakubaliana na wewe ktk hili,uongozi wa vyama vya siasa ni lazima uakisi jinsi utakavyo ongoza nchi kama wananchi watatoa mamlaka ya kuongoza nchi.
inasikitisha kwa kweli
 
ndani ya chama chako kungekuwa na sera ya kufukuzana!! nadhani ungekuwa umeshapotea kisiasa ndugu yangu NAPE....
LAKINI KWA SABABU ULIKUWA NA HOJA(HATA KAMA HAZIKUPENDWA NA WAKUBWA) mpaka leo upo na ni kiongozi mwandamizi wa ccm.
huku kwa watani zako,,,,,,, nachelea kuropoka maana ni ush.....uz...iii mtupu. akina mangi wameshikilia makali wanavutana na dunia nzima
 
Mzee aliyekaa chini ua mti anaona mbali kuliko kijana aliyejuu ya mti!

Habari za mchana bwana Nape, nashukuru kwa kujiamini huko kwani hiyo ni njia bora kabisa ya kijana. Napenda kukuhakikishia kwamba bwana Nape unachokiona ndani ya cdm sio mgogoro bali ni changamoto za kawaida kabisa katika taasisi. Ila changamoto hii imekuzwa sana na vyombo vya habari vya hapa nchini ambavyo vimekuwa na mapungufu hayo ya kutokutoa taarifa zenye kujenga zaidi kuliko zenye kujenga kwani hilo linategemea na aina ya wananchi wanajali zaidi taarifa za matukio kuliko za maendeleo. udhaifu huu uko hata kwa wasomi wetu ni nadra sana kukuta msomi akiendelea kujisomea vitabu baada ya kumaliza chuo. Na kama umefanya utafiti sana utaona magazeti yanayosomwa sana ni yale ya udaku kuliko mengineyo, hapo unapata picha walio wengi upeo wao uko wapi. Hii ni moja ya kwanini taifa letu ni maskini japo raslimali tulizonazo hatupaswi kuwa ombaomba.

Leo hii ni aibu wa Msemaji wa chama tawala tena kikongwe kujivunia changamoto zilizoko ndani ya vyama vya upinzani wakati huo huo Ges na umeme vimepanda bei hujawi kusikika ukisema chochote aibu kubwa. Hivi bwana Nape unadhani kwasasa watanzania wengi wangekuona umechangia la maana sana kati ya lipi kwenye haya mawili, 1. Kupanda kwa bei ya umeme na ges na kutolea ufafanuzi wa hali hiyo au 2. Changamoto (mgogoro) ya cdm inayoendelea?

Hili linatuonyesha kwamba wakati cdm ambao ni wapinzani wanagombana huku upande wa pili yaani CCM ambao ni chama tawala, hawajui na hawana mpango wa kutatua matatizo yetu kwasababu wale ambao ni wapinzani kwasasa hawawezi kuwasemea wananchi kuhusu kupanda huku kwa gharama za maisha bila kipato cha wananchi kupanda. Yaani kwa maneno mengine nyinyi CCM bora cdm waendelee na mgogoro kuliko wakipatana kwani watawabana wakati nyinyi hamuwezi kutatua matatizo yetu bali mnataka kubakia tu madarakani ili nyinyi na familia zenu mneemeke.

Kama sio kutudharau watanzania ni nini bwana Nape, iweje utoke na kuweza kuchangia paragraph nyingi hivyo wakati huu wa mgogoro wa cdm tena wa kuhusu madaraka, wakati huohuo ukose hata mistari miwili ya kwanini umeme umepanda na ges na wakati huohuo utufanye tuamini kwamba nyinyi Ccm ni bora kuliko cdm kwenye maendeleo yetu?

Mimi naammini kabisa wewe bwana Nape ni mmoja kati ya watanzania ambao wanasoma magazeti ya udaku na wala sio vitabu au majarida yenye kuleta uelewa mpana kuhusu maendeleo ya binadamu. Haiwezekani watanzania wote ukiachia cdm walio kwenye mzozo wa madaraka wewe kama kiongozi wa chama mliobeba hatima ya maisha yetu uone jambo la maaana la kutueleza ni mgogoro wa chadema na sio kupanda kwa bei ya umeme,ges, huduma duni za afya, elimu duni nk.

Ninakuomba kama kweli unajua wajibu wa chama tawala kabla ya kuisha wiki hii uje na maelezo ya kina kwanini gharama za umeme na ges zimepanda kwa kiwango hiki na wakati kipato chetu kiko palepale. Vinginevyo nitajua wewe hizi gharama huzisikii kwasababu huduma zote hizi unalipiwa na chama au serekali hivyo unaogopa cdm wakiingia madarakani utashindwa kulipia gharama hizi. Ama unadhani cdm wakigombana nyinyi CCM ndio mnakuwa bora kwenye maisha yetu. Bwana Nape acha mzaha nakuomba wiki hii utujie na majibu muafaka vinginevyo tutajua Ccm ni adui wa maisha yetu na cdm viongozi wake wanapenda madaraka bali wanaweza kutatua matatizo yetu. Nawasihi watanzania wote mnaochangia humu tutakapowaona viongozi wa ccm na wanachama wao wanaingilia mgogoro wa cdm tuwape nafasi watukosoe lakini wakati huo huo wanaingilia ama kutushauri watujie na majibu ya gharama hizi za umeme na ges. Tumechoka na kutushindisha kwenye siasa za kipuuzi wakati maisha yetu yanaangamia na wakati wenye zamana ya miasha yetu wanachekelea migogoro isiyo na tija.
 
Siipendi ccm, simpendi nape kama Kada muongo wa ccm. Lakini kwa hili umesema ukweli.
 
Back
Top Bottom